Samsung Galaxy S23 FE 5G : Samsung Galaxy S23 FE 5G ఫోన్ వస్తోంది.. లాంచ్‌కి ముందే ధర ఎంతో తెలుసా..!

Samsung Galaxy S23 FE 5G ధర: కొత్త ఫోన్ కోసం వెతుకుతున్నారా? Samsung Galaxy S23 FE 5G ఫోన్ అతి త్వరలో భారత మార్కెట్లోకి రాబోతోంది. లాంచ్‌కు ముందే ధర వివరాలు లీక్ అయ్యాయి.

Samsung Galaxy S23 FE 5G : Samsung Galaxy S23 FE 5G ఫోన్ వస్తోంది.. లాంచ్‌కి ముందే ధర ఎంతో తెలుసా..!

భారతదేశంలో Samsung Galaxy S23 FE 5G ధర చిట్కా చేయబడింది

Samsung Galaxy S23 FE 5G ధర: కొత్త ఫోన్ కొంటున్నారా? ప్రముఖ దక్షిణ కొరియా దిగ్గజం శాంసంగ్ నుంచి కొత్త ఫోన్ రాబోతోంది. Samsung Galaxy S23, Galaxy S23+, Galaxy S23 అల్ట్రా ఫోన్‌లను ఈ ఏడాది ఫిబ్రవరిలో విడుదల చేసింది. దక్షిణ కొరియా టెక్ కంపెనీ ఇప్పుడు Galaxy S23 FE 5Gని సాధారణ గెలాక్సీ S23 యొక్క ట్వీక్డ్ వేరియంట్‌గా ఈ నెలలో ఆవిష్కరించనుంది.

శామ్సంగ్ ఫ్యాన్ ఎడిషన్ (FE) హ్యాండ్‌సెట్‌ను వివిధ ధృవీకరణ సైట్‌లలో గుర్తించింది, అయితే అధికారిక లాంచ్ తేదీ ఇంకా ధృవీకరించబడలేదు. ఈ ఫోన్ లాంచ్ చేయడానికి ఒక అడుగు దూరంలో ఉంది. తాజాగా ఈ ఫోన్ ధర ఆన్‌లైన్‌లో లీకైంది. Galaxy S23 FE 5G ఫోన్ 128GB మరియు 256GB స్టోరేజ్ ఎంపికలలో వస్తుందని భావిస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: Oppo A38 Launch India : Oppo A38 ఫోన్ సరసమైన ధరకే వచ్చేసింది.. ఫీచర్ల కోసం ఈ ఫోన్‌ని కొనుగోలు చేయండి..!

టిప్‌స్టర్ అభిషేక్ యాదవ్ (@yabhishekhd) Samsung Galaxy S23 FE 5G ఫోన్ యొక్క భారతీయ ధర వివరాలు, స్టోరేజ్ కాన్ఫిగరేషన్‌లను ట్విట్టర్‌లో లీక్ చేశారు. టిప్‌స్టర్ ప్రకారం, హ్యాండ్‌సెట్ ధర రూ. 128GB స్టోరేజ్ వేరియంట్ ధర రూ. 54,999, అయితే 256GB స్టోరేజ్ మోడల్ ధర రూ. 59,999 అందుబాటులో ఉంటుంది. Galaxy S23 FE 5G, ఫ్లాగ్‌షిప్ Galaxy S23 బడ్జెట్-స్నేహపూర్వక ఫోన్‌గా భావిస్తున్నారు. రెండోది ఈ ఏడాది ఫిబ్రవరిలో భారత మార్కెట్లోకి విడుదల కానుంది. ఈ ఫోన్ ప్రారంభ ధర రూ. 74,999 అందించబడుతుంది.

భారతదేశంలో Samsung Galaxy S23 FE 5G ధర చిట్కా చేయబడింది

భారతదేశంలో Samsung Galaxy S23 FE 5G ధర చిట్కా చేయబడింది

Galaxy S23+, Galaxy S23 Ultra ప్రారంభ ధర వరుసగా రూ. 94,999, రూ. 1,34,999 ఉండవచ్చు. ఈ కొత్త 3 మోడల్‌లు Galaxy Custom Snapdragon 8 Gen 2 మొబైల్ ప్లాట్‌ఫారమ్ ద్వారా అందించబడ్డాయి. ఇంతకుముందు, Galaxy S23 FE 5G గీక్‌బెంచ్‌లో Exynos 2200 SoCతో గుర్తించబడింది. అయినప్పటికీ, పరికరం యొక్క US వేరియంట్ Snapdragon 8 Gen 1 SoCపై నడుస్తుంది. మోడల్ నంబర్లు SM-S711U, SM-S711U1తో బ్లూటూత్ SIG సర్టిఫికేషన్ సైట్‌లో కనిపించింది. Galaxy S23 FE 5G గత ఏడాది జనవరిలో అధికారికంగా ప్రారంభించబడిన Galaxy S21 FEని అనుసరిస్తుంది.

Galaxy S23 FE 5G ఇటీవల అనేక లీక్‌లలో కనిపించింది. ఇది Android 13లో రన్ అవుతుంది. 4 సంవత్సరాల OS అప్‌డేట్‌లు మరియు 5 సంవత్సరాల సెక్యూరిటీ ప్యాచ్‌లను పొందండి. ఇది 120Hz రిఫ్రెష్ రేట్‌తో 6.4-అంగుళాల డైనమిక్ AMOLED స్క్రీన్‌ను కలిగి ఉంది. హ్యాండ్‌సెట్‌లో OIS (ఆప్టికల్ ఇమేజ్ స్టెబిలైజేషన్), 8MP సెకండరీ కెమెరా, 12MP టెలిఫోటో కెమెరాతో కూడిన 50MP ప్రైమరీ కెమెరాతో కూడిన ట్రిపుల్ రియర్ కెమెరా సెటప్‌ను అమర్చవచ్చు. సెల్ఫీల విషయానికి వస్తే, మీరు 10MP ఫ్రంట్ ఫేసింగ్ కెమెరాను పొందవచ్చు. Galaxy S23 FE 5G ఫోన్ 4,500mAh బ్యాటరీని ప్యాక్ చేస్తుంది. వైర్డు ఛార్జింగ్ అలాగే 25W వద్ద వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్‌కు మద్దతు ఇస్తుంది.

ఇది కూడా చదవండి: Tech Tips in Telugu : BHIM UPI ద్వారా UPI PINని రీసెట్ చేసుకోవచ్చు.. ఇదిగో సింపుల్ ప్రాసెస్..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *