దక్ష: గ్రాండ్ ‘దక్ష’ ఫ్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్.. ఆగస్ట్ 25న రిలీజ్

సీనియర్ నటుడు శరత్ బాబు తనయుడు ఆయుష్ హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం దక్ష. శ్రీ అన్నపూర్ణ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై తల్లాడ శ్రీనివాస్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

దక్ష: గ్రాండ్ 'దక్ష' ఫ్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్.. ఆగస్ట్ 25న రిలీజ్

దక్ష ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్

దక్ష ప్రీ రిలీజ్ : సీనియర్ నటుడు శరత్ బాబు తనయుడు ఆయుష్ హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘దక్ష’. శ్రీ అన్నపూర్ణ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై తల్లాడ శ్రీనివాస్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఆగస్ట్ 25న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్న ఈ చిత్రానికి వివేకానంద విక్రాంత్ దర్శకుడు.ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను ఘనంగా నిర్వహించారు. ఈ కార్యక్రమానికి హీరో శ్రీకాంత్ ముఖ్య అతిథిగా హాజరయ్యారు.

ఈ సందర్భంగా శ్రీకాంత్ మాట్లాడుతూ.. దక్ష టీమ్ నుంచి అందరూ దీక్షతో సినిమా చేశారనీ, ఈ సినిమా ఘనవిజయం సాధించాలని ఆకాంక్షించారు. ప్రముఖ నిర్మాత తుమ్మలపల్లి రామసత్యనారాయణ మాట్లాడుతూ తల్లాడ సాయికృష్ణ తనకు 11 ఏళ్లుగా తెలుసునని, ఆయన మంచి మిత్రుడన్నారు. సాయికృష్ణ, దర్శకుడు విక్కీ, హీరో ఆయుష్‌లకు మంచి భవిష్యత్తు ఉండాలని ఆకాంక్షిస్తున్నట్లు తెలిపారు.

అల్లు అర్జున్ : ఇది గమనించారా..? అల్లు అర్జున్ సినిమాలతో వరుసగా రెండేళ్లు అవార్డులు.

దక్ష ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్

దక్ష ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్

మా ప్రతిభ ప్రేక్షకులకు తప్పకుండా నచ్చుతుందని నిర్మాత తల్లాడ శ్రీనివాస్ అన్నారు. కార్యక్రమానికి అతిథులుగా హాజరైన ప్రతి ఒక్కరికీ ధన్యవాదాలు తెలిపారు. రెండేళ్లు కష్టపడి సినిమా చేశానని దర్శకుడు వివేకానంద విక్రాంత్ అన్నారు. మంచి అవుట్‌పుట్‌ ​​వచ్చిందని, సినిమా తప్పకుండా ప్రేక్షకులను అలరిస్తుందని అన్నారు.

ఈ కార్యక్రమంలో సినీ నటి స్వప్నా చౌదరి, శబరి చిత్ర నిర్మాత మహీంద్ర నాథ్, సర్కిల్ ఇన్‌స్పెక్టర్ శ్రీనివాస్, సాయి రాహుల్, దక్ష సినిమా బృందం సభ్యులు పాల్గొన్నారు.

దక్ష ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్

దక్ష ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్

అల్లు అర్జున్: ఉత్తమ నటుడిగా అల్లు అర్జున్.. సుకుమార్ ఆనందం చూశారా..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *