కొత్తగా చెప్పిన లవ్ స్టోరీ ఖుషీ | కొత్తగా చెప్పబడిన ప్రేమకథ ఖుషీ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-30T04:53:42+05:30 IST

పెళ్లికి ముందు, పెళ్లి తర్వాత సమస్యలతో చాలా సినిమాలు వచ్చాయి. అందుకే టైటిల్‌కు తగ్గట్టుగా కథను ఎంటర్‌టైనింగ్‌గా చెప్పాలనుకున్నాను. ‘డియర్ కామ్రేడ్’ సినిమా తర్వాత విజయ్ కి ఈ కథ చెప్పా…

కొత్తగా చెప్పబడిన ప్రేమకథ ఖుషీ

పెళ్లికి ముందు, పెళ్లి తర్వాత సమస్యలతో చాలా సినిమాలు వచ్చాయి. అందుకే టైటిల్‌కు తగ్గట్టుగా కథను ఎంటర్‌టైనింగ్‌గా చెప్పాలనుకున్నాను. ‘డియర్ కామ్రేడ్’ సినిమా తర్వాత విజయ్ కి ఈ కథ చెప్పాడట. ఆ తర్వాత ఏడాదిన్నర పాటు సినిమా సెట్స్‌పైకి వెళ్లింది’ అని దర్శకుడు శివ నిర్వాణ తెలిపారు. విజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా మైత్రీ మూవీస్ నిర్మించిన ‘ఖుషి’ చిత్రం ఈ శుక్రవారం విడుదల కానుంది. ఈ సందర్భంగా శివ నిర్వాణ మీడియాతో ముచ్చటించారు.

  • ‘నిన్ను కోరి’, ‘మజిలీ’ చిత్రాల్లో విఫల ప్రేమకథలు చూపించాను. వ్యక్తిగతంగా నేను సరదాగా గడపడం ఇష్టం. అందుకే వినోదాత్మకంగా, సరదాగా సాగే ప్రేమకథగా ‘ఖుషి’ తీశాను. మొదట ఈ సినిమాకి ‘శారద’ అనే టైటిల్ అనుకున్నాను. కానీ విజయ్, సమంతలకు పాన్ ఇండియా ఇమేజ్ ఉండటంతో ఐదు భాషల్లో ఒకే టైటిల్ పెడితే బాగుంటుందని భావించి ‘ఖుషి’ అనే టైటిల్‌ని ఫిక్స్ చేశాం.

  • ప్రేమకథను కొత్తగా చెప్పాలనే ఆలోచన నుంచి కాశ్మీర్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌ పుట్టింది. కథను ఆహ్లాదకరమైన ప్రదేశం నుంచి ప్రారంభించాలని, హీరో హీరోయిన్ల పరిచయం సరదాగా సాగాలని అనుకున్నాను. నేనూ అలాగే చేశాను. సమంత డెడికేటెడ్ హీరోయిన్. అలాంటి వ్యక్తికి ఆరోగ్య సమస్య ఉంటే మనమందరం ఎలా ఆదుకోలేము? ఆమె పూర్తిగా కోలుకున్న తర్వాతే షూటింగ్ ప్రారంభించాం.

  • ‘విజయ్‌కి మంచి టైమింగ్‌ ఉంది. ‘పెళ్లి చప్పుడు’, ‘గీత గోవిందం’ సినిమాల్లోనూ అదే కామెడీ టైమింగ్ కనిపించింది. కానీ మా సినిమాలో స్టైలిష్ కామెడీ చేశాడు. విజయ్ పాత్ర అమ్మాయిలకు, కుటుంబ ప్రేక్షకులకు బాగా నచ్చుతుంది. ప్రతి ఒక్కరూ అతని పాత్రను కలిగి ఉంటారు. ఇందులో హిందువులు, ముస్లింల మధ్య విభేదాలు కనిపించవు. అయితే కథలో ఓ సున్నితమైన అంశాన్ని చూపించాం.

  • ఐదు నెలలుగా ఈ సినిమా షూటింగ్ ఆగిపోయినా.. నిర్మాతలు ఒక్కరోజు కూడా నన్ను అడగలేదు. పెట్ కి కాస్త పెద్ద సెట్ వచ్చి ఉంటే బాగుండేది అంటే దర్శకుడిని ఎంతగా ఆదరిస్తున్నారో అర్థం చేసుకోవచ్చు. ‘ఖుషీకి మైత్రి సంస్థతో మంచి అనుబంధం ఉంది’.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-30T04:53:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *