వరుణ్ తేజ్ : నిర్మాతలకు వరుణ్ తేజ్ గొప్ప నిర్ణయం.. అభిమానులు గొప్పగా చెబుతున్నారు..

నిర్మాతల కోసం వరుణ్ తేజ్ ఆ నిర్ణయం తీసుకుంటున్నాడు. త్వరలో..

వరుణ్ తేజ్ : నిర్మాతలకు వరుణ్ తేజ్ గొప్ప నిర్ణయం.. అభిమానులు గొప్పగా చెబుతున్నారు..

ఘనీ గాండీవధారి అర్జున నిర్మాతల కోసం వరుణ్ తేజ్ మరో ప్రాజెక్ట్ చేస్తున్నాడు

మెగా హీరో వరుణ్ తేజ్ కెరీర్ ప్రారంభం నుండి విభిన్నమైన పాత్రలను ఎంచుకుంటూ మెగా కాంపౌండ్ లో మంచి నటుడిగా తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. తన సినిమాలు హిట్స్, ఫ్లాప్ టాక్స్ అనే తేడా లేకుండా తనకు నచ్చిన విధంగా వైవిధ్యమైన సినిమాలు చేయడం వరుణ్ తేజ్ స్టయిల్. ఫిదా, ఎఫ్2 వంటి బ్లాక్ బస్టర్స్ అందుకున్న వరుణ్ తేజ్ కెరీర్ లో గని, గాండీవధారి అర్జున లాంటి డిజాస్టర్లు కూడా వచ్చాయి. కానీ ఆ డిజాస్టర్స్ నుంచి కూడా కోలుకునేలా వరుణ్ తన నిర్మాతలకు సాయం చేస్తున్నాడని సమాచారం.

విజయ్ దేవరకొండ : పోకిరి సినిమాలో లాగా నా సినిమాలో కూడా.. అభిమానులు అలా చేయరు..

గని, గాండీవధారి అర్జున ఫ్లాప్‌లతో ఆ సినిమాలు తీసిన నిర్మాతలు చాలా నష్టపోయారు. ఆగస్టు 25న విడుదలైన గాంధీవధారి అర్జున బాక్సాఫీస్ వద్ద బోల్తా కొట్టింది. ఈ సినిమా వాల్యూ బిజినెస్ 17 కోట్లు కాగా, బ్రేక్ ఈవెన్ టార్గెట్ గా 18 కోట్లు పెట్టారు. అయితే ఈ సినిమా తొలిరోజు ఆశించిన కలెక్షన్లు రాబట్టలేక నిరాశపరిచింది. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా కేవలం రెండున్నర కోట్ల రూపాయల గ్రాస్ వసూళ్లు రాబట్టినట్లు సమాచారం. గని సినిమా కూడా వరుణ్ కెరీర్ లోనే బిగ్గెస్ట్ డిజాస్టర్ గా నిలిచింది.

విజయ్ దేవరకొండ: సందీప్ వంగా.. తమిళ దర్శకులతో మరో సినిమా చేస్తా..

ఈ విషయాన్ని స్వయంగా వరుణ్ తేజే అంగీకరించాడు. ఈ రెండు సినిమాల నిర్మాతలకు మరో రెండు సినిమాలు చేయాలని వరుణ్ భావిస్తున్నాడని టాలీవుడ్ టాక్. అయితే ఈ సినిమాలు ఎప్పుడు మొదలవుతాయి, దర్శకులు ఎవరు అనేది ఇంకా క్లారిటీ లేదు. కానీ, ఆ రెండు సంస్థలకు రెండు సినిమాలు చేయడం కరెక్ట్ అంటున్నారు. కాగా వరుణ్ ప్రస్తుతం ‘ఆపరేషన్ వాలెంటైన్’ (ఆపరేషన్ వాలెంటైన్), ‘మట్కా’ (మట్కా) చిత్రాల్లో నటిస్తున్నాడు. ‘ఆపరేషన్ వాలెంటైన్’ షూటింగ్ దాదాపుగా పూర్తయిందని సమాచారం. త్వరలో మట్కా షూటింగ్‌ను ప్రారంభించనున్నారు. ఈ రెండు సినిమాలు కూడా డిఫరెంట్ జోనర్‌లో ఉండబోతున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *