టీకా యుద్ధం: అన్ని పదాలు చెప్పబడ్డాయి.

ఇటీవ‌ల ప్ర‌భాస్, ప్ర‌భాస్ సినిమాని టార్గెట్ చేస్తూ సెన్సేష‌న‌ల్ ఫిల్మ్ మేకర్ వివేక్ రంజన్ అగ్నిహోత్రి కొన్ని సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే.. ప్రభాస్ అంటే నాకు చాలా ఇష్టం. ప్రభాస్ సినిమాకు పోటీగా తాను దర్శకత్వం వహిస్తున్న సినిమాలను విడుదల చేస్తానని చెప్పినట్లు వచ్చిన వార్తలను వివరిస్తూ వివేక్ రంజన్ ఆ వ్యాఖ్యలు చేశారు. అయితే అన్ని మాటలు చెప్పి.. ఇప్పుడు ప్రభాస్ మూవీకి పోటీగా ఆయన దర్శకత్వం వహిస్తున్న ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ విడుదలకు సిద్ధమవడం విశేషం. తాజాగా ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేయబోతున్నట్లు అధికారికంగా ప్రకటించారు.

అయితే అదే తేదీన రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ నటించిన ‘సాలార్’ సినిమా కూడా థియేటర్లలోకి వచ్చేందుకు సిద్ధమవుతోంది. ‘సాలార్’ విడుదల తేదీని ఎప్పుడో ప్రకటించారు మేకర్స్. అయినా కూడా వెనుకాడకుండా.. అదే రోజు ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’తో బాక్సాఫీస్ వార్ కు సిద్ధమవుతున్నాడు వివేక్ రంజన్ అగ్నిహోత్రి. అతని చిత్రం ‘ది కాశ్మీర్ ఫైల్స్’ విమర్శకుల ప్రశంసలు మరియు కమర్షియల్ బ్లాక్ బస్టర్. ఆ ధైర్యం ఇప్పుడు ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ విషయంలో ‘సాలార్’తో ఢీకొనేందుకు సిద్ధమవుతోంది.

‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ విషయానికి వస్తే, ఈ చిత్రం దేశంలో COVID-19 మరియు వ్యాక్సిన్ డ్రిల్‌ల గురించి కొన్ని అధ్యాయాలను చూపుతుంది. ఐ యామ్ బుద్ధ ప్రొడక్షన్స్ పతాకంపై పల్లవి జోషి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తుండగా, కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది. పల్లవి జోషి శాస్త్రవేత్తగా కనిపిస్తుండగా, విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తూ విడుదల చేసిన తాజా సంగ్రహావలోకనం నానా పటేకర్ పాత్రను కూడా పరిచయం చేసింది. అనుపమ్ ఖేర్, సప్తమి గౌడ, పరితోష్ శాండ్, స్నేహ మిలాండ్, దివ్య సేథ్ తదితరులు ఈ చిత్రంలో నటిస్తున్నారు. ఇంతకుముందు వివేక్ అగ్నిహోత్రితో కలిసి ‘ది కాశ్మీర్ ఫైల్స్’ కోసం పనిచేసిన అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్‌కి చెందిన అభిషేక్ అగర్వాల్ కూడా ఈ ప్రాజెక్ట్‌కి అనుబంధంగా ఉన్నారు. ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ హిందీ, ఇంగ్లీష్, గుజరాతీ, పంజాబీ, భోజ్‌పురి, బెంగాలీ, మరాఠీ, తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, ఉర్దూ, అస్సామీలతో సహా 10+ భాషల్లో విడుదల కానుంది.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-15T16:58:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *