తిలక్ వర్మ : అద్భుతమైన అవకాశం.. అన్ని ఫార్మాట్లలో రాణిస్తుంది

భారత క్రికెట్‌లో అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన పేరు తిలక్ వర్మ. వెస్టిండీస్‌తో జరిగిన టీ20 సిరీస్‌లో సత్తా చాటడంతో వన్డేల్లోనూ టీమిండియా తరఫున ఆడే అవకాశం దక్కించుకున్నాడు.

తిలక్ వర్మ : అద్భుతమైన అవకాశం.. అన్ని ఫార్మాట్లలో రాణిస్తుంది

తిలక్ వర్మ-సబా కరీం

తిలక్ వర్మ-సబా కరీం: తిలక్ వర్మ భారత క్రికెట్‌లో అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన పేరు. వెస్టిండీస్‌తో జరిగిన టీ20 సిరీస్‌లో సత్తా చాటిన ఈ హైదరాబాదీ ఆటగాడు వన్డేల్లోనూ టీమిండియా తరఫున ఆడే అవకాశం దక్కించుకున్నాడు. ఆగస్టు 30 నుంచి ప్రారంభం కానున్న ఆసియా కప్ జట్టులో సెలక్టర్లు అతనికి చోటు కల్పించారు.. అయితే.. తుది జట్టులో చోటు దక్కించుకుంటాడా లేదా..? అన్నది తర్వాత సంగతి..?

ఆసియా కప్‌లో చోటు దక్కించుకున్న తిలక్ వర్మపై ప్రశంసల వర్షం కురుస్తోంది. తిలక్ ఎంపిక అతనిపై సెలెక్టర్లు, టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్‌కు ఉన్న నమ్మకాన్ని తెలియజేస్తోందని టీమిండియా మాజీ ప్లేయర్ సబా కరీమ్ అన్నారు. భవిష్యత్తులో అన్ని ఫార్మాట్లలో ఆడే సత్తా తనకు ఉందని చెప్పాడు. మైదానంలో ఆటగాళ్ల ఆటతీరును కొన్ని సార్లు చూసిన తర్వాతే సెలక్టర్లు, టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ తనకు మద్దతివ్వగలదని చెప్పాడు. టీ20ల నుంచి వన్డేలకు ఆటగాడిని ఎంపిక చేస్తే నష్టమేమీ ఉండదన్నాడు.

విరాట్ కోహ్లీ : యోయో టెస్ట్ పాస్.. పిక్ షేర్ చేసిన కోహ్లీ.. స్కోర్ ఎంత..?

తిలక్ వర్మ 25 లిస్ట్ ఎ మ్యాచ్‌లు ఆడారు. అందులో అతని యావరేజ్ 50 కంటే ఎక్కువ. ఈ విషయాన్ని ఎవరూ మర్చిపోకూడదు. లిస్ట్ ఎ మ్యాచ్‌లు ఆడిన అనుభవం ఉన్నందున వన్డేలు ఎలా ఆడాలో అతనికి తెలుసు. టీ20 ఫార్మాట్ నుంచి వన్డే క్రికెట్‌కు మారడానికి ఎక్కువ సమయం పట్టదు. ఈ ముంబై ఇండియన్స్ ప్లేయర్‌కు విభిన్న పరిస్థితుల్లో ఎలా సన్నద్ధం కావాలో తెలుసని, నేర్చుకునేందుకు ఇంతకంటే మంచి అవకాశం లేదని చెప్పాడు.

టీ20ల్లో అతని ప్రదర్శన కారణంగానే సెలెక్టర్లు, టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ తనను ఆసియా కప్‌కు ఎంపిక చేశాయని చెప్పాడు. భవిష్యత్తులో అన్ని ఫార్మాట్లలో రాణిస్తానని విశ్వాసం వ్యక్తం చేశాడు.

హ్యారీ బ్రూక్: సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌కు చరిత్ర సృష్టించిన ఆటగాడు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *