విఘ్నేష్ – నయనతార: రాకపోవడానికి కారణం అదే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-30T15:40:47+05:30 IST

లేడీ సూపర్ స్టార్ నయనతార ప్రస్తుతం జవాన్ సక్సెస్ జోష్‌లో ఉంది. అంతే కాదు వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉంది. ఆమె తదుపరి దృష్టి మహిళా ప్రధాన పాత్రలో తన 75వ చిత్రంపై! అంతే కాకుండా టెస్ట్ అనే సినిమా కూడా తీయబోతున్నారు. భర్త, ఇద్దరు పిల్లల బాధ్యత ఒకవైపు, మరోవైపు సినిమాలతో సాఫీగా జీవితం గడుపుతోంది.

విఘ్నేష్ - నయనతార: రాకపోవడానికి కారణం అదే!

లేడీ సూపర్ స్టార్ నయనతార (నయనతార) ప్రస్తుతం ‘జవాన్’ సక్సెస్ హడావిడిలో ఉంది. అంతే కాదు వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉంది. ఆమె తదుపరి దృష్టి నయన్ 75పై ఉంది, ఇందులో ఆమె మహిళా ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తోంది! అంతే కాకుండా టెస్ట్ అనే సినిమా కూడా తీయబోతున్నారు. ఓ పక్క సినిమాలు, మరో పక్క ఇద్దరు పిల్లల బాధ్యత భర్తదే సజావుగా లీడింగ్ లైఫ్. అంతేకాదు ఇటీవలే భర్తతో కలిసి వ్యాపార రంగంలోకి అడుగుపెట్టింది. ‘9 స్కిన్’ పేరుతో చర్మ సంరక్షణ ఉత్పత్తులు అందుబాటులోకి వచ్చాయి. తాజాగా ఈ బ్రాండ్ ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా నయన్ జంట మలేషియా వెళ్లారు. అక్కడ ఏర్పాటు చేసిన ప్రెస్ మీట్ లో నయన్ పై విఘ్నేష్ శివన్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఆమె తనకు ఎన్నో రకాలుగా స్ఫూర్తినిచ్చిందన్నారు. చలనచిత్రం ప్రమోషన్లలో తాను ఎందుకు పాల్గొనలేదో కూడా వివరించాడు.

నయన.avif

“నయనతార దేనినైనా మనసుతో నమ్మితేనే ప్రమోట్ చేస్తుంది.. చాలా సందర్భాల్లో తన సినిమాలను ప్రమోట్ చేయడానికి కూడా ముందుకు రావడం లేదు.మంచి కంటెంట్ ఉంటే అది తప్పకుండా జనాలకు చేరుతుందని ఆమె నమ్ముతుంది. ప్రమోషన్లకు దూరంగా ఉంటుంది. ‘9 స్కిన్’ బ్రాండ్‌ని ప్రారంభించాలని అనుకున్నప్పుడు నయన్ ఆ ఉత్పత్తులన్నీ తానే ఉపయోగించింది. డిజైన్, బాటిల్, స్టైల్, ప్యాకింగ్ వంటివన్నీ చూసుకుంది. ఈ బ్రాండ్ కోసం చాలా కష్టపడింది” అని ఆయన చెప్పారు.

‘‘నయనతారతో నేను తొలి సినిమాకు దర్శకత్వం వహించాను.. అప్పట్లో ఆమె నాకు స్ఫూర్తినిచ్చింది.. చిన్న చిన్న విషయాల్లో కూడా చాలా నిజాయితీగా వ్యవహరిస్తుంది.. తన పనిలో 100% కమిట్‌గా ఉంటుందని భార్యపై పొగడ్తల వర్షం కురిపించాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-30T15:58:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *