విజయవాడ : వైసీపీలో చేరిన టీడీపీ శ్రేణులు.. మాజీ మంత్రి వెలంపల్లి పార్టీలోకి ఆహ్వానించారు

టీడీపీ శ్రేణులు వైసీపీలో చేరాయి. మాజీ మంత్రి వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు సమక్షంలో వైసీపీలో చేరారు. టీడీపీ శ్రేణులకు వైసీపీ కండువా కప్పి పార్టీలోకి ఆహ్వానించారు.

విజయవాడ : వైసీపీలో చేరిన టీడీపీ శ్రేణులు.. మాజీ మంత్రి వెలంపల్లి పార్టీలోకి ఆహ్వానించారు

టీడీపీ కార్యకర్తలు వైసీపీలో చేరారు

విజయవాడ టీడీపీ కార్యకర్తలు వైసీపీలో చేరారు : విజయవాడలో టీడీపీకి భారీ షాక్ తగిలింది. నారా లోకేష్ యువగళం పాదయాత్ర నేపథ్యంలో పశ్చిమ నియోజకవర్గంలో టీడీపీకి తెలుగు తమ్ముళ్లు షాక్ ఇచ్చారు. పలువురు కార్యకర్తలు టీడీపీని వీడారు. టీడీపీ శ్రేణులు వైసీపీలో చేరాయి. మాజీ మంత్రి వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు సమక్షంలో వైసీపీలో చేరారు. టీడీపీ శ్రేణులకు వైసీపీ కండువా కప్పి పార్టీలోకి ఆహ్వానించారు. అంతకుముందు చిట్టానగర్ నుంచి భారీ మోటారు ర్యాలీ నిర్వహించారు.

అంతకుముందు వెలంపల్లి మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. చంద్రబాబు ముఖ్యమంత్రిగా, లోకేష్ మంత్రిగా ఉన్నప్పుడు బెజవాడకు ఏం చేశారో చెప్పేందుకు నిరాకరించారు. జగన్ హయాంలో ఏం ఇచ్చారో చెప్పగలరని అన్నారు. ఈ మేరకు ఆయన శనివారం విజయవాడలో మీడియాతో మాట్లాడారు. చంద్రబాబును వైజాగ్ మెంటల్ హాస్పిటల్ లో చేర్పించాలని వ్యాఖ్యానించారు.

టీటీడీ: టీటీడీకి బెదిరింపు కాల్ చేసిన వ్యక్తి అరెస్ట్

విజయవాడకు పశ్చిమాన పది నిమిషాలు హాల్ట్ చేయడానికి వచ్చానని, ఎందుకు వస్తున్నాడో అర్థం కావడం లేదని లోకేష్ అన్నారు. విజయవాడలో ప్రజా నిరసన లేకనే ఉమ్మడి కృష్ణా జిల్లాకు చెందిన వారిని పాదయాత్రకు తీసుకొచ్చారని ఫిర్యాదు చేశారు. జగన్ సంక్షేమ పథకాలు, అభివృద్ధిని చూసి టీడీపీ నుంచి వైసీపీలో చేరినట్లు శ్రీనివాసరావు తెలిపారు.

మహిళలకు రాఖీ కడతాను.. 45 రోజులు జపించమని అడిగే దేవుడా అని చంద్రబాబు ప్రశ్నించారు. చంద్రబాబు బలహీన వ్యక్తి అని విమర్శించారు. లోకేష్ యువగళం పాదయాత్ర, దత్తపుత్రుడు పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర, చంద్రబాబు కార్యక్రమాలకు జనం లేక చంద్రబాబు మనసు భ్రమించింది. లోకేష్ కు దమ్ము, ధైర్యం ఉంటే పశ్చిమలో పోటీ చేయాలని సవాల్ విసిరారు. లోకేష్ గెలిస్తే రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటానని, లేకుంటే టీడీపీని మూసేస్తానని సవాల్ విసిరారు.

బొత్స సత్యనారాయణ : ప్రత్యేక హోదాను తాకట్టు పెట్టింది చంద్రబాబు కాదా? మంత్రి బొత్స

మరోవైపు లోకేష్ యువగాలం పాదయాత్రకు ప్రకాశం బ్యారేజీ వద్ద టీడీపీ శ్రేణులు, యువకులు అభిమానులు బ్రహ్మరథం పట్టారు. రెండు కిలోమీటర్ల మేర బ్యారేజీ పొడవునా లోకేష్‌కు ఘనస్వాగతం పలికారు. ఉమ్మడి గుంటూరు జిల్లాలో లోకేష్ యువగళం పాదయాత్ర ముగిసింది. ప్రకాశం బ్యారేజీ వద్ద గుంటూరు జిల్లాకు చెందిన ఉమ్మడి నేతలు లోకేష్‌కు వీడ్కోలు పలికారు. యువగళం పాదయాత్ర ఉమ్మడి కృష్ణా జిల్లాలోకి ప్రవేశించింది. యువనేతకు ఉమ్మడి కృష్ణా జిల్లా నాయకులు, కార్యకర్తలు పసుపు, ఎరుపు రంగు బెలూన్లతో స్వాగతం పలికారు.

భారీ జనసందోహంతో ప్రకాశం బ్యారేజీ ప్రాంతం. జనసాంద్రతగా మారింది. యువనేత లోకేష్‌కు ఉమ్మడి కృష్ణా జిల్లా నాయకులు, కార్యకర్తలు ఘనస్వాగతం పలికారు. పార్టీ కార్యకర్తలు, అభిమానులు హర్షం వ్యక్తం చేశారు. పటాకులు, నినాదాలతో ప్రకాశం బ్యారేజీ పరిసరాలు మార్మోగాయి. అభిమానులు పెద్దఎత్తున నినాదాలు, పూల వర్షంతో యువ నాయకుడిని ముంచెత్తారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *