బీఆర్ఎస్ తొలి జాబితా: వనమాకు మరో అవకాశం.. చిన్నయ్య, శంకర్ నాయక్ సేఫ్..

వివాదాలు, తీవ్ర విబేధాలు ఎదుర్కొంటున్న కొందరు బీఆర్ఎస్ నేతలకు మళ్లీ టిక్కెట్లు దక్కడం గమనార్హం.

బీఆర్ఎస్ తొలి జాబితా: వనమాకు మరో అవకాశం.. చిన్నయ్య, శంకర్ నాయక్ సేఫ్..

బీఆర్‌ఎస్‌ జాబితాలో వనమా వెంకటేశ్వరరావు, దుర్గం చిన్నయ్య, బానోత్‌ శంకర్‌ నాయక్‌

బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ తొలి జాబితా: రానున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో తమ పార్టీ తరఫున పోటీ చేయనున్న 115 మంది అభ్యర్థుల జాబితాను బీఆర్‌ఎస్ అధినేత, ముఖ్యమంత్రి కల్వకుంట్ల చంద్రశేఖర్ రావు (సీఎం కేసీఆర్) సోమవారం మధ్యాహ్నం విడుదల చేశారు. త్వరలో మరో నాలుగు స్థానాలకు అభ్యర్థులను ఖరారు చేస్తామని తెలిపారు. ఈసారి రెండు స్థానాల్లో పోటీ చేయబోతున్నట్లు కేసీఆర్ ప్రకటించారు. గజ్వేల్‌తో పాటు కామారెడ్డి బరిలోకి దిగుతారని అధికారికంగా ప్రకటించారు. వివాదాలు, తీవ్ర విబేధాలతో సతమతమవుతున్న కొందరు నేతలు మళ్లీ టిక్కెట్లు దక్కించుకోవడం గమనార్హం.

వనమాకు మరో అవకాశం
కొత్తగూడెం సీనియర్ నేత వనమా వెంకటేశ్వరరావుకు మరో అవకాశం దక్కింది. తాజాగా ఆయన ఎన్నిక చెల్లదని తెలంగాణ హైకోర్టు తీర్పు వెలువరించిన నేపథ్యంలో ఆయన అభ్యర్థిత్వంపై అనుమానాలు వ్యక్తమయ్యాయి. దీంతో ఆయనకు సీటు వస్తుందా లేదా అన్న చర్చలు సాగాయి. వనమా ఎన్నికపై న్యాయపోరాటం చేసిన జలగం వెంకటరావు కూడా టికెట్ కోసం తీవ్ర ప్రయత్నాలు చేశారు. చివరకు బీఆర్‌ఎస్‌ అధినేత వనమా వైపు మొగ్గు చూపారు. వనమాకు టికెట్ దక్కడంతో ఆయన మద్దతుదారులు కొత్తగూడెంలో సంబరాలు చేసుకుంటున్నారు.

చిన్నయ్య, శంకర్ నాయక్ సేఫ్
బెల్లంపల్లి ఎమ్మెల్యే దుర్గం చిన్నయ్య కూడా తన స్థానాన్ని నిలబెట్టుకున్నారు. లంచం, లైంగిక వేధింపుల ఆరోపణలతో వివాదంలో చిక్కుకోవడంతో ఈసారి ఆయనకు టిక్కెట్ ఇస్తారా.. లేదా అనే చర్చ జరిగినా చివరకు చిన్నయ్య విజయం సాధించారు. మహబూబాబాద్ ఎమ్మెల్యే బాణోత్ శంకర్ నాయక్ (బాణోత్ శంకర్ నాయక్) కూడా వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలిచారు, అయితే పార్టీ అధిష్టానం ఆయనకు మళ్లీ టికెట్ ఇచ్చింది. రామగుండం ఎమ్మెల్యే కోరుకంటి చందర్ తీవ్ర అసంతృప్తికి లోనైనప్పటికీ ఆయనకు అధ్యక్ష పదవి వరించింది.

ఇది కూడా చదవండి: రాజయ్యకు మొండిచేయి.. రేఖా నాయక్‌కు షాక్.. బొంతు రామ్మోహన్ ‘మరోసారి’

పెండింగ్ నర్పాపూర్, జనగాం
నర్సాపూర్ ఎమ్మెల్యే మదన్ రెడ్డిపై కూడా పెద్ద ఎత్తున అసమ్మతి వెల్లువెత్తుతోంది. దీంతో ఈ స్థానానికి అభ్యర్థిని పెండింగ్‌లో ఉంచారు. ఈ సీటు మాజీ మంత్రి సునీతా లక్ష్మారెడ్డికి దక్కనుంది
ఇదిలావుండగా, పార్టీ నిర్ణయానికి కట్టుబడి ఉంటానని, కేసీఆర్ తనకు అన్యాయం చేయరని మదన్ రెడ్డి మీడియాతో అన్నారు. తనకు టికెట్ ఇవ్వకుంటే పార్టీకి రాజీనామా చేస్తానని వార్తలు వచ్చాయి
ఖండించింది. సొంత కూతురు నుంచే వ్యతిరేకత ఎదుర్కొంటున్న జనగాం ఎంఎల్‌ఎం ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డి పేరు తొలి జాబితాలో లేదు. జనగాం స్థానానికి అభ్యర్థిని ప్రకటించాల్సి ఉంది. ఎమ్మెల్సీ పల్లా రాజేశ్వర్‌కు టిక్కెట్‌ దక్కే అవకాశాలున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: బీఆర్ఎస్ తొలి జాబితా వచ్చేసింది.. నియోజకవర్గాల వారీగా అభ్యర్థులు వీరే.. కేసీఆర్ 2 స్థానాల్లో పోటీ చేస్తున్నారు.

ఈటల ప్రత్యర్థిగా కౌశిక్ రెడ్డి
హుజూరాబాద్ నియోజకవర్గంలో ఈటల రాజేందర్ ప్రత్యర్థిగా పాడి కౌశిక్ రెడ్డిని బీఆర్ఎస్ ప్రతిపాదించింది. ఎమ్మెల్సీగా ఉన్న కౌశిక్ రెడ్డికి ఎమ్మెల్యే టిక్కెట్ ఇస్తారా.. లేక హైకమాండ్ వైపే ఉంటుందా అనే చర్చ సాగుతున్నా.
వొంపు. అయితే టికెట్ తనదేనని కౌశిక్ రెడ్డి చాలా నమ్మకంగా ఉన్నారు. కొన్ని వివాదాల్లో ఇరుక్కున్నప్పటికీ ఆయనకు టిక్కెట్ దక్కడం విశేషం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *