ఐపాక్‌ని వదిలించుకోవడానికి జగన్ రెడ్డి మార్క్ స్కెచ్‌లు!

దాన్ని వాడుకుని చీకట్లో వదిలేసి… అప్పటి వరకు ఉపయోగపడిన వారిపై తప్పుడు కేసులు పెట్టడం… వ్యక్తిత్వాలపై బురదజల్లడం వైసీపీలో మామూలే. అది వారి వ్యూహం. నాటి మైసూరారెడ్డి నుంచి నేటి హిందూపురం మున్సిపల్‌ చైర్మన్‌ వరకు ఇదే ప్లాన్‌. ఇప్పుడు ఐ ప్యాక్‌పై కూడా అదే వ్యూహాన్ని అమలు చేస్తున్నాడు వారి వ్యూహకర్త ప్రశాంత్ కిషోర్. పీకేని వదిలించుకోవాలనుకున్న జగన్ రెడ్డి బ్యాక్.. ఆ సంస్థపై తప్పుడు ఆరోపణలతో కోర్టు జర్నలిస్టులతో కథలు రాయడం మొదలుపెట్టారు.

కర్రి శ్రీరామ్ రెడ్డి డెక్కన్ క్రానికల్ వైసీపీ జర్నలిస్టు. డీసీలో వేతనాలు సరిగా ఇవ్వడం లేదంటూ మరో కారణం ఉంది. తాను ఐ ప్యాక్ టీడీపీకి పని చేస్తానంటూ కథ అల్లాడు. ఇందుకోసం మమతా బెనర్జీ మాట్లాడతారని అన్నారు. ఎన్నికలకు ముందు… పీకే వచ్చి ఏం చేస్తాడో… అంత సాయం చేస్తానంటే… టీడీపీ ఓడిపోయాక… ఐదేళ్లు పని చెప్పాలా? అతని కథలో చాలా తేడాలు ఉన్నాయి.

మినిమమ్ జర్నలిస్టు కూడా లాజికల్ అనిపించే విధంగా రాసారు. చంద్రబాబు భారత్ కూటమిలో చేరాలని.. దీదీ ఐ ప్యాక్ అంటూ మాట్లాడుతున్నారు… అది నేనే… ఎన్డీయే కూటమిలో చేరేందుకు చంద్రబాబు ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఈ పిచ్చివాళ్ళ రచనలతో శ్రీరామ్ రెడ్డి తన కథను సుసంపన్నం చేసుకున్నాడు. కానీ ఈ మొత్తం కథనం ఐ ప్యాక్‌ను నిందించడం గురించి. ఆ సంస్థ సర్వేలు చేసి టీడీపీకి లీకులు ఇస్తోందని సోషల్ మీడియాలో జరుగుతున్న ప్రచారం అనుమానాలకు తావిస్తోంది. అసలు పీకే సంస్థకు పాత్రే లేదని ఆరోపించారు.

ఐ ప్యాక్ వదిలించుకోవడానికి సజ్జల, జగన్ రెడ్డి కలిసి ఆడుకుంటున్నారని కొందరు అనుమానిస్తున్నారు. ఎందుకంటే టీడీపీ ఇప్పుడు స్పష్టమైన వ్యూహాలతో రణరంగంలో ఉంది. గతంలో ఐప్యాక్‌లో పనిచేసిన రాబిన్ శర్మ ఏర్పాటు చేసిన కన్సల్టింగ్ సంస్థ టీడీపీ తరపున పని చేస్తోంది. ఈ సంస్థ వ్యూహాలు ఎలా వర్కవుట్ అవుతున్నాయో టీడీపీకి తెలుసు. అదే సమయంలో, ఐ-ప్యాక్ యొక్క వ్యూహాలు స్పష్టమవుతున్నాయి. దీంతో ఐ-ప్యాక్ ను వదిలించుకునేందుకు సమాయత్తమవుతున్నారని.. అందుకే దూషిస్తున్నారనే అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఐపాక్‌ని వదిలించుకోవడానికి జగన్ రెడ్డి మార్క్ స్కెచ్‌లు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *