పుష్ప 2 : పుష్పరాజ్ విల్లా… కాదా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-08T16:47:52+05:30 IST

‘పుష్ప-2’ సినిమా నుంచి ఓ మంచి అప్‌డేట్‌ లీక్‌ రూపంలో వచ్చింది. నేషనల్ క్రష్ రష్మిక ఈ లీక్ ఇచ్చింది. ‘పుష్ప-2’ షూటింగ్‌కి సంబంధించిన ఆసక్తికరమైన ఫోటో ఒకటి షేర్ చేయబడింది. మొన్నటి వరకు ‘పుష్ప-‘ సినిమాలో లారీ ఫోటో హల్‌చల్ చేస్తుంటే ఇప్పుడు రష్మిక పోస్ట్ చేసిన ఫోటో మరింత ట్రెండింగ్ అవుతోంది.

పుష్ప 2 : పుష్పరాజ్ విల్లా... కాదా?

‘పుష్ప-2’ సినిమా నుంచి ఓ మంచి అప్‌డేట్‌ లీక్‌ రూపంలో వచ్చింది. నేషనల్ క్రష్ రష్మిక ఈ లీక్ ఇచ్చింది. ‘పుష్ప-2’ షూటింగ్‌కి సంబంధించిన ఆసక్తికరమైన ఫోటో ఒకటి షేర్ చేయబడింది. మొన్నటి వరకు ‘పుష్ప-‘ సినిమాలో లారీ ఫోటో హల్‌చల్ చేస్తుంటే ఇప్పుడు రష్మిక పోస్ట్ చేసిన ఫోటో మరింత ట్రెండింగ్ అవుతోంది. ఆ ఫోటో పుష్ప సినిమా సెట్. అందులో ఒక అందమైన భవనాన్ని చూపించండి. ఆ ఇల్లు చాలా గొప్పది. అయితే ఆ పగుళ్లను చూసిన నెటిజన్లు ‘ఇది ఫ్లవర్ విల్లానా.. లేక ఆఫీసా? అంటూ వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఈ సెట్ ఫోటోను రష్మిక ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేసింది. అదే ఫోటోను మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ అధికారిక ట్విట్టర్ ఖాతాలో పోస్ట్ చేసి ‘పుష్ప 2’ సెట్స్ అని రాశారు. ఈ ఫోటోను రష్మిక తన అభిమానులతో ఎక్సైట్‌మెంట్‌తో పంచుకున్నారు’’ అని ట్వీట్‌ చేశారు.

రష్మిక.jpg

ఐకాన్‌స్టార్ అల్లు అర్జున్ (అల్లు అర్జున్) నటించిన ‘పుష్ప’ చిత్రం ఏ రేంజ్‌లో హిట్ అయ్యిందో తెలిసిందే! ఈ సినిమాతో బన్నీ, రష్మికలకు పాన్ ఇండియా గుర్తింపు వచ్చింది. అంతేకాదు.. ఈ సినిమాలో అల్లు అర్జున్ నటనకు జాతీయ అవార్డు వచ్చింది. 91 ఏళ్ల తెలుగు సినిమా చరిత్రలో ఏ హీరో సాధించని ఘనతను బన్నీ సాధించాడు. వీటన్నింటిని దృష్టిలో ఉంచుకుని దర్శకుడు సుకుమార్ రెండో భాగాన్ని మరింత ఎక్కువగా తెరకెక్కిస్తున్నాడు. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-08T16:49:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *