జగన్ పాలనలో హిందువులు కష్టాలు పడని రోజు లేదు: సాదినేని యామిని

టీటీడీ నిధులను తిరుపతి కార్పొరేషన్‌కు మళ్లించేలా ఉప చట్టం ఉందా అని ప్రశ్నించారు. టీటీడీ విరాళాలను పక్కదారి పట్టిస్తున్నారని విమర్శించారు.

జగన్ పాలనలో హిందువులు కష్టాలు పడని రోజు లేదు: సాదినేని యామిని

సాదినేని యామిని

సాదినేని యామిని – జగన్ : సీఎం జగన్ పై బీజేపీ అధికార ప్రతినిధి సాధినేని యామిని సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. జగన్ పాలనలో హిందువులు కష్టాలు పడని రోజు లేదని బీజేపీ అధికార ప్రతినిధి సాధినేని యామి విమర్శించారు. రోజురోజుకూ హిందువుల మనోభావాలు దెబ్బతింటున్నాయన్నారు. తిరుమల వెంకన్నకు వైసిపి ప్రభుత్వం ధూపదీప నైవేద్యాలు పెట్టనివ్వడం లేదనే ఆందోళన నెలకొందన్నారు. భవిష్యత్తులో తిరుమల వెంకన్న ఒంటరిగా మిగిలిపోతారని అంటున్నారు.

ఈ మేరకు బుధవారం విజయవాడలో ఆమె మీడియాతో మాట్లాడారు. టీటీడీని వైసీపీ ధార్మిక కేంద్రంగా మార్చేశారని ఆరోపించారు. ఆలయానికి వచ్చే విరాళాల నుంచి శానిటరీ సిబ్బందికి తిరుపతి కార్పొరేషన్ కేటాయింపులు చేస్తారా అని ప్రశ్నించారు. శానిటరీ జీతాల కోసం టిటిడి విరాళాల నుండి కొంత శాతం నిధులను తీసుకోవాలని నిర్ణయించే అధికారం తిరుపతి మున్సిపల్ కార్పొరేషన్‌కు ఉందా అని ప్రశ్నించారు.

రాచమల్లు శివప్రసాద్‌రెడ్డి: గత మూడేళ్లుగా నన్ను టార్గెట్‌ చేసి రాజకీయంగా బలహీనపరిచారు: ఎమ్మెల్యే రాచమల్లు

ఎక్కువ మంది భక్తులు వస్తున్నారని, పారిశుద్ధ్య నిర్వహణకు తిరుపతి కార్పొరేషన్‌ను వినియోగిస్తారా అని ప్రశ్నించారు. వెంకన్న దర్శనానికి వచ్చే భక్తుల వల్ల తిరుపతిలో పెద్దఎత్తున వ్యాపారం జరుగుతోందని, ఆదాయం వస్తోందన్నారు. ఆ ఆదాయంతో శానిటరీ సిబ్బందికి జీతాలు చెల్లించవచ్చని సూచించారు. తిరుపతికి స్మార్ట్ సిటీ కింద రూ. 2 వేల కోట్లు నిధులు కేటాయించినా టీటీడీ నిధులు అవసరమా అని ప్రశ్నించారు.

టీటీడీ నిధులను తిరుపతి కార్పొరేషన్‌కు మళ్లించేలా ఉప చట్టం ఉందా అని ప్రశ్నించారు. టీటీడీ విరాళాలను పక్కదారి పట్టిస్తున్నారని విమర్శించారు. తన కొడుకు గెలుపు కోసం టీటీడీ సొమ్మును వినియోగిస్తానని భూమన కొట్టిపారేశారు. భక్తుల విరాళాలను ధార్మిక కార్యక్రమాలకు కాకుండా మళ్లిస్తారా అని ప్రశ్నించారు. అన్నదాన కార్యక్రమాలు నిర్వహించకుండా టీటీడీ విరాళాలను దారి మళ్లిస్తున్నారని ఆరోపించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *