రానా దగ్గుబాటి: మొన్న బాలీవుడ్ హీరోయిన్‌ని తిట్టినందుకు రానా క్షమాపణలు చెప్పాడు..

సోనమ్ కపూర్ గురించి రానా చెప్పిన విషయం తెలియగానే ఈ వార్త వైరల్ గా మారింది. బాలీవుడ్‌లో కూడా సోనమ్ కపూర్‌తో రానా ఫైర్ అయ్యారు.

రానా దగ్గుబాటి: మొన్న బాలీవుడ్ హీరోయిన్‌ని తిట్టినందుకు రానా క్షమాపణలు చెప్పాడు..

రానా దగ్గుబాటి ట్వీట్ ద్వారా సోనమ్ కపూర్ మరియు దుల్కర్ సల్మాన్‌లను క్షమించండి

రానా దగ్గుబాటి : ఇటీవల దుల్కర్ సల్మాన్ నటించిన కింగ్ ఆఫ్ కొత్త తెలుగు ప్రీ-రిలీజ్ ఈవెంట్ జరిగింది మరియు రానా మరియు నాని ఇద్దరూ అతిథులుగా వచ్చారు. ఈ సందర్భంగా ఓ బాలీవుడ్ హీరోయిన్‌పై రానా విమర్శలు గుప్పించాడు. దుల్కర్‌తో ఓ బాలీవుడ్ హీరోయిన్ సినిమా తీశారని, ఆ సినిమా తీస్తున్నప్పుడు దుల్కర్‌ను చాలా ఇబ్బంది పెట్టారని, షూటింగ్ మధ్యలో ఫోన్‌లో మాట్లాడుతున్నారని, ఈ విషయంలో నిర్మాతలను తిట్టారని రానా తెలిపాడు.

దీంతో రానా చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారడంతో దుల్కర్‌కు అండగా నిలిచిన బాలీవుడ్ హీరోయిన్ ఎవరని ప్రశ్నించారు. దుల్కర్ హిందీ సినిమాల జాబితాను తీసి అందులోని హీరోయిన్ల జాబితాను చూసిన తర్వాత ఈ వార్త వైరల్ అయ్యింది, సోనమ్ కపూర్ గురించి రానా చెప్పాడు. బాలీవుడ్‌లో కూడా సోనమ్ కపూర్‌తో రానా ఫైర్ అయ్యారు. అయితే ఈ వార్త సోనమ్‌కి చేరింది. ఈ ఉదయం, సోనమ్ కపూర్ మరియు దుల్కర్‌లకు క్షమాపణలు చెబుతూ రానా ట్వీట్ చేశాడు మరియు వార్త ప్రతికూలంగా ప్రచురించబడింది.

గ్యాంగ్స్‌ ఆఫ్‌ గోదావరి: విశ్వక్సేన్‌ గ్యాంగ్స్‌ ఆఫ్‌ గోదావరి.. సుట్టంలా సూసి.. నుంచి ఫస్ట్‌ సాంగ్‌ ప్రోమో విడుదల.

తన ట్వీట్‌లో, రానా నా మాటలతో సోనమ్‌కు చాలా వ్యతిరేకంగా ఉన్నాడు. అది నాకు చాలా ఇబ్బందిగా ఉంది. ఆమె నా స్నేహితురాలు కూడా. నేను హాస్యాస్పదంగా ఆ వ్యాఖ్యలు చేశాను. నా మాటలను తప్పుగా అర్థం చేసుకుని ప్రచారం చేసినందుకు చాలా చింతిస్తున్నాను. నేను గౌరవించే సోనమ్ కపూర్ మరియు దుల్కర్ సల్మాన్‌లకు నా హృదయపూర్వక క్షమాపణలు. ఈ ఊహాగానాలకు, వార్తలకు ముగింపు పలకాలనుకుంటున్నాను. అర్థం చేసుకున్నందుకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు. దీంతో ఈ ట్వీట్ మరింత వైరల్‌గా మారింది. మొన్న సోనమ్‌కి సారీ అంటూ ట్వీట్లు చేస్తూ చాలా మంది కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *