విశ్వక్ సేన్ : మాస్ క దాస్ ఫ్యామిలీ ధమాకా అద్రిపురు.. ప్రోమో చూశారా..?

అహలో మాస్ కా దాస్ విశ్వక్ సేన్ ఫ్యామిలీ ధమాకా ప్రారంభం కానుంది. తాజాగా ఈ కార్యక్రమానికి సంబంధించిన ప్రోమోను విడుదల చేశారు.

విశ్వక్ సేన్ : మాస్ క దాస్ ఫ్యామిలీ ధమాకా అద్రిపురు.. ప్రోమో చూశారా..?

విశ్వక్ సేన్ ఆహా కొత్త షో ఫ్యామిలీ ధమాకా ప్రోమో విడుదలైంది

విశ్వక్ సేన్ – ఫ్యామిలీ ధమాకా : ఇన్నాళ్లుగా నటుడిగా, దర్శకుడిగా ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న టాలీవుడ్ యంగ్ హీరో విశ్వక్ సేన్ ఇప్పుడు ‘హోస్ట్’గా కొత్త అవతారంతో ప్రేక్షకులను అలరించేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు. తెలుగులో అతిపెద్ద OTT ఆహాలో ‘ఫ్యామిలీ ధమాకా’ అనే సరికొత్త ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ షో ప్రారంభం కానుంది. ఈ షోకు విశ్వక్ హోస్ట్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు. రీసెంట్‌గా ఓ చిన్న గ్లింప్‌ను రిలీజ్ చేసి ఈ విషయాన్ని తెలియజేసిన విశ్వక్ తాజాగా ఓ ప్రోమోతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు.

తని ఒరువన్ 2 : ధృవ సీక్వెల్ ప్రకటన.. ప్రోమో ఫుల్.. ఈసారి విలన్..

దాదాపు నాలుగు నిమిషాల నిడివి ఉన్న ఈ ప్రోమో పూర్తిగా అలరించింది. ఈ షోలో టాలీవుడ్ సెలబ్రిటీలతో పాటు విశ్వక్ తో నటించిన హీరోయిన్లు కూడా సందడి చేయనున్నారు. సరికొత్త కాన్సెప్ట్‌తో తనదైన శైలిలో ప్రేక్షకులను అలరించబోతున్నాడు విశ్వక్. ఇప్పటికే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ షో సెప్టెంబర్ 8 నుంచి ప్రతి శుక్రవారం రాత్రి 8 గంటలకు ప్రసారం కానుంది. మరి మాస్ క దాస్ ధమాకా ఫ్యామిలీతో ఎలా ఉండబోతుందో చూడాలంటే ఆహాలో చూడాల్సిందే.

జవాన్ ట్రైలర్ : జవాన్ ట్రైలర్ కు డేట్ ఫిక్స్ చేసిన షారుక్ ఖాన్.. ఆ రోజే పవర్ ఫుల్ కట్..

విశ్వక్ సేన్ సినిమాల విషయానికి వస్తే… గామి, వీఎస్10, గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి (గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి) మూడు సినిమాలు. వీటిలో గామి షూటింగ్ పూర్తి కాగా ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుగుతున్నాయి. VS10 అప్డేట్ తెలియదు కానీ గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి పనులు వేగంగా జరుగుతున్నాయి. కృష్ణ చైతన్య దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా షూటింగ్‌లో భాగంగా మేకర్స్ ప్రమోషన్స్ కూడా చేస్తున్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఇప్పటికే గ్లింప్స్, పాటలు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చి ఆకట్టుకున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *