పినిపే విశ్వరూపు: పినిపే విశ్వరూపం లక్ష్యంగా ప్రత్యర్థులు పావులు కదుపుతున్నారు

గోదావరి తీరం వైసీపీకి కంచుకోట. ఉభయ గోదావరి జిల్లాల్లో గత ఎన్నికల్లో రికార్డు విజయాలు నమోదు చేసిన వైసీపీ.. ఇప్పుడున్న పరిస్థితులతో ఉలిక్కిపడుతోంది.

పినిపే విశ్వరూపు: పినిపే విశ్వరూపం లక్ష్యంగా ప్రత్యర్థులు పావులు కదుపుతున్నారు

పినిపే విశ్వరూప్

మంత్రి పినిపే విశ్వరూపు: కోనసీమ వైసీపీలో అసమ్మతి రాజకీయాలు ఊపందుకుంటున్నాయి. నిన్నటి వరకు రగులుతున్న రామచంద్రపురం రాజకీయాల వేడి చల్లారింది.. ఇప్పుడు అమలాపురం రాజకీయం వేడెక్కింది. మంత్రి విశ్వరూప్ ప్రత్యర్థి వర్గం టార్గెట్ గా యాక్టివ్ అవుతోంది. వచ్చే ఎన్నికల్లో టిక్కెట్‌ ఖరారు చేస్తున్నట్టు సీఎం జగన్‌ ప్రకటించినా ప్రత్యర్థులు వెనక్కి తగ్గలేదు. విడివిడిగా సమావేశమై వ్యతిరేకత ప్రకటిస్తున్నారా..? వైసీపీ (వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ)లో అసమ్మతి పెరగడానికి కారణమేంటి? కీలకమైన గోదావరి జిల్లాల్లో ఎందుకు ఈ పరిస్థితి తలెత్తింది. తెరవెనుక ఏం జరుగుతోంది?

గోదావరి తీరం వైసీపీకి కంచుకోట. ఉభయ గోదావరి జిల్లాల్లో గత ఎన్నికల్లో రికార్డు విజయాలు నమోదు చేసిన వైసీపీ.. ఇప్పుడున్న పరిస్థితులతో ఉలిక్కిపడుతోంది. ముఖ్యంగా కోనసీమ జిల్లాల్లో రాజకీయాలు పూర్తిగా మారనున్నాయి. నిన్న మొన్నటి వరకు రామచంద్రాపురంలో మంత్రి వేణు, ఎంపీ బోస్ వర్గాల మధ్య రాజకీయం పాలనా యంత్రాంగం జోక్యంతో సద్దుమణిగింది. పరిస్థితి సద్దుమణిగినట్లు కనిపిస్తున్న తరుణంలో మరో మంత్రి పినిపే విశ్వరూప్ పై ప్రత్యర్థులు చురకలంటిస్తున్నారు. కాంగ్రెస్ హయాం నుంచి అమలాపురం ఎమ్మెల్యేగా కొనసాగుతున్న విశ్వరూప్ ను ఆ పార్టీలోని ఓ వర్గం తీవ్రంగా వ్యతిరేకిస్తోంది. అల్లవరం మండలం గుడ్డివానిచింత అనే గ్రామంలో మంత్రి ప్రత్యర్థులు వేర్వేరుగా సమావేశమై విశ్వరూపంపై ప్రకటనలు చేసి పార్టీలో తమకు అన్యాయం జరిగిందని విమర్శించారు.

ఇది కూడా చదవండి: జనసేనతో పొత్తు పెట్టుకుంటే బుచ్చయ్య చౌదరి ప్రాణత్యాగం చేస్తారా?

అంబేద్కర్ కోనసీమ జిల్లా ఏర్పాటు సందర్భంగా విశ్వరూప్ నివాసంపై కొందరు అక్రమార్కులు దాడి చేశారు. అప్పటి నుంచి అధికార వైసీపీలో గ్రూపు రాజకీయాలు ఎక్కువయ్యాయి. గత ఎన్నికల్లో మంత్రి విశ్వరూప్ గెలుపునకు ప్రధాన కారణమైన సుభాష్ అనే నాయకుడిని మంత్రి కొంతకాలంగా పక్కన పెట్టారు. పార్టీ అధికారంలో ఉన్నప్పటికీ తనను తిరస్కరిస్తున్నారని భావిస్తున్న సుభాష్.. తన మానసిక వ్యాధిని అధినేత జగన్ కు చెప్పుకునే ప్రయత్నం చేయడం హాట్ టాపిక్ గా మారింది. మంత్రి ప్రత్యర్థి సుభాష్‌ని రాజమహేంద్రవరం ఎయిర్‌పోర్టుకు తీసుకొచ్చిన పక్క నియోజకవర్గం ఎమ్మెల్యే చిర్ల జగ్గిరెడ్డి. అది చూసిన విశ్వరూప్ జగ్గీ రెడ్డి వైసీపీలో వాడివేడిగా చర్చకు దిగారు.

ఇది కూడా చదవండి: గల్లా కుటుంబం తరపున ఎవరు పోటీ చేసినా టికెట్ ఇచ్చేందుకు సిద్ధమే!

మరోవైపు వచ్చే ఎన్నికల్లో విశ్వరూప్ కుటుంబానికే టిక్కెట్టు అని సీఎం జగన్ అమలాపురం పర్యటన సందర్భంగా ప్రకటించారు. శ్రీధర్ (శ్రీకాంత్ పినిపే) కదులుతారో లేదో మీరే నిర్ణయించుకోండి.. అని సీఎం జగన్ అన్నారు. ఇలాంటి ప్రకటనతో తన కుమారుడు శ్రీధర్, విశ్వరూప్‌లలో ఒకరికి టికెట్ ఇచ్చేందుకు సీఎం సానుకూలంగా ఉన్నట్లు స్పష్టమవుతోంది. ఏది ఏమైనప్పటికీ, విశ్వరూప్‌పై అతని ప్రత్యర్థులు సంఘటితమవుతున్నారు. సీఎం పర్యటనలో విశ్వరూపానికి అవమానం జరిగిందని సోషల్ మీడియాలో ట్రోలింగ్ జరుగుతుండగా.. మరోవైపు పార్టీ క్యాడర్ దూషించడంపై వైసీపీ అధినాయకత్వం మల్లగుల్లాలు పడుతోంది. రామచంద్రపురం రాజకీయం అమలాపురంలోనూ రాజీపడనుందా? లేక విశ్వరూప్‌పై భారం పడుతుందా అనేది సస్పెన్స్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *