ఎంపీ లక్ష్మణ్ : అందుకే ప్రధాని జమిలి ఎన్నికలు నిర్వహించాలన్నారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-01T10:30:35+05:30 IST

పెండింగ్ బిల్లులు, పెండింగ్‌లో ఉన్న బిల్లుల ఆమోదం కోసమే పార్లమెంట్‌ ప్రత్యేక సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నామని బీజేపీ రాజ్యసభ ఎంపీ లక్ష్మణ్‌ అన్నారు. ఎజెండాపై ఇంకా ఎలాంటి సమాచారం ఇవ్వలేదన్నారు. 99 శాతం మంది ప్రజలు యూసీసీ (యూనిఫాం సివిల్ కోడ్) అమలు చేయాలని కోరుతున్నారు.

ఎంపీ లక్ష్మణ్ : అందుకే ప్రధాని జమిలి ఎన్నికలు నిర్వహించాలన్నారు

ఢిల్లీ: పెండింగ్ బిల్లులు, పెండింగ్‌లో ఉన్న బిల్లుల ఆమోదం కోసమే పార్లమెంట్‌ ప్రత్యేక సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నామని బీజేపీ రాజ్యసభ ఎంపీ లక్ష్మణ్‌ అన్నారు. ఎజెండాపై ఇంకా ఎలాంటి సమాచారం ఇవ్వలేదన్నారు. 99 శాతం మంది ప్రజలు యూసీసీ (యూనిఫాం సివిల్ కోడ్) అమలు చేయాలని కోరుతున్నారు. జమిలి ఎన్నికలతో ప్రజాధనం వృథా అయ్యే అవకాశం తగ్గుతుందని లక్ష్మణ్ అన్నారు. అందుకే జమిలి ఎన్నికలు నిర్వహించాలన్నది ప్రధాని ఆలోచన అని తెలిపారు.

ప్రధాని ఎన్నికపై జమిలి చర్చను ప్రారంభించగానే.. పలువురు మద్దతు తెలిపారు. న్యాయపరమైన అడ్డంకులను తొలగించేందుకు ప్రభుత్వం సిద్ధంగా ఉందన్నారు. దేశ ప్రజల ప్రయోజనాల కోసమే ప్రత్యేక సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నామని లక్ష్మణ్ తెలిపారు. ముందుకు వెళ్లే ప్రణాళిక లేదు. ఎన్నికలు ఎప్పుడు వచ్చినా ఎదుర్కొనేందుకు బీజేపీ సిద్ధంగా ఉందన్నారు. ధరల తగ్గింపుపై రాజకీయాలు సరికాదన్నారు. ప్రజల ప్రయోజనాల కోసమే గ్యాస్ ధరలు తగ్గిస్తున్నారని లక్ష్మణ్ అన్నారు. కేంద్రం ధరలు తగ్గిస్తే తెలంగాణలో మాత్రం ప్రజలపై భారం పడేలా వ్యవహరిస్తున్నారని మండిపడ్డారు.

లక్ష్మణ్‌ మాట్లాడుతూ.. ‘‘ప్రతిపక్షాలకు ముందస్తు ఎన్నికల ఫీవర్‌ పట్టుకుంది. భారత్‌ కూటమి ఓ మాధ్యమం.. అభివృద్ధి వ్యతిరేకులంతా కలిసి భారత్‌ కూటమిని ఏర్పాటు చేశారు. భారత్‌ కూటమి ప్రభావం పెద్దగా ఉండదు.. ఎజెండా లేకుండా అడ్డుకుంటున్నారు. పార్లమెంట్‌లో చర్చలు.. సమావేశాలు సజావుగా నిర్వహించేందుకు ప్రభుత్వం, బీజేపీ పార్టీ సిద్ధమయ్యాయి.ప్రధాని జన్మదినమైన సెప్టెంబర్ 17న ఓబీసీ మోర్చా ఆధ్వర్యంలో పలు సేవా కార్యక్రమాలు నిర్వహించనున్నారు.విశ్వకర్మ జయంతి పురస్కరించుకుని… వెనుకబడిన చేతివృత్తులపై ఆధారపడి జీవిస్తున్న 140 కులాలకు 13 వేల కోట్ల రూపాయలతో 3 లక్షల రుణాలు అందించే పథకాన్ని ప్రారంభించి, సెప్టెంబర్ 17న దేశవ్యాప్తంగా, సెప్టెంబర్ 16న ఓబీసీ మోర్చా ఆధ్వర్యంలో జిల్లా, మండల స్థాయిల్లో బైక్ ర్యాలీలు నిర్వహించనున్నారు. తెలంగాణలో.. హస్తకళల్లో శిక్షణ అందించడంతోపాటు వారిని పారిశ్రామికవేత్తలుగా తీర్చిదిద్దేందుకు ఆర్థిక సహాయం అందించాలనే లక్ష్యంతో ప్రధాన మంత్రి విశ్వకర్మ పథకాన్ని అమలు చేయనున్నారు. వచ్చే 5 రాష్ట్రాల ఎన్నికలే లక్ష్యంగా జాతీయ ఓబీసీ మోర్చా నేతృత్వంలో ఈరోజు జాతీయ స్థాయి వర్క్ షాప్ నిర్వహించబోతున్నాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-01T10:30:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *