ప్రధాని మోదీ: రక్షాబంధన్ నాడు ప్రధాని మోదీకి రాఖీ కట్టనున్న పాకిస్థాన్ సోదరి

రక్షాబంధన్ సందర్భంగా భారత ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి పాకిస్థాన్‌కు చెందిన కమర్ మొహ్సిన్ షేక్ రాఖీ కట్టనున్నారు. గత 30 ఏళ్లుగా ప్రధాని మోదీకి రాఖీ కట్టిన ఖమర్ మొహిసిన్ ఈ నెల 30న రక్షాబంధన్ సందర్భంగా పాకిస్థాన్ నుంచి ఢిల్లీకి రానున్నారు….

ప్రధాని మోదీ: రక్షాబంధన్ నాడు ప్రధాని మోదీకి రాఖీ కట్టనున్న పాకిస్థాన్ సోదరి

పాక్ సోదరి రక్షా బంధన్

ప్రధాని మోదీ: రక్షాబంధన్ సందర్భంగా పాకిస్థాన్‌కు చెందిన కమర్ మొహ్సిన్ షేక్ భారత ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి రాఖీ కట్టనున్నారు. గత 30 ఏళ్లుగా ప్రధాని మోదీకి రాఖీ కట్టిన ఖమర్ మొహిసిన్ రక్షాబంధన్ సందర్భంగా ఈ నెల 30న పాకిస్థాన్ నుంచి ఢిల్లీకి రానున్నారు. (ప్రధాని మోదీ పాకిస్థానీ సోదరి కమర్ మొహ్సిన్ షేక్)

చంద్రయాన్-3 : నెగెటివ్ అయితే చంద్రయాన్ 3 ల్యాండింగ్ వాయిదా వేయండి… ఇస్రో శాస్త్రవేత్త వెల్లడించారు

‘మోదీకి రక్షా బంధన్ శుభాకాంక్షలు. ఆయన ఆరోగ్యం, ఆయురారోగ్యాల కోసం రోజూ ప్రార్థిస్తున్నాను. నా కోరికలన్నీ నెరవేరుతాయని నమ్ముతున్నాను. గుజరాత్ ముఖ్యమంత్రి కావాలని మోదీ ప్రార్థించినప్పుడు ఆయన అయ్యారు. నేను ఎప్పుడు రాఖీ కట్టి ఎక్స్‌ప్రెస్ చేశాను. ఆయన ప్రధాని కావాలని నా కోరిక, దేవుడు నా కోరికలన్నీ తీరుస్తాడు, మోడీ దేశం కోసం ప్రశంసనీయమైన పని చేస్తున్నాడు” అని ఖమర్ మొహిసిన్ అన్నారు.

కరోనావైరస్ కేసులు: కోవిడ్ కేసుల వ్యాప్తిపై కేంద్రం అప్రమత్తం… పిరోలా మరియు ఎరిస్ వేరియంట్‌లపై రాష్ట్రాలు అప్రమత్తం

ప్రతి సంవత్సరం కమర్ ప్రధాని మోదీకి చేతితో తయారు చేసిన రాఖీలను కడుగుతాడు. (పాక్ సోదరి రక్షా బంధన్) మోడీ గుజరాత్ ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్నప్పుడు కూడా కమర్ వెళ్లి ఆయన చేతికి రాఖీ కట్టారు. కోవిడ్-19 సమయంలో తాను ప్రధాని మోదీకి (#NarendraMody) రాఖీ కట్టలేనని, అయితే దానిని పోస్ట్ ద్వారా పంపానని కమర్ చెప్పారు. పెళ్లయ్యాక గత 30 ఏళ్లుగా మోదీకి రాఖీ కడుతున్నట్లు కమర్ వివరించారు. మొత్తం మీద 31వ సారి రాఖీ కట్టేందుకు పాకిస్థాన్ సోదరి పాకిస్థాన్ నుంచి ఢిల్లీకి రానుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *