మహారాష్ట్ర రాజకీయం: నాక్ చెక్.. సీఎం మార్పుపై ఎట్టకేలకు పెదవి విప్పిన గ్రేట్ సీఎం షిండే

సీఎం షిండే స్వగ్రామమైన థానేలో గ్రాండ్ మాస్టర్ విశ్వనాథ్ ఆనంద్ అనే సంస్థ చెస్ పోటీలను నిర్వహించింది. ముందుగా ఈ కార్యక్రమానికి సీఎం అభినందన సందేశం ఇచ్చారు. అనంతరం మహారాష్ట్ర రాజకీయాల్లో జరుగుతున్న చర్చ గురించి షిండే మాట్లాడారు.

మహారాష్ట్ర రాజకీయం: నాక్ చెక్.. సీఎం మార్పుపై ఎట్టకేలకు పెదవి విప్పిన గ్రేట్ సీఎం షిండే

ఏక్‌నాథ్ షిండే: గత కొద్ది రోజులుగా మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రిని మార్చడంపై చర్చ జరుగుతోంది. ఈ విషయంపై బహిరంగ చర్చ జరుగుతున్నా ఆ రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి ఏక్నాథ్ షిండే మాత్రం మౌనం వహిస్తున్నారు. ఇక ఎట్టకేలకు బుధవారం నాడు తొలిసారిగా నోరు విప్పారు. ముఖ్యమంత్రిని మార్చే ప్రయత్నం జరుగుతోందని ఆయన అంగీకరించారు. ఏడాది పాటు తనకు చెక్ పెట్టేందుకు ఎన్నో ప్రయత్నాలు జరిగాయని వ్యాఖ్యానించడం గమనార్హం. షిండే స్పందనతో షిండే ఈ వ్యాఖ్యలకు ఎవరిని టార్గెట్ చేశారనే మరో చర్చ మొదలైంది.

పినిపే విశ్వరూపు: పినిపే విశ్వరూపం లక్ష్యంగా ప్రత్యర్థులు పావులు కదుపుతున్నారు

సీఎం షిండే స్వగ్రామమైన థానేలో గ్రాండ్ మాస్టర్ విశ్వనాథ్ ఆనంద్ అనే సంస్థ చెస్ పోటీలను నిర్వహించింది. ముందుగా ఈ కార్యక్రమానికి సీఎం అభినందన సందేశం ఇచ్చారు. అనంతరం మహారాష్ట్ర రాజకీయాల్లో జరుగుతున్న చర్చ గురించి షిండే మాట్లాడారు. కానీ వారి కల నెరవేరడం లేదు’’ అని అన్నారు.

రిషి సునక్: జై సీతారాం అంటూ ప్రసంగాన్ని ప్రారంభించిన బ్రిటన్ ప్రధాని.. ఆ వీడియో నెట్‌లో వైరల్‌గా మారింది.

ప్రత్యర్థులు తమ తెలివితేటలను ఉపయోగించారని, అయితే వారికి ప్రజల విశ్వాసం, మద్దతు ఉందని, అందుకే ప్రత్యర్థులు వెనక్కి తగ్గాలని చూసినా వర్కవుట్ కావడం లేదని సీఎం ఏక్‌నాథ్ షిండే అన్నారు. తన ప్రకటనలో, షిండే ఏ ప్రతిపక్ష పార్టీ లేదా వర్గాన్ని ప్రస్తావించకుండా విమర్శించారు. మహారాష్ట్ర ప్రభుత్వంలో అజిత్ పవార్ చేరికపై సీఎం షిండే ఆగ్రహంగా ఉన్నట్లు మీడియాలో వార్తలు వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ఫడ్నవీస్ మరియు అజిత్ పవార్ సంయుక్తంగా షిండేను లక్ష్యంగా చేసుకున్నారా అనే ప్రశ్నలు తలెత్తుతున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *