విజయ్ దేవరకొండ సమంత: ఖుషి ఆడియో ఆవిష్కరణ.. విజయ్, సమంతలపై ట్రోల్స్..

ఈ కార్యక్రమంలో విజయ్ దేవరకొండ, సమంతలు ఖుషీ పాటలకు వేదికపై డ్యాన్స్ చేశారు. చాలా మంది హీరోలు, హీరోయిన్లు చాలా ఈవెంట్లలో డ్యాన్స్ చేశారు. అయితే ఈ ఈవెంట్‌లో ఖుషీ విజయ్ షర్ట్ విప్పి సమంతను తీసుకెళ్లి హడావిడిగా డ్యాన్స్ చేయడంతో ఈ వీడియోలు, ఫోటోలు వైరల్ అయ్యాయి.

విజయ్ దేవరకొండ సమంత: ఖుషి ఆడియో ఆవిష్కరణ.. విజయ్, సమంతలపై ట్రోల్స్..

కుషి ఆడియో లాంచ్‌లో విజయ్ దేవరకొండ సమంత డాన్స్ సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ చేస్తోంది

విజయ్ దేవరకొండ సమంత : విజయ్ దేవరకొండ మరియు సమంత జంటగా శివ నిర్వాణ దర్శకత్వం వహించిన లవ్ రొమాంటిక్ ఎంటర్టైనర్ చిత్రం ఖుషి. ఇప్పటికే ఈ సినిమాలోని కొన్ని పాటలు, ట్రైలర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తుండగా, మలయాళ సంగీత దర్శకుడు హేషమ్ అబ్దుల్ వహాబ్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. ఖుషి సినిమా సెప్టెంబర్ 1న పాన్ ఇండియా రిలీజ్ కానుంది.

తాజాగా ఖుషీ చిత్ర యూనిట్ ప్రమోషన్స్ ప్రారంభించింది. తాజాగా ఆగస్టు 15న స్వాతంత్య్ర దినోత్సవ స్పెషల్‌గా చిత్రయూనిట్ ఆడియో లాంచ్ పేరుతో సాయంత్రం 6 గంటల నుంచి హైదరాబాద్ హెచ్‌ఐసీసీ కన్వెన్షన్‌లో సంగీత కచేరీని ఏర్పాటు చేసింది. ఖుషీ సినిమా పాటలను ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేసారు. ఖుషీ సంగీత కచేరీలో సంగీత దర్శకుడు హేషమ్ అబ్దుల్ వాహిబ్, సిద్ శ్రీరామ్, జావేద్ అలీ, అనురాగ్ కులకర్ణి, హరిచరమ్ మరియు చిన్మయి ప్రత్యక్ష ప్రదర్శనలు ఇచ్చారు.

అయితే ఈ ఈవెంట్‌లో విజయ్ దేవరకొండ, సమంతలు ఖుషీ పాటలకు వేదికపై డ్యాన్స్ చేశారు. చాలా మంది హీరోలు, హీరోయిన్లు చాలా ఈవెంట్లలో డ్యాన్స్ చేశారు. అయితే ఈ ఈవెంట్‌లో ఖుషీ విజయ్ షర్ట్ విప్పి సమంతను తీసుకెళ్లి హడావిడిగా డ్యాన్స్ చేయడంతో ఈ వీడియోలు, ఫోటోలు వైరల్ అయ్యాయి. మ్యూజికల్ కాన్సర్ట్ అయినా, ప్రీ వెడ్డింగ్ షూట్ అయినా.. హీరోయిన్లలా కాకుండా విజయ్ షర్ట్ వేసుకుని ఎందుకు డ్యాన్స్ చేస్తున్నాడు అంటూ హీరోని ఈవెంట్స్ కి డ్యాన్స్ చేసే డ్యాన్సర్లలా తీర్చిదిద్దారు అంటూ నెటిజన్లు కూడా వీరి డ్రెస్సింగ్ పై కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. . సమంత ఇలా చేస్తుందని అనుకోలేదని సమంత అభిమానులు కూడా వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

కుషి ఆడియో లాంచ్‌లో విజయ్ దేవరకొండ సమంత డాన్స్ సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ చేస్తోంది

విశ్వక్ సేన్ : ఫ్యామిలీ ధమాకా.. దాస్ కా ఇలాకా.. టాలీవుడ్ ఫ్యామిలీలతో విశ్వక్ సేన్ ఆట..

వీరిద్దరిపై సోషల్ మీడియాలో మీమ్స్, ట్రోల్స్ వస్తున్నాయి. విజయ్ దేవరకొండ ఈమధ్య మారిపోయాడని, మునుపటిలా హడావుడి చేయడం లేదని అంతా అనుకున్నారు. ఖుషి ఆడియో లాంచ్‌ని మళ్లీ చూసిన తర్వాత, విజయ్ ఏమీ మారలేదు, అతను కొంచెం గ్యాప్ ఇచ్చాడు. మరోవైపు చైతన్య ఫ్యాన్స్ కూడా ఈ డ్యాన్స్ చూసి చైతూతో ఈ రేంజ్ లో చేశారంటూ సమంతపై నెగిటివ్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. విజయ్, సమంతల డ్యాన్స్ ఫోటోలు ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *