యువరాజ్ సింగ్ : మళ్లీ తండ్రి అయిన యువరాజ్ సింగ్.. నిద్రలేని రాత్రులు సంతోషంగా ఉన్నాయి

టీమిండియా మాజీ క్రికెటర్ యువరాజ్ సింగ్ మరోసారి తండ్రి అయ్యాడు. అతని భార్య, నటి హేజెల్ కీచ్ ఆడబిడ్డకు జన్మనిచ్చింది.

యువరాజ్ సింగ్ : మళ్లీ తండ్రి అయిన యువరాజ్ సింగ్.. నిద్రలేని రాత్రులు సంతోషంగా ఉన్నాయి

యువరాజ్ సింగ్

యువరాజ్ సింగ్ మళ్లీ తండ్రి అయ్యాడు: టీమిండియా మాజీ క్రికెటర్ యువరాజ్ సింగ్ (యువరాజ్ సింగ్) మళ్లీ తండ్రి అయ్యాడు. అతని భార్య, నటి హేజెల్ కీచ్ ఆడబిడ్డకు జన్మనిచ్చింది. శ్రావణ శుక్రవారం నాడు మహాలక్ష్మి ఇంటికి వచ్చిందని యువీ సోషల్ మీడియాలో ప్రకటించాడు. ఆ చిన్నారికి ఆరా అని పేరు పెట్టినట్లు తెలిపారు.

“నిద్రలేని రాత్రులు కూడా మా లిటిల్ ప్రిన్సెస్ ఔరా రాకతో ఆనందంగా ఉన్నాయి. ఆయన రాకతో మా కుటుంబం పూర్తయింది. అని యువరాజ్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో రాశాడు. అంతేకాకుండా, దండోయ్ తన కుటుంబం యొక్క ఫోటోను కూడా షేర్ చేశాడు. ఇందులో యువీ భార్య హేజెల్ కీచ్ ఒడిలో ఒక కొడుకు ఉండగా యువీ తన యువరాణిని ఎత్తుకుని అతనికి పాలు ఇస్తున్నాడు. ఈ పిక్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. యువరాజ్ అభిమానులు తమ శుభాకాంక్షలు తెలియజేస్తున్నారు.

నీరజ్ చోప్రా : నీరజ్ చోప్రా.. పారిస్ ఒలింపిక్స్‌కు అర్హత సాధించాడు

యువీ మరియు హేజెల్ కీచ్ 2011లో ఒక పార్టీలో కలుసుకున్నారు. వారిద్దరికీ హర్భజన్ సింగ్ కామన్ ఫ్రెండ్. ఈ పరిచయం ప్రేమగా మారి నవంబర్ 30, 2016న వివాహం చేసుకున్నారు. వీరికి జనవరి 2022లో ఒక కుమారుడు జన్మించాడు. అతనికి ఓరియన్ కీచ్ సింగ్ అని పేరు పెట్టారు. ఇటీవల కూతురు పుట్టడంతో యువీ ఆనందానికి అవధులు లేవు.

భారత జట్టు 2007 టీ20, 2011 వన్డే ప్రపంచకప్ గెలవడంలో యువరాజ్ కీలక పాత్ర పోషించాడు. ఆల్ రౌండర్ గా బ్యాటింగ్ లోనూ, బౌలింగ్ లోనూ తనదైన శైలిలో రాణించి జట్టుకు విజయాలు అందించాడు. 2000 అక్టోబర్‌లో కెన్యాపై అంతర్జాతీయ అరంగేట్రం చేసిన యువీ, 2019లో ఆటకు వీడ్కోలు పలికాడు. యువరాజ్ ఎన్ని పరుగులు చేసినా, 2007 టీ20 ప్రపంచకప్ మ్యాచ్‌లో స్టువర్ట్ బ్రాడ్ బౌలింగ్‌లో ఆరు బంతుల్లో ఆరు సిక్సర్లు బాదిన ఆటను క్రికెట్ అభిమానులు మరిచిపోలేరు. ఇంగ్లాండ్‌కు వ్యతిరేకంగా.

బీసీసీఐ : టీమిండియా ఆటగాళ్లకు.. ముఖ్యంగా కోహ్లీకి బీసీసీఐ స్వీట్ వార్నింగ్..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *