విజయ్ దేవరకొండ: అనారోగ్యం కారణంగా సమంత మాతో మాట్లాడటం మానేసింది

విజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా నటించిన ‘ఖుషి’ #ఖుషి మూవీ మ్యూజిక్ కన్సర్ట్ (మ్యూజిక్ కాన్సర్ట్) ఆగస్ట్ 15న హైదరాబాద్‌లో జరిగింది. ఈ చిత్రానికి శివ నిర్వాణ దర్శకుడు. ఈ సందర్భంగా కథానాయకుడు విజయ్‌ దేవరకొండ తనతో కలిసి నటించిన సమంత గురించి చాలా ఎమోషనల్‌గా మాట్లాడుతూ ఈ సినిమా ఆమెకు హిట్‌ కావాలని అన్నారు. ఈ సినిమా పోరాటం గురించి, ఈ సినిమా షూటింగ్ ఎలా ఆలస్యమైందనే దాని గురించి కూడా మాట్లాడాడు, అయితే దర్శకుడు మరియు ఇతరులు ఒక్క మాట కూడా మాట్లాడకుండా ఓపికగా వేచి ఉన్నారు.

khushistill.jpg

“మీరంతా జరుపుకునే సినిమా వచ్చి ఎంత సేపటికి వెళ్లిందో నాకు గుర్తు లేదు.. మీ అందరికి సూపర్ హిట్ వచ్చినా.. గత నెల రోజులుగా ఈ సినిమా పనుల గురించి దర్శకుడు శివతో రెగ్యులర్ గా మాట్లాడుతున్నాను. ప్రతిసారీ సెప్టెంబర్ 1న మీ మొహంలో చిరునవ్వు చూడాలి విజయ్ బ్రో.. అంతే.. విజయ దేవరకొండ మాట్లాడుతూ.. ”అతను మార్క్‌తో పని చేస్తున్నాడు. ఆ ఒక్క మాట చాలు శివుడికి నాపై ఎంత ప్రేమ’’

khushi-team1.jpg

అలాగే ఈ సినిమా విజయం నా ముఖంలో కాకుండా సమంతలో చూడాలి అని అన్నారు. ఎందుకంటే ఈ సినిమా కోసం ఆమె ఎంత కష్టపడిందో చెప్పలేను. ‘‘ఏప్రిల్‌లో చాలా హ్యాపీగా సినిమా స్టార్ట్ చేశాం.. మేజర్ పార్ట్ షూటింగ్ పూర్తయింది. జులైలో 30, 35 రోజుల షూటింగ్ మిగిలి ఉండగానే సమంత ఆరోగ్యం బాగోలేదని.. నేనూ, శివ కూడా సమంతకు చెప్పేవాళ్లం. నువ్వు చాలా అందంగా ఉన్నావు, నువ్వు ఆరోగ్యంగా ఉంటావు.. మొదట్లో 3 రోజులు, ఆ తర్వాత 2 వారాల టైం తీసుకున్నా.. కానీ ఆమె ఆరోగ్యం కుదుటపడలేదు. మరో సినిమా ప్రమోషన్‌కి వెళ్లినప్పుడు ఆమె ఆరోగ్య పరిస్థితి గురించి తెలిసింది” అని విజయ్ చెప్పాడు. సమంత గురించి.

సమంత ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడకూడదని, ఎందుకంటే నటీనటులుగా ప్రేక్షకులను నవ్వించాలని, తన బాధ గురించి మాట్లాడకూడదని అన్నారు. అయితే ఈ సినిమా కోసం సమంత కొన్ని రోజులుగా బాగోలేదని మాతో మాట్లాడడం మానేసింది అంటే చాలా కష్టపడిందని చెప్పుకొచ్చాడు. ఒకానొక సందర్భంలో సమంత తన ఆరోగ్యం గురించి చెప్పడానికి ముందుకొచ్చింది. ఎందుకంటే కోవిడ్ తర్వాత చాలా మంది ఇలాంటి ఆరోగ్య సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్నారు. మీలాగే నేనూ పోరాడుతున్నాను అంటూ వారికి ధైర్యం చెప్పేలా సమంత తన ఆరోగ్య పరిస్థితిని వెల్లడించింది. #ఖుషి ఈరోజు చాలా మంది వచ్చి సమంతే మాకు స్ఫూర్తి అని అంటున్నారు. తాము ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలను పంచుకుంటున్నారు. ఆమెకు ఇంకా బాగోలేదు. కానీ ఆమె మా కోసం ఇక్కడికి వచ్చింది. నాట్యం చేసింది. సెప్టెంబర్ 1న సమంతకు హిట్ ఇవ్వాలని కోరుకుంటున్నాను.అలాగే మా డైరెక్టర్ శివకు హిట్ ఇవ్వాలని కోరుకుంటున్నాను అంటూ సమంత గురించి విజయ్ చాలా ఎమోషనల్ గా మాట్లాడాడు.

vijaydeverakonda2.jpg

డియర్ కామ్రేడ్ టైమ్‌లో దర్శకుడు శివ ఈ స్క్రిప్ట్‌ని చెప్పాడని, అది తనకు బాగా నచ్చిందని, అయితే ప్రేమకథలు చేయకూడదని వెనుకడుగు వేస్తున్నానని చెప్పాడు. షూటింగ్‌లో ఎన్ని అడ్డంకులు వచ్చినా ఒక్క రోజు కూడా శివ ఎలాంటి ఫిర్యాదు చేయలేదు. సినిమాని ఇష్టపడి నవ్వుతూ పనికి వచ్చాడు. ఈ సినిమా తనకు హిట్ కావాలి అని విజయ్ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-16T13:22:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *