నేడు బంగారం ధర: తగ్గుతున్న ధరలు.. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో బంగారం, వెండి ధరలు ఇలా..

గత నెల ప్రారంభంలో రికార్డు స్థాయికి చేరిన బంగారం ధరలు ఈ నెల ప్రారంభం నుంచి తగ్గుతూ వస్తున్నాయి. తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని ప్రధాన నగరాల్లో బంగారం ధరలు ఇలాగే ఉన్నాయి.

నేడు బంగారం ధర: తగ్గుతున్న ధరలు.. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో బంగారం, వెండి ధరలు ఇలా..

బంగారం

బంగారం, వెండి ధర ఈనాడు: గత నెల ప్రారంభంలో రికార్డు స్థాయికి చేరిన బంగారం ధరలు ఈ నెల ప్రారంభం నుంచి తగ్గుముఖం పట్టాయి. ఈ నెల మొదటి వారంలో 10 గ్రాముల 22 క్యారెట్ల బంగారం ధర రూ.54,700గా ఉంది. తాజాగా రూ. 54,100 కొనసాగుతుంది. గత కొన్ని నెలలుగా వెండి ధరలు కూడా తగ్గుతూ వస్తున్నాయి. తాజాగా కిలో వెండి ధర రూ. 73,300. ఇదిలావుంటే.. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఇప్పుడు పెళ్లిళ్ల సందడి మొదలైంది. దీంతో పాటు వరుసగా పండుగలు వస్తున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో బంగారం కొనుగోలుకు మహిళలు మొగ్గు చూపుతున్నారు.

బంగారం

బంగారం

శనివారంతో పోలిస్తే ఆదివారం తెలుగు రాష్ట్రాల్లో బంగారం ధరల్లో ఎలాంటి మార్పు లేదు. 10 గ్రాముల 22 క్యారెట్ల బంగారం ధర రూ. 54,100 కాగా, 24 క్యారెట్ల బంగారం (10 గ్రాములు) ధర 59,020 వద్ద కొనసాగుతోంది. తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని హైదరాబాద్, వరంగల్, విజయవాడ, విశాఖపట్నం వంటి ప్రధాన నగరాల్లో కూడా బంగారం ధరలు ఇలాగే ఉన్నాయి.

బంగారం

బంగారం

దేశంలోని ప్రధాన నగరాల్లో 10 గ్రాముల బంగారం ధరను పరిశీలిస్తే..

– దేశ రాజధాని ఢిల్లీలో 22 క్యారెట్ల బంగారం ధర రూ. 54,250 కాగా 24 క్యారెట్ల బంగారం ధర రూ. 59,170.
– ముంబై, చెన్నై, బెంగళూరు, కోల్‌కతా మరియు కేరళ వంటి నగరాల్లో బంగారం ధరలు ఒకే విధంగా ఉన్నాయి. 22 క్యారెట్ల బంగారం ధర రూ. 54,100 కాగా 24 క్యారెట్ల బంగారం ధర రూ. 59,020.

బంగారం

బంగారం

శనివారంతో పోలిస్తే వెండి ధరలు కూడా స్థిరంగా ఉన్నాయి. తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని ప్రధాన నగరాల్లో హైదరాబాద్, వరంగల్, విజయవాడ, విశాఖపట్నంలో కిలో వెండి ధర రూ.76,500గా ఉంది. అదేవిధంగా దేశంలోని ప్రధాన నగరాల్లో వెండి ధరలను పరిశీలిస్తే.. దేశ రాజధాని ఢిల్లీలో కిలో వెండి ధర రూ. చెన్నైలో 73,300, రూ. 76,500 మరియు ముంబైలో 73,300. బెంగళూరులో కిలో వెండి ధర రూ. 72,500.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *