బ్రయాన్ జాన్సన్: వందల కోట్ల రూపాయల అధిపతి, కానీ ఇంకా పెళ్లి చేసుకోలేదు..

వందల కోట్ల అధిపతి, కండరాలు తిరిగి, శరీరం సౌష్టవంగా ఉంటుంది. అందమైన అయితే, వివాహం లేదు. ధనవంతుడి భార్య కావడానికి ఎవరూ ముందుకు రారు.

బ్రయాన్ జాన్సన్: వందల కోట్ల రూపాయల అధిపతి, కానీ ఇంకా పెళ్లి చేసుకోలేదు..

యుఎస్ బిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్

యుఎస్ బిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్: అతను బిలియనీర్. పేరు బ్రియాన్ జాన్సన్. అమెరికాలో అత్యంత సంపన్నులలో ఒకరు. కాలిఫోర్నియాకు చెందిన ఈ బ్యూటీ వందల కోట్ల రూపాయలకు అధిపతి. వృద్ధాప్యాన్ని నివారించడానికి మద్యం సేవించే అలవాటును కూడా మానేశాడు. వయసు 45 ఏళ్లు అయినప్పటికీ అబ్బాయిలా కనిపిస్తున్నాడు. అమ్మాయిలను ఆకర్షించే కండలు తిరిగిన శరీరంతో గ్రీకు మనిషిలా కనిపిస్తున్నాడు. అయితే, వివాహం లేదు. పెళ్లి ప్రపోజ్ చేస్తే అమ్మాయిలు పారిపోతారు..దీంతో బ్రియాన్ పెళ్లికాని ధనవంతుడిగా మిగిలిపోయాడు. అయితే పెళ్లి చేసుకోవాలనుకుంటున్నాడు. కానీ అమ్మాయిలు అతన్ని పెళ్లి చేసుకోవడానికి ఇష్టపడరు.

అందం ఉంది..అపారమైన సంపద. మంచి ఆహారపు అలవాట్లను కలిగి ఉండండి. అతను మద్యం సేవించడు, కానీ అతనికి పెళ్లి ఇష్టం లేదు. కారణం ఏంటి..ఎక్కడ పడి ఉంది..? అంటే పెళ్లి చేసుకునే అమ్మాయికి అతడు పెట్టే షరతులే కారణం.. 45 ఏళ్ల బ్రియాన్ జాన్సన్ రూ. యువకుడిగా కనిపించేందుకు యవ్వనం కోల్పోకుండా అబ్బాయిలా కనిపించేందుకు ఏడాదికి 16 కోట్లు. అందుకు చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటాడు. నిపుణులు సూచనలను తూకం వేసి వాటిని అనుసరించండి. అందుకోసం ఓ టీమ్‌ని పెట్టుకున్నాడు. యువత కోసం మద్యాన్ని కూడా వదులుకున్నాడు. అలాంటి వ్యక్తికి భాగస్వామి దొరకకపోవడం ఆశ్చర్యంగా ఉంది..

బొద్దింక వేపుడు

బ్రియాన్ జాన్సన్ తన భార్యగా ఉండటానికి కొన్ని షరతులు పెట్టాడు. అతను 10 షరతుల జాబితాను చూపుతాడు. వాటిని తప్పక పాటించాలి. ఆ రూల్స్ చూసి అమ్మాయిలు వెళ్లిపోతారు. నీతో నాకు పెళ్లి వద్దు, నీ రూల్స్ నాకు వద్దు బాబూ. ఇలా పెళ్లి చేసుకునే అమ్మాయిలను నిబంధనలతో బెదిరించడం కొన్నాళ్లుగా జరుగుతోంది.

బ్రియాన్ ఇటీవల పోడ్‌కాస్ట్ ఇంటర్వ్యూలో తన భావాలను పంచుకున్నాడు. ఇప్పుడు ఒంటరిగా ఉన్నానని..జీవిత భాగస్వామి దొరకడం కష్టమని అంటున్నాడు. “నేను డేట్‌కి వెళ్లాలనుకున్నప్పుడు…ఓకే అంటున్నారు.. తీరా లిస్ట్ చూపిస్తే ఇంట్రెస్ట్ అంటున్నారు.. అందుకే పెళ్లి చేసుకోవడానికి ఎవరూ ముందుకు రావడం లేదని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.నాకు ముడుచుకుని నిద్రపోవడం అలవాటు. , కానీ నేను జీవిత భాగస్వామితో ఉన్నప్పుడు అలా ఉండలేను. “రోజుకు 111 మాత్రలు తీసుకుంటాడు” అని బ్రియాన్ జాన్సన్ వివరించాడు. అతని అపారమైన సంపద ఉన్నప్పటికీ, అతని సాంప్రదాయేతర జీవనశైలి అతనికి శృంగార సంబంధాలను ఏర్పరచుకోవడం కష్టతరం చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *