ఎన్నారై దరఖాస్తు: కాంగ్రెస్ టికెట్ కోసం ఎన్నారై దరఖాస్తు.. ఏడు స్థానాల్లో ఎనిమిది మంది

గాంధీభవన్‌లో దరఖాస్తు ప్రక్రియ ముగిసింది. 8 రోజుల పాటు దరఖాస్తుల స్వీకరణ ప్రక్రియ కొనసాగింది. ఇల్లందు సెగ్మెంట్ నుంచి అత్యధికంగా 38 దరఖాస్తులు వచ్చాయి.

ఎన్నారై దరఖాస్తు: కాంగ్రెస్ టికెట్ కోసం ఎన్నారై దరఖాస్తు.. ఏడు స్థానాల్లో ఎనిమిది మంది

కాంగ్రెస్ NRI అప్లికేషన్

ఎన్నారై దరఖాస్తు – కాంగ్రెస్ టికెట్: కాంగ్రెస్ సీటు కోసం గాంధీభవన్‌కు దరఖాస్తుల వెల్లువ కొనసాగింది. అభ్యర్థుల నుంచి భారీగా దరఖాస్తులు వచ్చాయి. కాంగ్రెస్ స్థానానికి సుమారు వెయ్యి మంది అభ్యర్థులు దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. కానీ ఎన్నారైలు కూడా దరఖాస్తు చేసేందుకు ఆసక్తి చూపారు. చాలా మంది ఎన్నారైలు కూడా కాంగ్రెస్ టికెట్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. ఎనిమిది మంది ఎన్నారైలు దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. ఏడు స్థానాల్లో ఎనిమిది కాంగ్రెస్ నుంచి పోటీ చేసేందుకు దరఖాస్తు చేసుకున్నారు.

పాలకుర్తి నుంచి డాక్టర్ ఎర్రంరెడ్డి తిరుపతిరెడ్డి, అనుమాండ్ల ఝాన్సీరెడ్డి దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. మక్తల్‌ నుంచి పోలీసు చంద్రారెడ్డి, కొల్లాపూర్‌ నుంచి అభిలాష్‌రావు, కల్వకుర్తి నుంచి రఘునాథ్‌రెడ్డి సుంకిరెడ్డి, ఎల్లారెడ్డి నుంచి మదన్‌మోహన్‌రెడ్డి, ఆదిలాబాద్‌ నుంచి కంది శ్రీనివాస్‌రెడ్డి, జడ్చర్ల నుంచి మన్యం రాజశేఖర్‌రెడ్డి.

తుమ్మల నాగేశ్వరరావు : ఖమ్మం జిల్లాతో రాజకీయ బంధాన్ని తెంచుకోవాలనుకున్నా ప్రజల కోసమే ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తా: తుమ్మల

అలాగే సినీ నిర్మాత అప్పిరెడ్డి కూడా కాంగ్రెస్‌ అభ్యర్థిత్వానికి దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. జార్జిరెడ్డి సినిమా నిర్మాత అప్పిరెడ్డి హుజూర్ నగర్, కోదాడ నియోజకవర్గాల టికెట్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. అప్పిరెడ్డి ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి అనుచరుడు. ఉత్తమ్ దంపతులు దరఖాస్తు చేసుకున్న రెండు చోట్ల హుజూర్ నగర్, కోదాడ నియోజకవర్గాల్లో అప్పిరెడ్డి దరఖాస్తు చేసుకున్నారు.

ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి దంపతులు పోటీ నుంచి తప్పుకుంటే తాను పోటీ చేస్తానని అప్పిరెడ్డి చెప్పారు. పార్టీలో చేరినప్పుడే కోదాడ, హుజూర్ నగర్ సీటు ఇస్తామని ఉత్తమ్ హామీ ఇచ్చారని పేర్కొన్నారు. ఉత్తమ్ దంపతులు పోటీ చేసినా మద్దతిస్తానని, అవకాశం ఇస్తే పోటీ చేస్తానని చెప్పారు. పలువురు ప్రముఖ నేతలు దరఖాస్తులు చేసుకున్నారు.

కాంగ్రెస్: కాంగ్రెస్ సీటుకు 1000 మంది దరఖాస్తు.. కొడంగల్ నుంచి రేవంత్ రెడ్డి దరఖాస్తు చేసుకోని ఐదుగురు కీలక నేతలు

కొడంగల్ – రేవంత్ రెడ్డి, మధిర – భట్టి విక్రమార్క, హుజూర్ నగర్ – ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి, నల్గొండ – కోమటిరెడ్డి వెంకటరెడ్డి, జగిత్యాల – జీవన్ రెడ్డి, కామారెడ్డి – షబ్బీర్ అలీ, వరంగల్ తూర్పు – కొండా సురేఖ, పాలేరు, ఖమ్మం, కొత్తగూడెం – పొంగులేటి శ్రీనివాస రెడ్డి, దామోదర రాజనర్సింహ, మంథని – శ్రీధర్ బాబు, సంగారెడ్డి – జగ్గారెడ్డి, కోదాడ – పద్మావతి ఉత్తమ్ దరఖాస్తు చేసుకున్నారు.

నాగార్జున సాగర్ – జయవీర్ రెడ్డి (జానా రెడ్డి చిన్న కొడుకు), మిర్యాలగూడ – రఘువీరారెడ్డి (జానా రెడ్డి పెద్ద కొడుకు), ఎల్బీ నగర్ – మధు యాష్కీ గౌడ్, జనగాం – పొన్నాల లక్ష్మయ్య, ములుగు – సీతక్క, వనపర్తి – చిన్నా రెడ్డి, ముషీరాబాద్ – అంజన్ కుమార్ , అనిల్ కుమార్ (తండ్రీ కొడుకులు), తుంగతుర్తి – అద్దంకి దయాకర్, మంచిర్యాల – ప్రేమ్ సాగర్ రావు, హుస్నాబాద్ – పొన్నం ప్రభాకర్, కంటోన్మెంట్ – సర్వే సత్యనారాయణ దరఖాస్తు చేసుకున్నారు.

అప్పిరెడ్డి: సినీ నిర్మాత అప్పిరెడ్డి కాంగ్రెస్ సీటు కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు.

కాగా, మరో ఐదుగురు కాంగ్రెస్ కీలక నేతలు కె.జానారెడ్డి, రేణుకాచౌదరి, నాగం జనార్దన్ రెడ్డి, గీతారెడ్డి, వి.హనుమంతరావు దరఖాస్తు చేసుకోలేదు. గాంధీభవన్‌లో కాంగ్రెస్ స్థానానికి దరఖాస్తు ప్రక్రియ ముగిసింది. 8 రోజుల పాటు దరఖాస్తుల స్వీకరణ ప్రక్రియ కొనసాగింది. ఇల్లందు సెగ్మెంట్ నుంచి అత్యధికంగా 38 దరఖాస్తులు వచ్చాయి. శనివారం నుంచి దరఖాస్తుల పరిశీలన ఉంటుంది. సోమవారం టీపీసీసీ ఎన్నికల కమిటీ సమావేశం జరగనుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *