విజయ్ సేతుపతి: కూతురిగా చేసిన తర్వాత గర్ల్‌ఫ్రెండ్‌గా చేస్తే నటించలేను

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-23T17:50:15+05:30 IST

విలక్షణ నటుడు విజయ్ సేతుపతికి ఇప్పుడు అన్ని భాషల్లోనూ డిమాండ్ ఉంది. అయితే సినిమాలో నటించేందుకు కొన్ని పద్దతులు కూడా పాటిస్తున్నాడు. ఇటీవల తనతో కలిసి నటించే మహిళా ప్రధాన పాత్రను తిరస్కరించాడు. దానికి గల కారణాలను కూడా తెలిపిన ఆయన, ఆ నటి ఎవరో…

విజయ్ సేతుపతి: కూతురిగా చేసిన తర్వాత గర్ల్‌ఫ్రెండ్‌గా చేస్తే నటించలేను

విజయ్ సేతుపతి

తమిళ నటుడు విజయ్ సేతుపతి ఇప్పుడు అన్ని భాషల్లో డిమాండ్ ఉన్న విలక్షణ నటుడు. ఇటీవల షారుఖ్ ఖాన్ నటించిన ‘జవాన్’ చిత్రం #జవాన్ సినిమాలో విలన్ పాత్రలో మెప్పించింది. అట్లీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో నయనతార మరియు దీపికా పదుకొనే కథానాయికలుగా నటించారు. ఈ సినిమా ఇప్పుడు వెయ్యి కోట్ల క్లబ్‌లో చేరడానికి కాస్త దూరంగా ఉంది.

కాగా, విజయ్ సేతుపతి తెలుగులో ‘ఉప్పెన’ #ఉప్పెన చేశాడు. అది పెద్ద హిట్ అయింది. ఇది సనా బుచ్చిబాబు దర్శకుడిగా పరిచయం అవడంతో పాటు కృతి శెట్టి మరియు వైష్ణవ్ తేజ్‌లకు ఇది మొదటి చిత్రం. ఈ సినిమా భారీ విజయం సాధించింది. ఈ చిత్రానికి జాతీయ అవార్డు కూడా వచ్చింది.

vijayesthupathi-jawan.jpg

ఇంతలో, విజయ్ సేతుపతి ఒక తమిళ చిత్రంలో కనిపించినప్పుడు, ఆ చిత్ర దర్శకులు కృతి శెట్టిని కథానాయికగా చేయడానికి విజయ్ సేతుపతికి ఆమె ఫోటోను చూపించారు. విజయ్ వెంటనే ఆమె నో అని తిరస్కరిస్తాడు. ఎందుకంటే తన మొదటి సినిమాలో నన్ను తన కూతురిగా నటింపజేసి ఇప్పుడు బాయ్‌ఫ్రెండ్ అయితే నేను నటించలేను అని చెప్పింది. దటీజ్ విజయ్ సేతుపతిని అందరూ కొనియాడుతున్నారు.

krithishetty4.jpg

అయితే కృతి శెట్టి ఓ పెద్ద సినిమా నుంచి తప్పుకున్నట్లుంది. ఎందుకంటే విజయ్ సేతుపతి లేనప్పుడల్లా ఆమెకు సినిమా పోయింది! ఇక విజయ్ సేతుపతి పక్కన ప్రేమికురాలిగా నటించకపోవచ్చని అంటున్నారు. విజయ్ సేతుపతి ప్రస్తుతం ‘మెర్రీ క్రిస్మస్’, ‘గాంధీ టాకీస్’ వంటి సినిమాలు చేస్తున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-23T17:52:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *