మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్: సోహైల్ కొత్త కథతో మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్..

భార్య ప్రెగ్నెన్సీ తీసుకుని ఓ అబ్బాయి ప్రెగ్నెంట్ అయితే ఎలాంటి ఇబ్బందులు ఎదుర్కొన్నాడు, ఎలాంటి పరిస్థితులను ఎదుర్కొన్నాడు అనే కథాంశంతో మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్ సినిమా రూపొందింది.

మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్: సోహైల్ కొత్త కథతో మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్..

సయ్యద్ సోహెల్ మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్ మూవీకి అన్ని థియేటర్లలో భారీ పాజిటివ్ రెస్పాన్స్ వస్తోంది

మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్: బిగ్ బాస్ ఫేమ్ సొహైల్ (సయ్యద్ సోహెల్) వరుసగా సినిమాలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. నిన్న ఆగస్ట్ 18న సోహైల్ మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్ అనే డిఫరెంట్ కాన్సెప్ట్ మూవీతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. ఈ చిత్రంలో రూపా కొడవయూర్ కథానాయికగా నటించింది. భార్య ప్రెగ్నెన్సీ తీసుకుని ఓ అబ్బాయి గర్భం దాల్చితే ఎలాంటి ఇబ్బందులు ఎదుర్కొన్నాడు.. ఎలాంటి పరిస్థితులను ఎదుర్కొన్నాడు అనే కథాంశంతో ఈ సినిమా రూపొందింది.

హాస్యంతో పాటు అమ్మ గొప్పతనం, మాతృత్వం, భావోద్వేగ సన్నివేశాలు, గర్భిణుల కష్టాలను ఈ సినిమాలో చూపించి ప్రేక్షకులను కంటతడి పెట్టించారు. ఎమోషనల్ మ్యూజిక్, పాటలు కూడా చాలా బాగున్నాయి. సోహైల్ గర్భవతిగా ఉన్నప్పుడు నటన కోసం చాలా కష్టపడ్డాడు. ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్‌కి ఈ సినిమా బాగా కనెక్ట్ అయ్యింది. ముఖ్యంగా మహిళలు ఈ సినిమాకు బాగా కనెక్ట్ అయ్యారు. సినిమా చూస్తున్నప్పుడు, చూసి కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నాను. ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్‌కి బాగా కనెక్ట్ అవ్వడంతో ప్రేక్షకులు థియేటర్లకు వస్తున్నారు. ఈ సినిమా విజయం పట్ల చిత్రయూనిట్ ఫుల్ ఖుషీగా ఉన్నారు. మొదటి రోజు కలెక్షన్లు బాగానే ఉన్నాయని సమాచారం. వీకెండ్ కావడంతో ఈ రెండు రోజుల్లో మరిన్ని కలెక్షన్లు రానున్నాయి.

రజనీకాంత్: యూపీ సీఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్‌తో కలిసి రజనీకాంత్ జైలర్‌ను చూస్తారు.

తెలుగులో ఇదో కొత్త కాన్సెప్ట్‌. ఇప్పుడిప్పుడే హీరోగా వెలుగొందుతున్న సోహైల్ అలాంటి డిఫరెంట్ కాన్సెప్ట్ చేశాడని చెప్పొచ్చు. మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్ స్పెషల్ మూవీగా నిలుస్తుంది. సోహైల్ కెరీర్‌లో ఎన్ని హిట్లు, ఫ్లాపులు వచ్చినా ఈ సినిమా ఓ ప్రత్యేక చిత్రంగా నిలిచిపోవడం ఖాయం అంటున్నారు ప్రేక్షకులు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *