కార్ యాక్సిడెంట్ : యాక్సిడెంట్‌లో దెబ్బతిన్న 10 కోట్ల కారు.. అత్యంత ఖరీదైన కారు ఎవరిది?

హర్యానాలోని నుహ్ వద్ద న్యూఢిల్లీ-ముంబై ఎక్స్‌ప్రెస్ హైవేపై ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. వేగంగా వస్తున్న రోల్స్‌ రాయిస్‌ కారు ఆయిల్‌ ట్యాంకర్‌ను ఢీకొని ఢీకొట్టింది. లారీలో ప్రయాణిస్తున్న డ్రైవర్‌, సహాయకుడు అక్కడికక్కడే మృతి చెందారు. రోల్స్ రాయిస్ ధర రూ.10 కోట్లకు పైగానే ఉంటుందని అంచనా.

కార్ యాక్సిడెంట్ : యాక్సిడెంట్‌లో దెబ్బతిన్న 10 కోట్ల కారు.. అత్యంత ఖరీదైన కారు ఎవరిది?

హర్యానా

కారు ప్రమాదం హర్యానా: రూ.10 కోట్లకు పైగా ఖరీదు చేసే విలాసవంతమైన కారు రోల్స్ రాయిస్ (రోల్స్ రాయిస్ క్రాష్) అతి వేగంతో వచ్చి పెట్రోల్ ట్యాంకర్‌ను ఢీకొట్టింది. ఈ ఘోర ప్రమాదంలో రోల్స్ రాయిస్ ధ్వంసమైంది. దీంతో ట్యాంకర్‌లో ప్రయాణిస్తున్న డ్రైవర్‌, సహాయకుడు అక్కడికక్కడే మృతి చెందారు. కారులోని ప్రయాణీకుల్లో ఒకరు ప్రముఖ పారిశ్రామికవేత్త, కుబేర్ గ్రూప్ డైరెక్టర్ వికాస్ మాలు అని పోలీసులు ధృవీకరించారు.

మధురై రైలులో అగ్ని ప్రమాదం: మధురై రైలు బోగీల్లో ఘోర అగ్నిప్రమాదం, 9 మంది మృతి

మంగళవారం హర్యానాలోని నుహ్ వద్ద న్యూఢిల్లీ-ముంబై ఎక్స్‌ప్రెస్ హైవేపై రోల్స్ రాయిస్ పెట్రోల్ ట్యాంకర్‌ను లగ్జరీ కారు ఢీకొనడంతో ట్యాంకర్‌లో ప్రయాణిస్తున్న ముగ్గురిలో ఇద్దరు మృతి చెందారు. రోల్స్ రాయిస్‌లో ప్రయాణిస్తున్న వికాస్ మాలు తీవ్ర గాయాలతో గురుగ్రామ్‌లోని మేదాంత ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతున్నట్లు పోలీసులు స్పష్టం చేశారు. అతనితో పాటు కారులో ఉన్న మరో ఇద్దరు చికిత్స పొందుతున్నారు. వికాస్ మాలు ప్రస్తుత పరిస్థితిని వైద్యులు నిర్ధారించాల్సి ఉంది.

ట్యాంకర్ యూ టర్న్ తీసుకుంటుండగా రోల్స్ రాయిస్ వాహనం వేగంగా వచ్చి ఆయిల్ ట్యాంకర్‌ను ఢీకొట్టిందని డ్రైవర్, అసిస్టెంట్ పక్కనే కూర్చున్న గౌతం అనే వ్యక్తి పోలీసులకు తెలిపాడు. ప్రస్తుతం హర్యానాలోని ఉజినాలో తీవ్రగాయాలతో చికిత్స పొందుతున్నాడు. గంటకు 190 కి.మీ వేగంతో వచ్చిన రోల్స్ రాయిస్ ట్యాంకర్‌ను ఢీకొని బోల్తా కొట్టిందని గౌతమ్ తెలిపారు. .

రోడ్డు ప్రమాదం: కేరళలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. జీపు లోయలో పడి 8 మంది కూలీలు మృతి చెందారు

ప్రమాదంలో ధ్వంసమైన రోల్స్ రాయిస్ కారు విలువ రూ.10 కోట్లకు పైగా ఉంటుందని తెలుస్తోంది. ప్రమాద సమయంలో కారు ముందు భాగం ధ్వంసమై, ఇంజన్ కాలిపోయి, డోర్లు తెరిచి ఉన్నాయి. ట్యాంకర్ పరిస్థితి మరింత దారుణంగా ఉంది. మంటలు ట్రక్కును చుట్టుముట్టడంతో, మెటల్ కుప్ప మాత్రమే మిగిలిపోయింది. దీన్ని బట్టి ప్రమాదం ఏ దశలో జరిగిందో ఊహించవచ్చు. పోలీసులు నగీనా పోలీస్ స్టేషన్‌లో పిఐఆర్ నమోదు చేసి ప్రమాదంపై దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *