కేసీఆర్ పై అన్ని పార్టీల అభ్యర్థిగా కోదండరామ్!?

కేసీఆర్‌ను ఓడించేందుకు ఒకే ఒక్క అభ్యర్థిని బరిలోకి దింపాలనే అభిప్రాయాలు విపక్షాల్లో ఉన్నాయి. బీఆర్‌ఎస్‌కు ఒక్క పార్టీతో కూడా స్నేహం లేదు. అన్ని పార్టీలు వ్యతిరేకిస్తున్నాయి. అన్ని పార్టీలు కేసీఆర్‌ను ఓడించడమే లక్ష్యంగా పనిచేస్తున్నాయి. అదేమిటంటే.. వాళ్లంతా ఒకే అభ్యర్థిని పెట్టుకుంటే ఇబ్బంది ఉండకపోవచ్చు. అందుకే ఒకే అభ్యర్థి ఆలోచన తెరపైకి వచ్చింది. ఆయన ఏ పార్టీకి చెందిన రాజకీయ నాయకుడైతే ఆయనకు మద్దతు ఇవ్వరు. అందుకే తటస్థ ఇమేజ్ ఉన్న నాయకుడు కావాలి. నాయకుడు కోదండరామ్ అవుతారనే అభిప్రాయం బలంగా ఉంది

తెలంగాణ రాష్ట్ర సాధన పూర్తిగా తెలంగాణ పొలిటికల్ జేఏసీ ఆధ్వర్యంలో జరిగిన ఉద్యమం. ఈ జేఏసీ వెనుక కేసీఆర్ కీలక శక్తి అయితే తెర ముందు ఉండి నడిపించేది ప్రొఫెసర్ కోదండరామ్. కారణాలేవైనా… తెలంగాణ రాష్ట్రం ఏర్పడిన తర్వాత కేసీఆర్ కు దూరమయ్యారు. వారికి సొంత పార్టీ ఉంది. అయితే అది ఆశించిన స్థాయిలో విజయం సాధించలేదు. తెలంగాణ ఉద్యమంలో కీలక పదవుల్లో పాల్గొనని వారు ఎందరో ఉన్నా.. కోదండరామ్ పట్ల కార్యకర్తలు, ప్రజల్లో సానుభూతి కొరవడింది. అదే సమయంలో కేసీఆర్ అనేక పదవులను నిరాకరించి పోరాటాన్ని ఎంచుకున్నారనే మంచి పేరుంది. దీంతో కేసీఆర్ కు ఆయన సరైన ఉమ్మడి ప్రత్యర్థి అవుతారనే అంచనాలు అనేకం ఉన్నాయి.

బీజేపీ, కాంగ్రెస్‌లు ఒకే అభ్యర్థికి మద్దతివ్వవు. కానీ పార్టీ ముద్ర లేనందున కోదండరామ్‌కు మద్దతు పలికారు. కేసీఆర్ పై పోటీ లేదని చెప్పొచ్చు. . తెలంగాణ కోసం సర్వస్వం త్యాగం చేసిన కోదండరామ్ లాంటి వాళ్లు అసెంబ్లీకి రావాలని ప్రజలకు చెప్పవచ్చు. కోదండరామ్ నిలబడినా బరిలో ఎవరూ లేరు. ఏ పార్టీ కూడా ప్రచారంలో జోక్యం చేసుకోకపోతే… అది తేలిక అవుతుంది. అయితే కేసీఆర్ కు కోవర్ట్ పార్టీలున్నాయా అని చాలా మందికి అనుమానం. అందుకే అది సాధ్యం కాదనే వాదన కూడా అంతే బలంగా వినిపిస్తోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *