నేరం : భార్య యొక్క కుటుంబ హత్య యొక్క “నమూనా” స్కెచ్

క్రిమినల్ మైండ్ ఉన్నవారు ఎన్ని రకాల కుట్రలు పన్నుతున్నారో కొన్ని ఘటనల్లో వెలుగు చూస్తున్న మాస్టర్ ప్లాన్లే నిదర్శనం. లండన్‌లోని ఓ భర్త తన భార్యతో విభేదాల కారణంగా హైదరాబాద్‌లో ఉంటున్న ఆమె కుటుంబాన్ని మొత్తం చంపాలనుకున్నాడు. అక్కడి నుంచి ఓ స్కెచ్‌ వేశాడు. కత్తులతో చంపి నాటు పద్దతిలో కాల్చి చంపడమే కాకుండా సాంపిల్స్ అనే నిత్యావసర వస్తువుల ప్యాకెట్లను ఇంటికి పంపి హంతకులకు స్కెచ్ వేశారు. కానీ చివరికి అతను బయటపడ్డాడు.

లండన్‌లో నివాసం – హైదరాబాద్‌లో మర్డర్ స్కెచ్

హైదరాబాద్ కు చెందిన అజిత్ కుమార్ లండన్ లో ఉద్యోగం చేస్తూ 2018లో డాక్టర్ అయిన శిరీష అనే యువతిని పెళ్లాడాడు. ఇద్దరూ లండన్‌లో స్థిరపడ్డారు. అయితే పాప పుట్టిన తర్వాత ఇద్దరి మధ్య విభేదాలు వచ్చాయి. లండన్‌లో విడివిడిగా ఉంటున్నారు. తమ్ముడి పెళ్లి కారణంగా శిరీష ఇండియా వచ్చింది. అజిత్ కుమార్ తన భార్యతో సహా మొత్తం కుటుంబాన్ని భారతదేశంలోనే చంపాలని ప్లాన్ చేశాడు. ఇందుకోసం ముందుగా భార్య అపార్ట్ మెంట్ వాచ్ మెన్ కొడుకు, అదే అపార్ట్ మెంట్ లో ఉంటున్న మరో వ్యక్తిని రప్పించి ప్లాన్ అమలు చేశాడు.

విషం నింపిన నమూనా పొడి పంపిణీ!

అపార్ట్ మెంట్ లో ఉంచిన వ్యక్తుల ద్వారా ఎప్పటికప్పుడు సమాచారం తెలుసుకుని… వారిని రకరకాలుగా హతమార్చేందుకు ముఠాగా ఏర్పడింది. వారు మొదట… వ్యాక్సిన్ పేరుతో మొత్తం కుటుంబాన్ని విషపూరితం చేయడానికి ప్రయత్నించారు. కానీ వర్కవుట్ కాలేదు. దీనితో. . అనంతరం కారం ప్యాకెట్లు, ఇతర పొడుల్లో విషం కలిపి… నమూనా ప్యాకెట్లను పంపిణీ చేశారు. దాన్ని నిజం చేసి శిరీష కుటుంబం అస్వస్థతకు గురైంది. ముసలి అమ్మమ్మ చనిపోయింది. ఆమె మరణంతో అందరికీ తీవ్ర అనారోగ్య సమస్యలు తలెత్తగా… పరీక్షల్లో అసలు విషయం బయటపడింది. విష ప్రయోగం జరిగినట్లు తేలింది. పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు.

ఈ స్కెచ్ పోలీసులకు మైండ్ బ్లాంక్ అయింది

లండన్‌లో కూర్చుని కొంతమందిని ఇక్కడే ఉంచుకుని భార్య కుటుంబంపై అజిత్ కుమార్ వేసిన మర్డర్ ప్లాన్ పోలీసుల మైండ్ బ్లాంక్ అయింది. అక్కడున్న వారందరినీ వెంటనే అరెస్టు చేశారు. లండన్‌లో ఉన్న నిందితుడిని పట్టుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

కుటుంబంలో గొడవలు వస్తే రాజీపడాలి.. రాజీ కుదరకపోతే విడిపోయి సొంతంగా బ్రతకాలి కానీ ఎదుటి భాగస్వామి బతకకూడదు.. అని అనుకుంటే తమ కుటుంబం ఉండకూడదు. … కుటుంబం మొత్తం రెండు వైపులా నాశనం అవుతుంది. ఈ విషయంలోనూ అదే జరుగుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *