రానా డబ్బుబాటి : ఆ హీరోయిన్ ని చూసి కోపం ఆగలేదు..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-15T15:33:24+05:30 IST

దుల్కర్ సల్మాన్ నటించిన ‘కింగ్ ఆఫ్ కోట’ ప్రీ రిలీజ్ వేడుక సోమవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగింది. ఈ వేడుకకు అతిథిగా హాజరైన రానా దగ్గుబాటి ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పాడు. దుల్కర్‌తో తనకున్న స్నేహాన్ని, అనుభవాన్ని రానా పంచుకున్నాడు. ‘

రానా డబ్బుబాటి : ఆ హీరోయిన్ ని చూసి కోపం ఆగలేదు..!

దుల్కర్ సల్మాన్ నటించిన ‘కింగ్ ఆఫ్ కొత్త’ ప్రీ రిలీజ్ వేడుక సోమవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగింది. ఈ వేడుకకు అతిథిగా హాజరైన రానా దగ్గుబాటి ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పాడు. రానా (రానా దగ్గుబాటి) దుల్కర్‌తో తన స్నేహాన్ని మరియు అనుభవాన్ని పంచుకున్నాడు. దుల్కర్ సల్మాన్ కోపం చాలా తక్కువ. మేం యాక్టింగ్ స్కూల్‌లో స్నేహితులం. అతను నా జూనియర్. చాలా మంచి మనిషి. ఆ సమయంలో ఓ హిందీ సినిమా చేస్తున్నాడు. ఆ సినిమా నిర్మాతలు కూడా నా స్నేహితులే. మా ఇంటి దగ్గరే సినిమా షూటింగ్ జరుగుతోంది. దుల్కర్‌ని కలవడానికి లొకేషన్‌కి వెళ్లాను. ఆమె లొకేషన్‌లో స్పాట్‌ బాయ్‌తో కూర్చుని ఉండగా.. ఓ పెద్ద హిందీ హీరోయిన్ ఫోన్‌లో బిజీగా ఉంది. ఆ హీరోయిన్ టైం వేస్ట్ చేయడం చూసి నా కోపం ఆగలేదు. కానీ దుల్కర్ చాలా ప్రశాంతంగా ఉంటాడు. హీరోయిన్ ప్రవర్తనకు నిర్మాతలను తిట్టాను. తనదైన డిఫరెంట్ మార్క్ తో పాన్ ఇండియా స్థాయిలో గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. దుల్కర్‌ యాక్షన్‌ సినిమా చేయాలని ఎప్పటి నుంచో ఎదురుచూస్తున్నా.

‘కోటా రాజు’ అద్భుతమైన ప్రయాణం. పాత్రలు, కథనం, నిర్మాణం.. ఇలా అన్ని అంశాలు సినిమాను మరో స్థాయిలో నిలబెట్టాయి. ఈ చిత్రం కోసం మొదటిసారిగా జీ స్టూడియోస్‌తో చేతులు కలపడం నాకు మరింత ఉత్సాహంగా అనిపించింది. వేఫేరర్ ఫిల్మ్స్‌కి, జీ స్టూడియోస్‌కి, నాకు… ఇదొక ప్రత్యేకమైన ప్రయాణంగా గుర్తుండిపోతుంది. ఓనం పండుగకు ఇది నా ప్రేక్షకులకు స్పెషల్ ట్రీట్. అభిలాష్ జోషికి ఇది మొదటి సినిమా అయినప్పటికీ నిర్మాతలు ఆయన్ను నమ్మి ఈ సినిమా కోసం భారీగా ఖర్చు పెట్టారు’’ అని దుల్కర్ అన్నారు.

ఈ కార్యక్రమానికి మరో అతిథిగా హాజరైన నాని మాట్లాడుతూ.. ‘‘నాకు తెలిసిన నిజమైన పాన్ ఇండియా హీరో దుల్కర్ ఒక్కరే.. ‘కింగ్ ఆఫ్ కోట’ తప్పకుండా హిట్ కావాలని కోరుకుంటున్నాను’’ అన్నారు. ఈ సినిమాలో దుల్కర్ సరసన ఐశ్వర్య లక్ష్మి నటిస్తుంది. ఈ నెల 24న ‘కింగ్ ఆఫ్ కోట’ తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-15T15:34:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *