స్వయంభూ మూవీ : యంగ్ హీరో నిఖిల్ “స్వయంభూ” సినిమా పోస్టర్ రిలీజ్.. ఇప్పుడు షూటింగ్ స్టార్ట్ అయింది.

యంగ్ హీరో నిఖి స్వయంభూ సినిమా నుంచి కొత్త పోస్టర్ విడుదలైంది

స్వయంభూ సినిమా: యంగ్ హీరో నిఖిల్ తనదైన శైలిలో వరుస సినిమాలు చేస్తున్నాడు. కార్తికేయ ఇచ్చిన సక్సెస్‌తో పాన్ ఇండియా లెవల్లో క్రేజీ ప్రాజెక్ట్స్‌ని లైన్లో పెట్టాడు. రీసెంట్‌గా గూఢచారి సినిమాతో వచ్చి పర్వాలేదు అనిపించింది. దీని తర్వాత నిఖిల్ చేతిలో మరో మూడు పాన్ ఇండియా సినిమాలు ఉన్నాయి. అందులో ఒకటి రామ్ చరణ్, విక్రమ్ రెడ్డి, అభిషేక్ అగర్వాల్ నిర్మిస్తున్న ‘ది ఇండియా హౌస్’. అలాగే నిఖిల్ 20వ చిత్రం ‘స్వయంభూ’.

తాజాగా నిఖిల్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా స్వయంభూ చిత్రాన్ని ప్రకటించారు. సురవరం కాంబినేషన్‌లో అర్జున్‌ రిపీట్‌ అవుతుండగా, ఠాగూర్‌ మధు బ్యానర్‌లో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. భరత్ కృష్ణమాచారి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. కానీ ఈరోజు నుంచి సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభమైందని నిఖిల్ పోస్టర్ రిలీజ్ చేశాడు. రణరంగంలో నిఖిల్ బాణాలు సంధిస్తున్న పోస్టర్ అద్భుతంగా ఉందనే చెప్పాలి. అలాగే ఈ సినిమాలో గోల్డెన్ లెగ్ మలయాళ బ్యూటీ సంయుక్తా మీనన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. రవి బస్రూర్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. పీరియాడికల్ వార్ నేపథ్యంలో రూపొందుతున్న ఈ సినిమాతో నిఖిల్ మళ్లీ హిట్ ట్రాక్ ఎక్కుతాడో లేదో చూద్దాం.

 

 

నిఖిల్ పుట్టినరోజు (స్వయంభూ సినిమా) సందర్భంగా విడుదల చేసిన పోస్టర్‌లో బంగారు దండ కనిపించింది. ఇటీవల కొత్త పార్లమెంట్ ప్రారంభోత్సవంలో ఉపయోగించిన ‘సింగోల్’లా కనిపిస్తోంది. సింగోల్ తమిళనాడు సంప్రదాయం అని అందరికీ తెలుసు. సింగోల్ ఒక రాజు నుండి మరొక రాజుకు అధికారాన్ని బదిలీ చేయడానికి గుర్తుగా ఉపయోగించబడుతుంది. ఈ పోస్టర్‌తో ప్రేక్షకుల్లో సినిమాపై మంచి క్యూరియాసిటీ ఏర్పడింది.

ఈ సినిమాలతో పాటు తనకు కమ్ బ్యాక్ హిట్ ఇచ్చిన సుధీర్ వర్మతో మరో ప్రాజెక్ట్ చేసేందుకు నిఖిల్ రెడీ అవుతున్నాడు. సుధీర్ వర్మ-నిఖిల్ కాంబినేషన్ లో స్వామిరారా, కేశవ సినిమాలు వచ్చాయి. ఇప్పుడు ఈ కాంబినేషన్‌లో మూడో సినిమాని ప్రకటించారు. మరి ఈ సినిమాల టైమ్ లైన్స్ ఏంటి? మరి ఏ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది వంటి వివరాలు తెలియాల్సి ఉంది.

పోస్ట్ స్వయంభూ మూవీ : యంగ్ హీరో నిఖిల్ “స్వయంభూ” సినిమా పోస్టర్ రిలీజ్.. ఇప్పుడు షూటింగ్ స్టార్ట్ అయింది. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *