రిషి సునక్: బ్రిటీష్ ప్రధాన మంత్రి రిషి సునక్ కేంబ్రిడ్జ్‌లోని రామ్ కథకు హాజరయ్యారు

కేంబ్రిడ్జ్ యూనివర్సిటీ క్యాంపస్‌లో ఏర్పాటు చేసిన రామ్ కథ కార్యక్రమంలో బ్రిటిష్ ప్రధాని రిషి సునక్ పాల్గొన్నారు. తాను బ్రిటన్ ప్రధానిగా కాకుండా హిందువుగా రామ్ కథా కార్యక్రమానికి హాజరయ్యానని రిషి సునక్ తెలిపారు.

రిషి సునక్: బ్రిటీష్ ప్రధాన మంత్రి రిషి సునక్ కేంబ్రిడ్జ్‌లోని రామ్ కథకు హాజరయ్యారు

బ్రిటిష్ ప్రధాని రిషి సునక్

రిషి సునక్: కేంబ్రిడ్జ్ యూనివర్సిటీ క్యాంపస్‌లో ఏర్పాటు చేసిన రామ్ కథ కార్యక్రమంలో బ్రిటిష్ ప్రధాని రిషి సునక్ పాల్గొన్నారు. తాను బ్రిటన్ ప్రధానిగా కాకుండా హిందువుగా రామ్ కథా కార్యక్రమానికి హాజరయ్యానని రిషి సునక్ తెలిపారు. తాను హిందువునని, తన విశ్వాసం వ్యక్తిగతమని, తన జీవితంలోని ప్రతి అంశంలోనూ మతం తనకు మార్గనిర్దేశం చేస్తుందని చెప్పాడు. (బ్రిటీష్ పీఎం రిషి సునక్ రామ్ కథకు హాజరై) రామ్ కథ కార్యక్రమంలో ఆధ్యాత్మిక గురువు మొరారీ బాపు పాల్గొనగా, యూకే ప్రధాని కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు.

బృందావన్: బృందావన్ ఆలయం సమీపంలో భవనం కూలిన ఘటనలో ఐదుగురు మృతి చెందారు

“భారత స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం సందర్భంగా ఈరోజు కేంబ్రిడ్జ్ యూనివర్సిటీలో మొరారీ బాపు రామ్ కథా కార్యక్రమానికి హాజరుకావడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఈరోజు నేను ప్రధానమంత్రిగా కాకుండా హిందువుగా ఇక్కడ ఉన్నాను” అని రిషి సునక్ ఈ కార్యక్రమంలో అన్నారు. “బాపు బ్యాక్ గ్రౌండ్ లో బంగారు హనుమంతుడు ఉన్నట్లే, 10 డౌనింగ్ స్ట్రీట్‌లో నా డెస్క్‌పై బంగారు గణేశుడి చిత్రం ఉన్నందుకు నేను గర్వపడుతున్నాను” అని వేదికపై ఉన్న హనుమంతుని చిత్రపటాన్ని ప్రస్తావిస్తూ రిషి సునక్ అన్నారు. రిషి సునక్ తన చిన్ననాటి రోజులను సౌత్ హాంప్టన్‌లోని తన తోబుట్టువులతో కలిసి ఆలయాన్ని సందర్శించినట్లు గుర్తు చేసుకున్నారు.

సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి: వైసీపీ దూకుడు.. విజయవాడలో మూడు స్థానాల అభ్యర్థులు ఖరారు, వీరే..

భారత సంతతికి చెందిన మొదటి ప్రధానమంత్రి తన ముగింపులో శ్రీరాముడు తనకు ఎల్లవేళలా స్ఫూర్తిగా నిలుస్తాడని అన్నారు. బాపు రామాయణంతో పాటు భగవద్గీత, హనుమాన్ చాలీసాలను స్మరించుకుంటూ వచ్చానని రిషి చెప్పారు. జీవితంలో ఎదురయ్యే సవాళ్లను ధైర్యంగా ఎదుర్కొనేందుకు, నిస్వార్థంగా పనిచేయడానికి శ్రీ రామ్ నాకు ఎప్పుడూ స్ఫూర్తిగా నిలుస్తున్నాడు’’ అని రిషి సునక్ అన్నారు. రిషి సునక్ కూడా వేదికపై ఆర్తిలో పాల్గొన్నారు. సోమనాథ్ ఆలయంలో ప్రతిష్టించిన శివలింగాన్ని మొరారి బాపు రిషి సునక్‌కి సమర్పించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *