వైఎస్ షర్మిల: టీ కాంగ్రెస్‌లో షర్మిల కలకలం.. తెలంగాణలో షర్మిల రాజకీయాలకు రేవంత్ నో చెప్పారు.

షర్మిల పార్టీ విలీనంలో డీకే శివకుమార్ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. రేవంత్‌తో చర్చించే బాధ్యతను శివకుమార్‌కు అప్పగించారు.

వైఎస్ షర్మిల: టీ కాంగ్రెస్‌లో షర్మిల కలకలం.. తెలంగాణలో షర్మిల రాజకీయాలకు రేవంత్ నో చెప్పారు.

ఆపరేషన్ వైఎస్ షర్మిల

తెలంగాణ కాంగ్రెస్ – వైఎస్ షర్మిల: వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీని షర్మిల కాంగ్రెస్ లో విలీనం చేస్తున్నారనే ప్రచారం జోరుగా సాగుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో తెలంగాణ కాంగ్రెస్ లో షర్మిల కలకలం రేగింది. బెంగళూరులో ఆపరేషన్ షర్మిల మొదలైంది. షర్మిల పార్టీ విలీనం దిశగా అడుగులు వేగంగా సాగుతున్నాయి. షర్మిల పార్టీ విలీనంలో డీకే శివకుమార్ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. రేవంత్‌తో చర్చించే బాధ్యతను శివకుమార్‌కు అప్పగించారు. శివకుమార్‌తో రేవంత్ భేటీ అయ్యారు. కాంగ్రెస్‌లో పార్టీ విలీనంపై షర్మిల బెంగళూరులో కీలక సమావేశం నిర్వహించారు.

ఈ చర్చల్లో పార్టీ వ్యూహకర్త సునీల్ కానుగులు పాల్గొంటారు. రేవంత్ రెడ్డి ఇప్పటికే బెంగళూరు వెళ్లారు. తెలంగాణలోనే రాజకీయాలు చేయాలని షర్మిల ప్లాన్ చేస్తున్నారు. తెలంగాణలో షర్మిల రాజకీయాలకు రేవంత్ రెడ్డి నో చెప్పారు. షర్మీని ఏపీ రాజకీయాలకే పరిమితం చేయాలని అంటున్నారు. అవసరమైతే ఎన్నికల తర్వాత షర్మిలను పార్టీలో చేర్చుకోవాలని నాయకత్వానికి సూచించారు. షర్మిలను ఎన్నికలకు ముందు చేర్చుకుంటే కేసీఆర్‌కు ఆయుధంగా మారవచ్చని అభిప్రాయపడ్డారు.

వైఎస్ షర్మిల : సోనియా గాంధీ అసలు ప్లాన్ ఏంటి? షర్మితో జగన్ ని కొట్టబోతున్నారా?

పాలేరులో పోటీ చేస్తానని షర్మిల ముందుగా ప్రకటించారు. రేవంత్.. షర్మిలకు చెక్ పెట్టేందుకు తుమ్మల నాగేశ్వరరావును తెరపైకి తెచ్చారు. నిన్న సోనియా, రాహుల్ గాంధీలతో షర్మిల భేటీ అయ్యారు. షర్మిల రాజకీయ భవిష్యత్తుపై సోనియా గాంధీ హామీ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. షర్మిలకు జాతీయ స్థాయిలో కీలక పదవి ఇవ్వనున్నట్లు సమాచారం.

తెలంగాణ, ఏపీ ఎన్నికల్లో షర్మిల కీలక పాత్ర పోషించారు. రెండేళ్లుగా తన కష్టాలను సోనియాకు షర్మిల వివరించారు. కాంగ్రెస్ బలోపేతానికి పార్టీ విలీనానికి సిద్ధమని షర్మిల తెలిపారు. రేపు వైఎస్ వర్ధంతి సందర్భంగా పార్టీలో చేరేందుకు షర్మిల సిద్ధమయ్యారు. కానీ రాహుల్ గాంధీ బిజీ షెడ్యూల్ కారణంగా పార్టీ విలీనం వాయిదా పడింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *