కుషి : తమిళనాడులో విజయ్ దేవరకొండ ‘కుషి’ ప్రమోషన్స్.. ఈసారి పాన్ ఇండియా హిట్ కావాలి..

లిగర్ సినిమాతో పాన్ ఇండియా మార్కెట్‌లోకి గ్రాండ్ ఎంట్రీ ఇవ్వాలనే విజయ్ దేవరకొండ కల ఈ సినిమా రిజల్ట్‌తో చెదిరిపోయింది. ఇప్పుడు ‘ఖుషి’ సినిమాతో..

కుషి : తమిళనాడులో విజయ్ దేవరకొండ 'కుషి' ప్రమోషన్స్.. ఈసారి పాన్ ఇండియా హిట్ కావాలి..

తమిళనాడులో విజయ్ దేవరకొండ సమంత కుషి సినిమా ప్రమోషన్స్ జరుగుతున్నాయి

కుషి : ప్రేమకథల స్పెషలిస్ట్ శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో విజయ్ దేవరకొండ, సమంత హీరోహీరోయిన్లుగా రూపొందిన చిత్రం ‘కుషి’. సెప్టెంబర్ 1న పాన్ ఇండియా లెవల్లో ఈ సినిమా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా తెలుగుతో పాటు అన్ని భాషల్లో పాటలు, ట్రైలర్‌ని విడుదల చేశారు. విడుదలైన ప్రతి పాట సూపర్ హిట్ అవడంతో ఇటీవల తెలుగులో మ్యూజికల్ కన్సర్ట్ నిర్వహించి ఘనంగా నిర్వహించారు.

వరుణ్ తేజ్: లావణ్యతో ప్రేమ వ్యవహారం చివరి వరకు గోప్యంగా ఉంచడానికి కారణం చెప్పిన వరుణ్.. ఎందుకో తెలుసా..?

ఇదిలా ఉంటే, లిగర్ సినిమాతో పాన్ ఇండియా మార్కెట్‌లోకి గ్రాండ్ ఎంట్రీ ఇవ్వాలనే విజయ్ దేవరకొండ కల ఈ సినిమా ఫలితంతో చెదిరిపోయింది. ఇప్పుడు ‘ఖుషి’ సినిమాతో ఆ ఆశను తీర్చే ప్రయత్నం చేస్తున్నాడు. ఈ కార్యక్రమంలో తెలుగులో ప్రచార కార్యక్రమాలను నిర్వహించడమే కాకుండా ఇతర భాషల్లో ప్రచార కార్యక్రమాలతో పాటు ఇంటర్వ్యూలు కూడా నిర్వహించాలని నిర్ణయించుకున్నారు. రేపు ఆగస్ట్ 21న తమిళనాడులో జరిగే రెండు ఈవెంట్లలో విజయ్ పాల్గొంటున్నాడు.

Kushi : ఖుషీ ప్రమోషన్స్ కి సమంత గుడ్ బై చెప్పిందా..? కారణం అదే..!

రేపు ఉదయం కోయంబత్తూరులోని ఓ కళాశాలలో విద్యార్థులతో ఆయన సంభాషించనున్నారు. ఆ తర్వాత సాయంత్రం చెన్నైలో విలేకరుల సమావేశంలో పాల్గొన్నారు. ఈ కార్యక్రమాలకు విజయ్‌తో పాటు చిత్ర యూనిట్ కూడా హాజరుకాలేదు. అయితే ఈ ప్రమోషన్స్‌లో సమంత కనిపించకపోవచ్చు. పాన్ ఇండియా విజయం కోసం విజయ్ చాలా ప్రయత్నిస్తున్నాడు. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. మలయాళ సంగీత దర్శకుడు హేషమ్ అబ్దుల్ వహాబ్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *