గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి : గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి ఫస్ట్ సింగిల్ రిలీజ్.. సుట్టంలా సూసి పోకలా..

విశ్వక్ సేన్ మరియు నేహా శెట్టి నటించిన గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి నుండి మొదటి పాట ఇక్కడ ఉంది. సూసి పోకల సూదిలా..

గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి : గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి ఫస్ట్ సింగిల్ రిలీజ్.. సుట్టంలా సూసి పోకలా..

విశ్వక్ సేన్ గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి ఫస్ట్ సింగిల్ సుట్టంలా సూసి లిరికల్ వీడియో సాంగ్ అవుట్

గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి: విశ్వక్సేన్ ప్రస్తుతం వరుస సినిమాల షూటింగ్‌లతో బిజీగా ఉన్నాడు. టాలీవుడ్ యువ దర్శకుడు కృష్ణ చైతన్య తన 11వ చిత్రం ‘గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి’ని సిద్ధం చేస్తున్నాడు. ఈ సినిమాలో నేహాశెట్టి హీరోయిన్‌గా నటిస్తుండగా.. మరో సోదరి అంజలి కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది. ఓ వైపు సినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుంటూనే మరోవైపు ప్రమోషన్స్ కూడా నిర్వహిస్తున్నారు మేకర్స్. ఈ క్రమంలో ఇప్పటికే గ్లింప్స్, పోస్టర్లు విడుదలయ్యాయి.

బెదురులంక 2012 ట్రైలర్ : రామ్ చరణ్ విడుదల చేసిన బెదురులంక 2012 ట్రైలర్..

తాజాగా ఈ సినిమా నుంచి ఫస్ట్ సింగిల్ రిలీజ్ చేశారు. మల్లారెడ్డి ఇంజినీరింగ్ కళాశాలలో ఘనంగా ఈ పాటను ఆవిష్కరించారు. ఈ కార్యక్రమంలో హీరోయిన్లతో పాటు ఇతర చిత్ర యూనిట్లు కూడా పాల్గొన్నారు. ‘సుత్తంలా సూసి పోకలా’ అనే ఈ పాటలో విశ్వక్, నేహా మధ్య ప్రేమ సన్నివేశాలను చిత్రీకరించారు. యువన్ శంకర్ రాజా సంగీతం, శ్రీహర్ష ఇమాని సాహిత్యం, గానం అనురాగ్ కులకర్ణి. పాటల విజువల్స్ చాలా బాగున్నాయి.

సమంత : ‘చిన్మయి పాపా.. నేను నిన్ను ఎప్పుడూ ప్రేమిస్తూనే ఉంటాను..’ సమంత

శ్రీకరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ సమర్పణలో సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, ఫార్చూన్ ఫోర్ సినిమాస్ బ్యానర్‌లు సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. ఇక ఈ చిత్రంలో విశ్వక్ సేన్ హాఫ్ హెయిర్‌కట్‌తో, మెలితిప్పిన మీసాలతో రఫ్ లుక్‌లో కనిపించబోతున్నాడు. ఇటీవల విడుదలైన గ్లింప్స్‌లో. తేడా వస్తే నవ్వి ఊరుకుంటాం’’ అనే మాస్ డైలాగ్ సినిమా ఎలా ఉండబోతుందో తెలియజేసారు.ఈ సినిమా పీరియాడికల్ పొలిటికల్ డ్రామాగా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *