ప్రకాష్ రాజ్ మరియు బాబీ సింహా: నటులు ప్రకాష్ రాజ్ మరియు బాబీ సింహాలకు నోటీసులు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-26T18:54:13+05:30 IST

దిండిగల్‌ జిల్లాలోని ప్రముఖ వేసవి విడిది కొడైకెనాల్‌లో అనుమతి లేకుండా ఇళ్లు కట్టుకున్న సినీ నటులు ప్రకాష్‌రాజ్‌, బాబీసింహాలకు నోటీసులు జారీ చేస్తామని పంచాయతీ అధికారులు తెలిపారు.

ప్రకాష్ రాజ్ మరియు బాబీ సింహా: నటులు ప్రకాష్ రాజ్ మరియు బాబీ సింహాలకు నోటీసులు

ప్రకాష్ రాజ్ మరియు బాబీ సింహా

దిండిగల్‌ జిల్లాలోని ప్రముఖ వేసవి విడిది కొడైకెనాల్‌లో అనుమతి లేకుండా ఇళ్లు కట్టుకున్న సినీ నటులు ప్రకాష్‌రాజ్‌, బాబీసింహాలకు నోటీసులు జారీ చేస్తామని పంచాయతీ అధికారులు తెలిపారు. కొడైకెనాల్ సమీపంలోని విల్పట్టి పంచాయతీ పరిధిలోని పోతుపరై భారతి అన్నానగర్‌లో గృహనిర్మాణం మరియు అటవీ శాఖకు చెందిన స్థలంలో ప్రకాష్ రాజ్ (ప్రకాష్ రాజ్) సిమెంట్ రోడ్డు వేసినట్లు ఆరోపణలు ఉన్నాయి.

దిండుగల్ జిల్లా కలెక్టర్ అధ్యక్షతన నిర్వహించిన గ్రీవెన్స్ డేలో.. మరో నటుడు బాబీసింహా కూడా అనుమతి లేకుండానే అదే ప్రాంతంలో మూడంతస్తుల భవనాన్ని నిర్మిస్తున్నారని రైతులు వాపోయారు. కలెక్టర్ ఆదేశాల మేరకు డిండి తహసీల్దార్ రాజా ఆధ్వర్యంలోని అధికారుల బృందం అనుమతి లేకుండా భవనాలు నిర్మిస్తున్న ప్రాంతాలను పరిశీలించారు. ప్రణాళిక, పంచాయతీ, రెవెన్యూ, అటవీ శాఖల నుంచి అనుమతులు పొందకుంటే త్వరలో వివరణ కోరుతూ నోటీసు జారీ చేస్తామని తహసీల్దార్ తెలిపారు.

ప్రకాష్.jpg

మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటించిన ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ సినిమాలో మైఖేల్ సీజర్, సాల్మన్ సీజర్ పాత్రల్లో వీరిద్దరూ అన్నదమ్ములుగా నటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ విజయం సాధించింది. తెలుగు..తమిళంలో బాబీ సింహాకు మంచి గుర్తింపు వచ్చింది. తెలుగులో బిజీ నటుడిగా కొనసాగుతున్నాడు. అలాగే దాదాపు అన్ని భాషల్లో సినిమాలు చేస్తున్న విలక్షణ నటుడు ప్రకాష్ రాజ్. ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ విలన్లకు నోటీసులు ఇచ్చారని నెటిజన్లు సరదాగా కామెంట్లు చేస్తున్నారు.

==============================

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-26T18:54:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *