జోరుగా హుషారుగా: శ్రీవిష్ణు చేతుల మీదుగా ‘యువరాణి’ విడుదల

‘బేబీ’ సినిమాతో కథానాయకుడిగా ప్రేక్షకుల హృదయాల్లో తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక స్థానాన్ని సంపాదించుకున్నాడు హీరో విరాజ్ అశ్విన్. ఇప్పుడు ఆయన హీరోగా నటిస్తున్న తాజా చిత్రానికి ‘జోరుగ హుషారుగా’ అనే టైటిల్ ను ఖరారు చేశారు. పూజిత పొన్నాడ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో సాయికుమార్, రోహిణి, మధునందన్, సిరి హనుమంతు, సోను ఠాకూర్, బ్రహ్మాజీ, చమ్మక్ చంద్ర తదితరులు ఇతర పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. అను ప్రసాద్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని శిఖర మరియు అక్షర ఆర్ట్స్ ఎల్‌ఎల్‌పి బ్యానర్‌పై నిరీష్ తిరువీధుల నిర్మిస్తున్నారు. యూత్‌ఫుల్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్ర నిర్మాతలు తాజాగా హీరో శ్రీవిష్ణు రూపొందించిన లవ్ మెలోడీ లిరికల్ వీడియోను విడుదల చేశారు.

ఈ పాటను సరస్వతి పుత్ర రామజోగయ్య శాస్త్రి రాశారు మరియు రఘు మాస్టర్ కొరియోగ్రఫీలో పూజిత మరియు విరాజ్ అశ్విన్‌లపై చిత్రీకరించబడింది. అర్మాన్ మాలిక్ మరియు నవ్య సమీరా ఈ పాటను పాడారు. ఈ పాటకు ప్రణీత్ సంగీతం సమకూర్చారు. ఈ పాటను విడుదల చేసిన అనంతరం హీరో శ్రీవిష్ణు మాట్లాడుతూ.. ఈ పాట చూస్తుంటే.. ఈ సినిమా జెన్యూన్ లవ్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా అనిపిస్తుంది. పాట చాలా బాగుంది. సినిమా కూడా విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు. (జోరుగ హుషారుగా సినిమా యువరాణి లిరికల్ సాంగ్)

Jorugaa-Husarugaa.jpg

విరాజ్ అశ్విన్ మాట్లాడుతూ.. పాట చాలా క్యాచీగా ఉంది. వినూత్నమైన కథాంశంతో లవ్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించాడు దర్శకుడు. ఈ సినిమా నా కెరీర్‌కు మరో విజయవంతమైన చిత్రం అవుతుందనడంలో సందేహం లేదు. అన్ని ఎమోషన్స్‌తో రూపొందుతున్న ఈ సినిమా కొత్తదనాన్ని ఆశించే వారందరికీ నచ్చుతుందని నిర్మాత తెలిపారు. త్వరలోనే సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తామని తెలిపారు. నిర్మాత బెక్కం వేణుగోపాల్ మాట్లాడుతూ కొత్త సినిమాల విడుదలకు నా సపోర్ట్ ఎప్పుడూ ఉంటుంది. ఈ సమావేశంలో దర్శకుడు అను ప్రసాద్, కెమెరామెన్ మహిరెడ్డి పండుగల తదితరులు పాల్గొన్నారు.

==============================

*******************************************

*******************************************

*****************************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-23T17:09:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *