గోపీచంద్: శ్రీను వైట్ల, గోపీచంద్ ల ప్రాజెక్ట్ సినిమా కష్టాలను ఎదుర్కొంటుంది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 27, 2024 | 02:16 PM

మొత్తానికి దర్శకుడు శ్రీను వైట్ల, గోపీచంద్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న సినిమాకు నిర్మాత దొరికారు. మధ్యలో ఆగిపోయిన ఈ సినిమాను ఇప్పుడు పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ అనే బడా సంస్థ టేకప్ చేయడంతో ఈ సినిమా కష్టాలు తీరిపోయి సక్సెస్ ఫుల్ గా రిలీజ్ అవుతుందని భావిస్తున్నారు.

గోపీచంద్: శ్రీను వైట్ల, గోపీచంద్ ల ప్రాజెక్ట్ సినిమా కష్టాలను ఎదుర్కొంటుంది

శ్రీను వైట్ల మరియు గోపీచంద్ వారి చిత్ర ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా చిత్రీకరించిన చిత్రం

చాలా కాలం తర్వాత దర్శకుడు శ్రీను వైట్ల మళ్లీ ఓ సినిమా మొదలుపెట్టాడు. ఈసారి గోపీచంద్‌తో ప్లాన్ చేసి, వేణు దోనేపూడి అనే నిర్మాత చిత్రాలయం బ్యానర్‌పై గతేడాది సెప్టెంబర్‌లో ఈ చిత్రాన్ని ప్రారంభించారు. కొంత షూటింగ్ కూడా జరిగింది. అయితే ఈ సినిమా షూటింగ్ మొదలైన కొన్ని రోజులకే నిర్మాత వేణు దోనేపూడి చేతులెత్తేసినట్లు ఇండస్ట్రీలో టాక్. తనకు తెలిసిన మరో నిర్మాత నుంచి కొంత డబ్బు తీసుకుని మరికొన్ని రోజులు షూట్ చేసినట్లు సమాచారం.

అయితే ‘భీమ’ ప్రచారాలకు వచ్చిన గోపీచంద్‌ని శ్రీను వైట్ల చేస్తున్న సినిమా గురించి, ఆ సినిమా నిర్మాతలు మారుతున్నారా అని ప్రశ్నించగా.. తెలియదంటూ పట్టించుకోలేదు. ‘శ్రీను వైట్లతో మాట్లాడి చాలా రోజులైంది, ఈ ‘భీమ’ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో ఉన్నాను’ అని గోపీచంద్ తెలిపారు. కానీ ఆ సినిమా నిర్మాత వేణు దోనేపూడి తన వద్ద డబ్బులు లేవని, ఈ ప్రాజెక్ట్‌కి సహకరించలేనని ముందే చెప్పాడని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వచ్చింది.

tgviswaprasad.jpg

అయితే ఈ ప్రాజెక్ట్‌ను ‘మజిలీ’ నిర్మాతలు సాహు, హరీష్ పెద్ది టేకప్ చేస్తారని ఇండస్ట్రీలో ప్రచారం జరిగింది. ఎందుకంటే ఆ నిర్మాతలు వేణుకి బాగా తెలుసు కాబట్టి వాళ్ల దగ్గర కొంత డబ్బు కూడా తీసుకున్నారనే టాక్ వచ్చింది. అయితే ఇప్పుడు ఊహించని విధంగా పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ అనే కంపెనీ పేరు వచ్చింది. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీతో కలిసి వేణు దోనేపూడి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించనున్నట్లు అధికారిక ప్రకటన వచ్చింది. అంటే ఈ సినిమా మళ్లీ మళ్లీ వచ్చిందని జనాలు అనుకుంటున్నారు. అయితే ‘మజిలీ’ నిర్మాతలు ఎందుకు తప్పుకున్నారో తెలియదు కానీ, ఆగిపోయిన ఈ చిత్రానికి నిర్మాత టీజీ విశ్వప్రసాద్‌ని తీసుకోవడం ఆసక్తికరం.

ఇప్పుడు ఈ సినిమా కొత్త షూటింగ్ షెడ్యూల్ మార్చి 27న ప్రారంభం కానుంది.ఈ షెడ్యూల్‌లో ప్రధాన తారాగణంతో కొన్ని కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరించనున్నారు. టాకీ పార్ట్ మొత్తం పూర్తవుతుందన్న ప్రకటన సారాంశం. చాలా కాలం తర్వాత మంచి విజయం సాధించాలని భావించిన దర్శకుడు శ్రీను వైట్ల సినిమాకు మొదటి నుండే కష్టాలు మొదలయ్యాయి. అయితే ఇప్పుడు పెద్ద సంస్థ టీజీ విశ్వప్రసాద్ టేకోవర్ చేయడంతో ఈ సినిమా షూటింగ్ దిగ్విజయంగా పూర్తి చేసి విడుదల చేయడం ఖాయమనే నమ్మకంతో దర్శకుడు, నటుడు గోపీచంద్ ఉన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 27, 2024 | 02:22 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *