షకీల: బట్టలు విప్పేద్దామనుకుంటున్నారు.. అదే నాన్నకు చెబితే..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-03T21:21:27+05:30 IST

ఒకప్పుడు బోల్డ్ పాత్రలకు కేరాఫ్ షకీలా. తెరపై హాట్ హాట్ గా కనిపించిన ఆమె నిజజీవితంలో కూడా అలాగే ఉంటుందని భావించిందట! ఆమె మృదువుగా కనిపిస్తుంది మరియు మరింత దయ మరియు దయ కలిగి ఉంటుంది. 18 ఏళ్ల వయసులో నటించడం మొదలుపెట్టారా? తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ భాషల్లో పలు పాత్రల్లో నటించింది.

షకీల: బట్టలు విప్పేద్దామనుకుంటున్నారు.. అదే నాన్నకు చెబితే..!

ఒకప్పుడు బోల్డ్ పాత్రలకు కేరాఫ్ షకీలా. తెరపై హాట్ హాట్ గా కనిపించిన ఆమె నిజజీవితంలో కూడా అలాగే ఉంటుందని భావించిందట! ఆమె మృదువుగా కనిపిస్తుంది మరియు మరింత దయ మరియు దయ కలిగి ఉంటుంది. 18 ఏళ్ల వయసులో నటించడం మొదలుపెట్టారా? తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ భాషల్లో పలు పాత్రల్లో నటించింది. షకీలా తండ్రిది చెన్నై. తల్లిది నెల్లూరు. ఆమె బిగ్ బాస్ హౌస్‌లోకి కంటెస్టెంట్‌గా ప్రవేశించి తన వ్యక్తి గత జీవితం గురించి మాట్లాడింది.

“10వ తరగతి ఫెయిల్ అయ్యాక నాన్న చాలా సేదతీరారు.. మేకప్ మేన్ నన్ను సినిమాల్లోకి చేర్చేస్తాడని.. అలా ఓ రోజు పట్టుచీరను చూశాను.. నన్ను పట్టుచీరగారికి చెల్లిగా సెలెక్ట్ చేశా.. సినిమాల్లోకి వెళ్లిన తర్వాత వాళ్లకు ఇష్టం. కొన్ని సినిమాల్లో బట్టలు విప్పి.. అదే మా నాన్నకి చెబితే.. ‘నేను చేయను’ అంటారు.. కానీ అది అంత ఈజీ కాదు.. నాన్న చనిపోయిన తర్వాత హాట్ రోల్స్ చేయడం మొదలుపెట్టాను.. డబ్బులు బాగా సంపాదించండి.. దాచుకునేదాన్ని. అది ఇంటి అటకమీద.అలా ఉంచితే ఇన్‌కమ్ ట్యాక్స్ కట్టేస్తాం అంటూ అక్క అమౌంట్ కనుక్కున్నాడు.ఈరోజు బాగానే ఉన్నాడు.నేను అలాంటి పరిస్థితిలో ఉన్నా ఏమీ కాదు..ఆపేసారు. me from censoring a film.నాలుగేళ్లు ఖాళీగా ఉన్నా..అప్పట్లో డైరెక్టర్ తేజగారు పిలిచి అవకాశం ఇచ్చారు.నేను కావడం నా బలం.నా సినిమా కెరీర్ స్టార్ట్ చేసినప్పటి నుంచి నా మీద ఒక మార్క్ పడింది.నన్ను చూసేవారు. ఆ కోణంలో.. హాట్‌గా ఉండటం అనే ముద్రను చెరిపేసి, నేను మరో మనిషిని అని ప్రజలకు చెప్పేందుకు బిగ్ బాస్ హౌస్‌లోకి ప్రవేశించాను. షకీలా అనే పేరును మర్చిపోయి షాకి అమ్మా అని పిలవాలనుకుంటున్నాను” అని చెప్పాడు. వివిధ ప్రాంతాల్లో 50 మందికి పైగా ట్రాన్స్‌జెండర్లను షకీలా చూసుకుంటుంది. వారిలో ఇద్దరు, తంగం మరియు షాషా అనే ట్రాన్స్‌జెండర్ వేదికపైకి వచ్చి షాకీ గురించి మాట్లాడుతూ భావోద్వేగానికి గురయ్యారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-03T21:21:27+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *