ప్రెజర్ కుక్కర్: ఆ అనుమానంతో అమానవీయంగా ప్రెషర్ కుక్కర్ తో ప్రియురాలి హత్య

పోలీసుల విచారణలో దేవీని తానే హత్య చేశానని ఒప్పుకున్నాడు. ప్రెజర్ కుక్కర్ – బెంగళూరు

ప్రెజర్ కుక్కర్: ఆ అనుమానంతో అమానవీయంగా ప్రెషర్ కుక్కర్ తో ప్రియురాలి హత్య

ప్రెజర్ కుక్కర్ – బెంగళూరు (ఫోటో: గూగుల్)

ప్రెజర్ కుక్కర్ – బెంగళూరు: అనుమానం రాక్షసంగా మారుతోంది. ఇది దారుణాలకు కారణమవుతోంది. హత్యలను ప్రోత్సహిస్తున్నారు. అప్పటి వరకు చాలా సన్నిహితంగా మెలిగిన వారి మధ్య మనస్పర్థలు తలెత్తుతున్నాయి. తాజాగా.. ప్రియురాలిని అనుమానంతో చంపేశాడు ప్రియుడు. తన జీవన భాగస్వామిని ప్రెషర్ కుక్కర్‌తో హత్య చేశాడు. బెంగళూరులో ఈ దారుణం జరిగింది.

వైష్ణవ్, దేవి కేరళకు చెందిన ప్రేమికులు. మేము ఒకరికొకరు మూడేళ్లుగా తెలుసు. ఈ క్రమంలో రెండేళ్లుగా బెంగళూరులో సహజీవనం చేస్తున్నారు. బెంగళూరులోని ఓ ఫ్లాట్‌లో అద్దెకు ఉంటున్నారు. వైష్ణవ్ ఇంజనీరింగ్ గ్రాడ్యుయేట్. ఇంటి నుండి షేర్ మార్కెట్ ట్రేడింగ్ మరియు మార్కెటింగ్‌కు సంబంధించిన విధులను నిర్వర్తించే వారు.

ఇది కూడా చదవండి.. వైరల్ వీడియో : వామ్మో.. మద్యం మత్తులో నడిరోడ్డుపై మహిళ పోలీసులపై దాడి

అయితే దేవి(24)పై వైష్ణవ్‌కు అనుమానం వచ్చింది. దేవికి వేరొకరితో అక్రమ సంబంధం ఉందని అనుమానం. ఈ విషయంలో ఇద్దరి మధ్య గొడవలు జరిగేవి. శనివారం కూడా ఇద్దరి మధ్య గొడవ జరిగింది. ఇద్దరి మధ్య గొడవ తారాస్థాయికి చేరుకుంది. దీంతో వైష్ణవ్‌కు కోపం వచ్చింది. అతను వంటగదిలోకి వెళ్ళాడు. ప్రెషర్ కుక్కర్ తీసుకొచ్చి ఆమె తలపై మూడుసార్లు బలంగా కొట్టాడు. తీవ్ర గాయాలపాలైన దేవి అక్కడికక్కడే మృతి చెందింది. ఆ తర్వాత వైష్ణవ్ అక్కడి నుంచి పారిపోయాడు.

దేవి సోదరి కృష్ణ పిలుపుతో ఈ దారుణం వెలుగులోకి వచ్చింది. ఎన్నిసార్లు ఫోన్ చేసినా దేవి తీయలేదు. దాంతో ఆమెకు అనుమానం వచ్చింది. వెంటనే దేవి ఇరుగుపొరుగు వారికి ఫోన్ చేసింది. వారు వచ్చి షాక్ అయ్యారు. దేవి రక్తపు మడుగులో పడి ఉంది. దేవి, వైష్ణవ్‌ల మధ్య గొడవలు అతనికి తెలుసు. అదే ఉద్దేశ్యంతో దేవి ఎవరికో సందేశాలు పంపిందని వైష్ణవ్ దూషించాడని దేవి సోదరి వివరించింది. మధ్యాహ్నం 1 గంటకు ఇద్దరినీ ఇంటికి పంపించినట్లు వెల్లడించింది. ఇద్దరూ సర్దుకుపోతారని అనుకున్నానని, ఇంత దారుణం జరుగుతుందని ఊహించలేదని దేవి సోదరి కృష్ణ కన్నీరుమున్నీరైంది.

Also Read..కోట: కోటలో ఆగని ఆత్మహత్యలు.. మరో విద్యార్థి ఆత్మహత్య, 6వ అంతస్తు నుంచి దూకి.. ఏం జరుగుతోంది.

పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు ప్రారంభించారు. పరారీలో ఉన్న వైష్ణవ్‌ను అదుపులోకి తీసుకున్నారు. పోలీసుల విచారణలో దేవీని తానే హత్య చేశానని ఒప్పుకున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *