భోలా శంకర్: ఇది హిందీలో కూడా విడుదలవుతోంది, అసలు ట్విస్ట్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-15T12:13:22+05:30 IST

చిరంజీవి నటించిన ‘భోళాశంకర్’ చిత్రం తెలుగులో మంచి ఆదరణ పొందిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఇప్పుడు ఆశ్చర్యం ఏంటంటే.. ఈ సినిమా హిందీలో రిలీజ్ అవుతుండగా, హిందీలో ఓ ప్రముఖ నటుడు చిరంజీవికి తన గాత్రాన్ని అందించడం.

భోలా శంకర్: ఇది హిందీలో కూడా విడుదలవుతోంది, అసలు ట్విస్ట్

హిందీలో భోలా శంకర్ విడుదల చేస్తున్నారు

చిరంజీవి నటించిన ‘భోలాశంకర్’ #BholaaShankar తెలుగులో ఆగస్టు 11న విడుదలైంది. దీనికి మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వం వహించగా అనిల్ సుంకర నిర్మించారు. తమన్నా భాటియా కథానాయికగా నటిస్తుండగా, కీర్తి సురేష్ చిరంజీవి చెల్లెలుగా నటిస్తోంది. ఇది తమిళ చిత్రం ‘వేదాళం’కి రీమేక్‌ కాగా, తమిళంలో అజిత్‌కుమార్‌ కథానాయకుడిగా, శివ దర్శకుడు. తెలుగులో విడుదలైన ఈ సినిమా చిరంజీవి కెరీర్‌లోనే బిగ్గెస్ట్ ఫ్లాప్‌గా నిలిచింది. చిరంజీవి అభిమానులకు కూడా ఈ సినిమా నచ్చక పోవడం విశేషం, అయితే చిరంజీవిని రీమేక్ చేయకూడదని సోషల్ మీడియాలో చెబుతున్నారు.

bholaashankar3.jpg

పదేళ్ల తర్వాత చిరంజీవి దర్శకుడు మెహర్ రమేష్ కి ఫోన్ చేసి ఛాన్స్ ఇస్తే.. ‘భోళా శంకర్’ సినిమా కాకుండా జబర్దస్త్ నటీనటులతో స్కిట్ లు వేయించాడు. మెహర్ ఈ సినిమాను ఇంత దారుణంగా చూపించిందని అంటున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే ఇప్పుడు మరో ఆశ్చర్యకరమైన విషయం ఏంటంటే.. ఈ సినిమా ఇప్పుడు హిందీలో కూడా రిలీజ్ అవుతోంది. RKD studio #RKDSstudios ఆగస్ట్ 25న విడుదల చేస్తున్నట్లు ప్రకటించడమే కాకుండా ఈ సినిమా టీజర్‌ను కూడా విడుదల చేసింది. మరో ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే.. చిరంజీవిని హిందీలో జాకీ ష్రాఫ్ డబ్ చేయించారు. ఎన్నో ట్విస్ట్‌లతో ఈ చిత్రాన్ని హిందీలో కూడా విడుదల చేస్తున్నారు. అయితే ఈ హిందీ విడుదలకు సంబంధించి తెలుగు నిర్మాత లేదా దర్శకుడు తమ సోషల్ మీడియాలో ఎలాంటి పోస్ట్‌లు పెట్టకపోవడం మరో ఆశ్చర్యకరం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-15T12:13:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *