ఇక గెలవలేడని తెలిసి “కోరికలు” తీర్చుకుంటున్న జగన్ రెడ్డి!

మళ్లీ అధికారంలోకి వస్తాను, మీ ఇష్టం వచ్చినట్లు చేస్తాను….అందరినీ అరెస్ట్ చేసి లోపలికి తీసుకెళ్లాలని జగన్ రెడ్డి పిచ్చి పిచ్చిగా అధికారులను ఆదేశిస్తున్నారని తాడేపల్లి వర్గాలు గుసగుసలాడుతున్నాయి. అధికారంలో భయంతో చాలామంది వణికిపోతున్నారు. టీడీపీ, జనసేనతో పొత్తు పెట్టుకున్న తర్వాత అసలు ఆశలు లేవని తెలుస్తోంది. చెత్త సేకరించేవారి నుంచి ఫ్లెక్సీలు వేసేవారి వరకు ఎవరినీ వదిలిపెట్టని అరాచక పాలనతో ప్రజలు ఇప్పటికే విసిగిపోయారు. దీనిపై అధికారులు స్పష్టతనిస్తున్నారు. అయితే జగన్ రెడ్డి చెప్పినట్టు చేయకుంటే ఏం జరుగుతుందోనన్న ఆందోళన వ్యక్తమవుతోంది. అయితే ఆయన చెప్పేది మరీ ఎక్కువగా ఉండడంతో అధికారులు ఎంత విధేయులుగా ఉన్నా ఇబ్బందులు పడుతున్నారు.

జగన్ రెడ్డి మళ్లీ గెలిస్తే… చేయాల్సింది చాలా ఉంటుంది. కానీ గెలవలేడని తేలిపోయింది. అందుకే అధికారంలో ఉండగానే తన కోరికలు తీర్చుకోవాలన్నారు. ప్రజలను బాగు చేయాలనే కోరిక ఆయనకు లేదు. దోచుకున్న వారిని మాత్రమే అరెస్టు చేయాలనుకున్నాడు మరియు తన దోపిడీని ప్రశ్నించాడు. ముఖ్యంగా చంద్రబాబు, లోకేష్, రామోజీరావులను అరెస్ట్ చేయాలన్నది ఆయన కల. ఆధారాలు లేని కేసులో చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసి తన కలను సాకారం చేసుకున్నాడు. ఇప్పుడు లోకేష్ పై కూడా అదే పన్నాగం పన్నుతున్నారు. రామోజీరావుపై చర్యలకు సంబంధించి హైకోర్టు ఇప్పటికే స్పష్టమైన ఆదేశాలు ఇచ్చింది. కానీ జగన్ రెడ్డి పోలీసులు రాజా రెడ్డి రాజ్యాంగంలో సైన్యంలా తయారయ్యారు కాబట్టి అర్థరాత్రి వెళ్లి ఓ వ్యక్తిని పట్టుకుంటున్నారు.

ఎన్నికలకు ముందు జగన్ రెడ్డి తమపై ఎందుకు ఒత్తిడి తెస్తున్నారో సీనియర్ అధికారులు ఆలోచించలేకపోతున్నారు. మళ్లీ గెలుస్తానన్న నమ్మకం ఉంటే ఎన్నికల ముందు అధికార దుర్వినియోగం చేసి ప్రజల్లో వ్యతిరేకతను పెంచుకోను. చాలా మంది అధికారులు దీన్ని అర్థం చేసుకున్నారు. కానీ జగన్ రెడ్డి మాత్రం మళ్లీ వస్తానన్న నమ్మకం వారిలో కలుగుతోంది. సీట్లు తగ్గినా గెలుస్తానని కసిని చెబుతున్నారు. మళ్లీ గెలిచిన తర్వాత కూడా అదే చేస్తా… ఇప్పుడు ఎన్నికల ముందు ఎందుకు… అయితే సమాధానం లేదు.

జగన్ రెడ్డి మళ్లీ గెలిచే అవకాశాలు లేకపోలేదని అధికార వర్గాలు అంచనాకు వచ్చాయి. అందుకే వంది మాగాధులుగా పేరొందిన వారే… విపరీతంగా దోచుకుని… ప్రభుత్వ పెద్దల చేతుల్లో జుట్టు పీక్కుంటూ ఇప్పుడు వారు చెప్పినట్లు చేస్తున్నారు. చివరకు జగన్ రెడ్డి ఆశయాలకు తలొగ్గి బలపడేలా పరిస్థితులు కల్పిస్తున్నారనే గుసగుసలు తోటి అధికారుల్లోనే వినిపిస్తోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఇక గెలవలేడని తెలిసి “కోరికలు” తీర్చుకుంటున్న జగన్ రెడ్డి! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *