సౌండ్ పార్టీ: ట్రెండింగ్ ‘సౌండ్ పార్టీ’.. కారణం..

ఫుల్ మూన్ మీడియా ప్రొడక్షన్స్ పతాకంపై ప్రొడక్షన్ నెం-1గా రూపొందుతున్న చిత్రం ‘సౌండ్ పార్టీ’. వీజే సన్నీ, ‘బిగ్ బాస్’ ఫేమ్ హృతికా శ్రీనివాస్ జంటగా నటిస్తున్నారు. రవి పోలిశెట్టి, మహేంద్ర గజేంద్ర మరియు శ్రీ శ్యామ్ గజేంద్ర నిర్మాతలు. జయశంకర్ సమర్పణలో సంజయ్ షెర్రీ దర్శకత్వం వహించారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా టీజర్ టాలీవుడ్‌లో సందడి చేసింది. తాజాగా ఈ సినిమాలోని ‘మణి మణి మణి ఇటిస్ ముఖములు సోమేని’ అనే లిరికల్ వీడియో సాంగ్‌ను మేకర్స్ విడుదల చేశారు. ప్రస్తుతం ఈ పాట యూట్యూబ్‌లో వైరల్ అవుతోంది. (సౌండ్ పార్టీ ఫస్ట్ సింగిల్)

యువ రచయిత పూర్ణాచారి డబ్బు ప్రాధాన్యత గురించి ప్రస్తుత ట్రెండ్‌కి కనెక్ట్ అయ్యేలా ఈ పాటను రాసాడు.. మోహిత్ రెహ్మానిక్ మాంచి బీట్‌తో కంపోజ్ చేశాడు. యూట్యూబ్‌లో టాప్ ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న ఈ పాట మంచి వ్యూస్‌తో రీల్స్‌తో దూసుకుపోతోంది. ఫస్ట్ లిరిక్ తోనే మంచి బజ్ క్రియేట్ చేసిన చిత్రం ‘సౌండ్ పార్టీ’. శరవేగంగా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమాని త్వరలో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొస్తామని నిర్మాత రవి పొలిశెట్టి తెలిపారు. (సౌండ్ పార్టీ సినిమా)

VJ-Sunny.jpg

ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ.. టీజర్‌ విడుదలైనప్పటి నుంచి మా ‘సౌండ్‌ పార్టీ’ చిత్రానికి మంచి బజ్‌ వచ్చింది. అలాగే ‘సౌండ్ పార్టీ’ అనే టైటిల్‌ ట్రాక్‌కి అద్భుతమైన స్పందన వస్తోంది. ప్ర‌స్తుతం పాట‌లు సినిమాకు ఎంత వ‌ర‌కు తోడ్ప‌డ‌తాయో, సినిమాని ప్ర‌జ‌ల్లోకి ఎలా తీసుకెళ్తాయో చూస్తున్నాం. ఈ తరుణంలో మా సినిమా నుంచి విడుదలైన తొలి లిరికల్ సాంగ్‌కి మంచి స్పందన లభిస్తున్నందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. త్వరలోనే మిగిలిన పాటలను విడుదల చేస్తాం. సమర్పకుడు జయశంకర్, దర్శకుడు సంజయ్ శేరి ఎక్కడా రాజీ పడకుండా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ పూర్తి చేస్తున్నారు. త్వరలోనే విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తామని తెలిపారు.

==============================

*************************************

*************************************

*************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-08T17:10:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *