రాఘవ లారెన్స్: ఆ స్వామి దయ వల్లే ఈ అదృష్టం

రాఘవేంద్ర స్వామి అనుగ్రహం వల్లే తమిళ సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ‘చంద్రముఖి’ సీక్వెల్ (సెకండ్ పార్ట్)లో నటించే అదృష్టం తనకు కలిగిందని చిత్ర హీరో రాఘవ లారెన్స్ అన్నారు. వినాయక చవితి పండుగను పురస్కరించుకుని పి.వాసు దర్శకత్వం వహించిన పి.చంద్రముఖి 2 ఈ నెల 15న విడుదల కానుంది. దీంతో ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు ఊపందుకున్నాయి. ఇందులో భాగంగా ఇటీవల చెన్నైలో జరిగిన కార్యక్రమంలో సినిమాలో కథానాయికలుగా నటించిన బాలీవుడ్ నటి కంగనా రనౌత్, ఇతర పాత్రల్లో నటించిన హీరో రాఘవ లారెన్స్, సృష్టి డాంగే, సుభిక్ష, రవివర్మ తదితరులు మాట్లాడారు.

ఈ సందర్భంగా రాఘవ లారెన్స్ మాట్లాడుతూ (Raghav Lawrence About Chandramukhi 2). ఆ పాత్రతో నా పాత్రను పోల్చవద్దు. మొదటి భాగంలో వెట్టయన్ రజనీ… రెండో భాగంలో వెట్టయన్ లారెన్స్. మొదటి భాగం కంటే రెండో భాగం చాలా బాగుంది. ఇక్కడే ప్రధాన మూల కథ ఉంది. చంద్రముఖి పాత్రలో కంగనా రనౌత్ అద్భుతంగా నటించింది. మిగతా నటీనటులు కూడా తమ పాత్రల్లో మెప్పించారు. ఆస్కార్ అవార్డు గ్రహీత ఎంఎం కీరవాణితో కలిసి పనిచేయడం నా అదృష్టం. దర్శకుడు పి.వాసు దగ్గర డ్యాన్సర్‌గా, కొరియోగ్రాఫర్‌గా, హీరోగా పనిచేశాను. నా బ్యానర్‌లో ఆయన దర్శకత్వంలో సినిమా చేయడానికి కూడా సిద్ధంగా ఉన్నాను. ఆ అవకాశం ఇంకా రాలేదన్నారు.

Lawrence.jpg

కంగనా రనౌత్ మాట్లాడుతూ.. తమిళంలో ఇది నా మూడో సినిమా. మూడు విభిన్నమైన కథల్లో నటించారు. మొదటి భాగంలో చంద్రముఖిగా జ్యోతిక చేసిన పాత్రను నా పాత్రతో పోల్చకూడదని అన్నారు. ఇంకా హీరోయిన్లు సృష్టి డాంగే, సుభిక్ష, నటుడు రవివర్మ మాట్లాడారు. లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మాత సుభాస్కరన్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని తమిళం, తెలుగు, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో విడుదల చేస్తున్నారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-06T20:56:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *