అనుష్క శెట్టి : అనుష్క పాన్ ఇండియా మూవీ 14 భాషల్లో

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-01T12:02:25+05:30 IST

మహిళా ప్రధాన చిత్రాలకు కేరాఫ్‌గా నిలుస్తోంది అనుష్క శెట్టి. ‘బాహుబలి’లో ‘అరుంధతి’, రుద్రమదేవి, దేవసేన వంటి పాత్రలతో మెప్పించిన ఆమె అదే తరహాలో మరో పాత్రలో నటించనుంది. ఇప్పటి వరకు తెలుగు, తమిళం, కన్నడ చిత్రాలకే పరిమితమైన అనుష్క ఇప్పుడు ఓ అడుగు ముందుకేసి మలయాళ పరిశ్రమలోకి కూడా అడుగుపెడుతోంది.

అనుష్క శెట్టి : అనుష్క పాన్ ఇండియా మూవీ 14 భాషల్లో

మహిళా ప్రధాన చిత్రాలకు కేరాఫ్‌గా నిలుస్తోంది అనుష్క శెట్టి. ‘బాహుబలి’లో ‘అరుంధతి’, రుద్రమదేవి, దేవసేన వంటి పాత్రలతో మెప్పించిన ఆమె అదే తరహాలో మరో పాత్రలో నటించనుంది. ఇప్పటి వరకు తెలుగు, తమిళం, కన్నడ చిత్రాలకే పరిమితమైన అనుష్క ఇప్పుడు ఓ అడుగు ముందుకేసి మలయాళ పరిశ్రమలోకి కూడా అడుగుపెడుతోంది. ‘కథనార్- ది వైల్డ్ సోర్సెరర్’ ((కథనార్ – ది వైల్డ్ సోర్సెరర్) అనే టైటిల్ తో తెరకెక్కుతున్న సినిమాలో కీలక పాత్రలో నటించేందుకు అనుష్క గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చింది. పాన్ ఇండియా స్థాయిలో విడుదల కానున్న ఈ చిత్రంలో జయసూర్య (జయ సూర్య) హీరోగా నటించనున్నారు. కేరళలో జరిగిన కొన్ని యదార్థ సంఘటనల ఆధారంగా ఈ సినిమా తెరకెక్కుతోంది. ఇందులో అనుష్క పాత్ర ‘అరుంధతి’ తరహాలో ఉంటుందని సమాచారం. రోజిన్ థామస్ దర్శకత్వం వహించారు. 14 భాషల్లో ఏకకాలంలో విడుదలకు సిద్ధమవుతున్న ఈ చిత్రం రెండు భాగాలుగా రూపొందుతోంది. తొలి భాగాన్ని 2024లో విడుదల చేస్తామని మేకర్స్‌ తెలిపారు. శుక్రవారం హీరో జయసూర్య పుట్టినరోజు సందర్భంగా గ్లింప్స్‌ని విడుదల చేశారు. గ్లింప్స్ ఇప్పుడు సందడి చేస్తోంది. మలయాళంలో అనుష్క తొలి మహిళా కథానాయిక చిత్రం హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

తాజాగా తెలుగులో అనుష్క నటించిన ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలీస్టీ’ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ నెల 7న ఈ చిత్రం ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. మహేష్ బాబు.పి దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో నవీన్ పోలిశెట్టి కథానాయకుడు. స్టాండప్ కమెడియన్‌గా నటిస్తుండగా, అనుష్క చెఫ్‌గా నటించింది. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ జరుగుతున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-01T12:05:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *