బెదిరింపు కాల్: నెల్లూరు రైల్వే స్టేషన్‌కు బాంబు బెదిరింపు కాల్

దీంతో అధికారులు, పోలీసులు రైల్వే స్టేషన్‌లో అడుగడుగునా సోదాలు నిర్వహించారు. బాంబు, డాగ్ స్క్వాడ్‌తో తనిఖీలు చేశారు.

బెదిరింపు కాల్: నెల్లూరు రైల్వే స్టేషన్‌కు బాంబు బెదిరింపు కాల్

నెల్లూరు రైల్వే స్టేషన్

నెల్లూరు రైల్వేస్టేషన్‌కు బెదిరింపు కాల్: ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని నెల్లూరు రైల్వేస్టేషన్‌లో బాంబు పేలుడు సంభవించింది. రైల్వే స్టేషన్‌కు బాంబు బెదిరింపు కాల్ వచ్చింది. ఒకటో నంబర్ ప్లాట్‌ఫాంపై బాంబు పెట్టినట్లు గుర్తు తెలియని వ్యక్తి ఫోన్ చేశాడు. సంతపేట పోలీసులు, రైల్వే పోలీసులు, అధికారులు అప్రమత్తమయ్యారు.

విషయాన్ని ఉన్నతాధికారుల దృష్టికి తీసుకెళ్లారు. రైల్వే స్టేషన్‌లో అడుగడుగునా అధికారులు, పోలీసులు సోదాలు నిర్వహించారు. బాంబు, డాగ్ స్క్వాడ్‌తో తనిఖీలు చేశారు. ఎక్కడా బాంబు లభ్యం కాకపోవడంతో అది ఫేక్ కాల్ అని తేల్చారు. ఇది ఆకతాయి చర్యగా నిర్ధారించారు. బెదిరింపు కాల్ చేసిన దుండగుడి ఫోన్ నంబర్‌ను పోలీసులు ఆరా తీస్తున్నారు.

బెదిరింపు కాల్ : గన్నవరం విమానాశ్రయానికి బాంబు బెదిరింపు కాల్

గుర్తుతెలియని వ్యక్తి నుంచి బెదిరింపు కాల్ వచ్చిన ఫోన్ కాల్ స్విచ్ ఆఫ్ అయింది. దుండగుడిని నెల్లూరు జిల్లాకు చెందిన వెంగల్‌రావుగా గుర్తించారు. సాంకేతికంగా అతను ఎక్కడ నుండి కాల్ చేసాడు? ఎక్కడున్నాడు అన్న విషయాలపై ఆరా తీస్తున్నారు. అతడిని అరెస్ట్ చేసేందుకు పోలీసులు అన్ని చర్యలు తీసుకుంటున్నారు.

మరోవైపు విజయవాడ గన్నవరం విమానాశ్రయానికి బాంబు బెదిరింపు ఫోన్ కాల్ వచ్చింది. విమానాశ్రయంలో బాంబు పెట్టినట్లు గుర్తు తెలియని వ్యక్తి ఫోన్ చేశాడు. ఎయిర్ ఇండియా విమానానికి బెదిరింపు కాల్ వచ్చింది. ఓ అపరిచితుడు ఈ బెదిరింపు కాల్ చేశాడు. ఎయిరిండియా ఫ్లైట్ 320లో బాంబు ఉందని కాల్ వచ్చింది.

శంషాబాద్‌ ఎయిర్‌పోర్ట్‌: శంషాబాద్‌ ఎయిర్‌పోర్టుకు బాంబు బెదిరింపు.. అసలు విషయం తెలిసి ఊపిరి పీల్చుకున్న అధికారులు

దీంతో అప్రమత్తమైన విమానాశ్రయ అధికారులు రాత్రి ఢిల్లీ వెళ్లాల్సిన ఎయిరిండియా విమానాన్ని నిలిపివేశారు. దీంతో విమానాశ్రయ సిబ్బంది అప్రమత్తమయ్యారు. విమానాశ్రయంలో బాంబు స్క్వాడ్‌తో తనిఖీలు చేపట్టారు. విమానాశ్రయంలోకి పోలీసులు ఎవరినీ అనుమతించలేదు. ఎక్కడా బాంబు లభ్యం కాకపోవడంతో ప్రయాణికులు ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *