ఈరోజు బాక్సాఫీస్: నాలుగు స్తంభాలు

గత వారం బాక్సాఫీస్ వద్ద 8 సినిమాలు వచ్చాయి. కానీ ‘అంబాజీ పేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్’ మాత్రం కాస్త సౌండ్ చేసింది. మిగతా సినిమాలన్నీ నామ్ కే వాస్తే అనేలా వచ్చి పడ్డాయి. ఈ వారం 4 సినిమాలు విడుదలవుతున్నాయి. వివిధ కారణాల వల్ల నలుగురిపై మంచి బజ్ వచ్చింది.

8న ‘యాత్ర 2’ రాబోతోంది. ఇది ‘యాత్ర’ కొనసాగింపు. మహి.వి.రాఘవ దర్శకత్వం వహించారు. ఇదొక పొలిటికల్ డ్రామా. రాజశేఖర్ రెడ్డి, వైఎస్ మరణానికి దారితీసిన పరిస్థితులు ఇదీ జగన్ ముఖ్యమంత్రిగా విజయం.. మూల కథ. కానీ ఈ కథలో ఎన్ని నిజాలు ఉన్నాయో, ఎన్ని అబద్ధాలను అందంగా చూపించారో సినిమా చూస్తే తెలియదు. ‘యాత్ర’లో స్టార్‌ కాస్ట్‌ బాగానే ఉంది. కానీ ‘యాత్ర 2’లో ఆ విశేషాలేవీ లేవు. జీవాకు తెలుగులో మార్కెట్ లేదు. వైకాపా మద్దతుదారులు ఈ సినిమాను చూస్తారని నిర్మాతలు భావిస్తున్నారు. అయితే ప్రచారం మాత్రం చాలా నెమ్మదిగా సాగుతోంది.

9న ‘డేగ’, ‘లాల్ సలాం’ రానున్నాయి. రవితేజ ‘డేగ’ సంక్రాంతికి రానుంది. సోలో రిలీజ్ ఆశ ఇప్పటి వరకు ఆగిపోయింది. అయితే ఈసారి కూడా పోటీ నెలకొంది. రవితేజ ఈ సినిమాపై సూపర్ కాన్ఫిడెన్స్ చూపిస్తున్నాడు. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ ఈ సినిమా కోసం భారీగా ఖర్చు పెట్టింది. ఈ వారం రిలీజ్ అవుతున్న సినిమాల్లో కమర్షియల్ గా నిలదొక్కుకునే సత్తా ఈ సినిమాకి ఉంది. ‘లాల్ సలామ్’లో రజనీ పిక్చర్ కనిపించినా.. ఈ సినిమాలో ఆయనది గెస్ట్ క్యారెక్టర్ అని సమాచారం. ఐశ్వర్య దర్శకత్వం వహించారు. కథ, కథనాల పరంగా ఇదో సీరియస్ డ్రామా అని తెలుస్తోంది.

10న ‘నిజమైన ప్రేమికుడు’ రాబోతోంది. ఇది డబ్బింగ్ సినిమా. అయితే పోస్టర్‌పై మారుతి, ఎస్‌కెఎన్‌ల పేర్లు కనిపిస్తున్నాయి. వీరి కాంబోలో ‘బేబీ’ వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ‘ట్రూ లవర్’ కూడా బేబీ తరహా ప్రేమకథే. ట్రైలర్ ఆకట్టుకునేలా ఉంది. మరి సినిమా ఎలా ఉంటుందో చూడాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఈరోజు బాక్సాఫీస్: నాలుగు స్తంభాలు మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *