దయచేసి ఆ రోజు పెద్ద సినిమాలను మళ్లీ విడుదల చేయకండి..సయ్యద్ సోహైల్ రియాన్, రూపా కొడవయూర్ జంటగా నటించిన తాజా చిత్రం ‘మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్’. మైక్ మూవీస్ బ్యానర్‌పై అప్పిరెడ్డి, వెంకట్ అన్నపరెడ్డి, రవీందర్ రెడ్డి సజ్జల ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. నూతన దర్శకుడు శ్రీనివాస్ వింజనంపాటి రూపొందించిన ఈ చిత్రం నిన్న (శుక్రవారం) థియేటర్లలో విడుదలైంది. ఎమోషన్‌ ఫ్లస్‌ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ సంస్థ నిర్మించిన ‘మిస్టర్‌ ప్రెగ్నెంట్‌’ చిత్రానికి ప్రేక్షకులతో పాటు విమర్శకుల నుంచి కూడా పాజిటివ్‌ టాక్‌ వచ్చింది. ఈ సందర్భంగా ‘మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్’ టీమ్ సక్సెస్ మీట్ ఏర్పాటు చేసింది. ఈ కార్యక్రమంలో..

హీరో సోహైల్ మాట్లాడుతూ – పరిశ్రమలో పదహారేళ్లుగా పడుతున్న కష్టానికి ఈరోజు ఫలితం దక్కిందని భావిస్తున్నాను. ‘మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్’ ప్రతి సమీక్షలో సోహైల్ బాగా నటించాడని రాశారు. నటుడిగా గుర్తింపు పొందినందుకు సంతోషంగా ఉంది. నగరంలోని మల్టీప్లెక్స్‌కు వెళ్లి చూశారు. సినిమా చూసి బయటకు వస్తున్న ప్రేక్షకులు నువ్వు బాగా నటించావు అంటూ హగ్ చేసుకుంటున్నారు. మంచి సినిమా తీశారని చెప్పారు. పబ్లిక్ టాక్ వినండి.. ఎవరూ నెగిటివ్ గా చెప్పలేదు. అక్కడే విజయం సాధించాం. యూట్యూబ్‌లోని కొందరు స్పాయిలర్లు సినిమాలపై ప్రతికూల వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. దయచేసి విడుదలైన వెంటనే సినిమాని డ్యామేజ్ చేసే వీడియోలు చేయకండి. సినిమా కోసం పనిచేసే చాలా మందిని మీరు కోల్పోతారని గుర్తుంచుకోండి.

పైగా, శుక్రవారం రీ-రిలీజ్‌లకు అనుమతి లేదు. సోమవారం, మంగళవారం, బుధవారం ఏ ఇతర రోజులోనైనా పెట్టవచ్చు. పెద్ద సినిమాలు లేనప్పుడే చిన్న సినిమాలకు అవకాశాలు వస్తాయి. మాకు కాస్త ఖాళీ దొరికినందున చిన్న సినిమాలు ఆడుతున్నారు. దీనిపై నిర్మాతలు ఎందుకు మాట్లాడటం లేదు? మా సినిమా నిర్మాతను కూడా అదే అడుగుతున్నాను. దాని గురించి ఎందుకు మాట్లాడలేదు. చాలా మంది దీని గురించి అడగాలనుకుంటున్నారు, కానీ వారు అడగరు. శుక్రవారమే విడుదల కాకుండా మిగతా రోజుల్లో కూడా ఓటీటీలో విడుదల చేయవచ్చని తెలిపారు.

నిర్మాత అప్పిరెడ్డి మాట్లాడుతూ – ‘మిస్టర్‌కి వస్తున్న రెస్పాన్స్‌తో చాలా హ్యాపీగా ఉంది. గర్భవతి’. ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు. కొత్త కాన్సెప్ట్ అయినప్పటికీ ప్రేక్షకులు ఆదరిస్తున్నారు. తెలుగు తెరపై ఇలాంటి సినిమా రాలేదు. మేము దానిని ప్రయత్నించాము. ఈ కథ అనుకున్నప్పుడు బాలీవుడ్‌లో ఆయుష్మాన్ ఖురానాతో చేస్తే నేషనల్ వైడ్ హిట్ అవుతుందని కొందరు సూచించారు. కానీ కోవిడ్ రాకతో, మేము ఆ ప్రయత్నాన్ని ఆపాము. సోహైల్ మన టాలీవుడ్ ఆయుష్మాన్ ఖురానా అని నేను అనుకుంటున్నాను. అంత బాగా నటించాడు. ఇదొక కొత్త కథ. సెన్సిటివ్ సబ్జెక్ట్. బ్యాలెన్స్ కాస్త తగ్గినా సినిమా మొత్తం రిజల్ట్ మరోలా ఉంటుంది. తెలుగు ప్రేక్షకులకు కొత్త అనుభూతినిస్తుంది. ఈ కథను నమ్మి బడ్జెట్‌ ఎక్కువ చేశాం. అమ్మ కోసం సినిమా చేస్తున్నాను కాబట్టి బడ్జెట్ గురించి ఆలోచించలేదు. మా సినిమా చూసిన లేడీ ఆడియన్స్ ఎమోషనల్ గా మాట్లాడుతున్నారు.

ఇండస్ట్రీలోని హీరోలు, నిర్మాతలకు ఓ విన్నపం చేస్తున్నాను. రీ రిలీజ్‌లకు, పెద్ద హీరోలకు మేం వ్యతిరేకం కాదు. కానీ చిన్న సినిమాలకు ఒక్కోసారి మంచి రిలీజ్ డేట్ వస్తుంది. ఆ శుక్రవారం రోజున పెద్ద హీరోల సినిమాలు, తమిళ హిట్ సినిమాలు రీరిలీజ్ అవుతున్నాయి. ఒక చిన్న సినిమా నిర్మాతగా నేను కోరేది ఏమిటంటే, చిన్న సినిమాలు వచ్చినప్పుడు, పెద్ద సినిమాలు మళ్లీ విడుదలైతే, చిన్న సినిమాలు చాలా నష్టపోతాయి. ఈ విషయాన్ని నిర్మాత మండలిలో కూడా ప్రస్తావించాను. దయచేసి శుక్రవారం కాకుండా వేరే రోజున మీ రీ-రిలీజ్‌లను చూడండి.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *