గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్: చాక్లెట్ లాగా చీజ్ తిన్న ఆమె.. ఆమె ఖాతాలో ఇప్పటికే 33 ప్రపంచ రికార్డులు..

చీజ్ తింటే వామ్మో అని సంకోచిస్తాం.. కానీ ఓ లేడీ మాత్రం చాక్లెట్ లా తింటుంది. అతి తక్కువ సమయంలో 500 గ్రాముల జున్ను తిని ప్రపంచ రికార్డు సృష్టించిన మహిళ ఎవరు?

గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్: చాక్లెట్ లాగా చీజ్ తిన్న ఆమె.. ఆమె ఖాతాలో ఇప్పటికే 33 ప్రపంచ రికార్డులు..

గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్

గిన్నిస్ రికార్డ్: అరకిలో జున్ను తినవచ్చా? ఎవరైనా మిమ్మల్ని సవాలు చేస్తే మీరు తినగలరా? మీరు అనుకుంటారు.. యూరోపియన్ లేడీ లియా షాట్‌కేవర్ అలా కాదు. సెకన్లలో తింటుంది. తాజాగా అరకిలో జున్ను తినడం ప్రపంచ రికార్డు. ఇది ఒక్కటే కాదు, ఆమె 33 గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్ టైటిళ్లను కలిగి ఉంది.

గిన్నిస్ రికార్డ్: నిద్రలోనే 160 కి.మీ నడిచిన బాలుడు.. గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్స్ షేర్ చేసిన వింత కథ

లేహ్ షాట్‌కేవర్.. పన్నీర్ ఛాలెంజ్‌ని స్వీకరించడమే కాదు.. కేవలం ఒక్క నిమిషం 2.34 సెకన్ల వ్యవధిలో 500 గ్రాముల మోజారెల్లా చీజ్‌ను తిని ప్రపంచ రికార్డు సృష్టించింది. ఈ రికార్డుకు సంబంధించిన వీడియోను గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్స్ తమ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో షేర్ చేసింది. ఈ వీడియో వైరల్ అవుతోంది. వీడియోలో, లేహ్ షాట్‌కేవర్ ముందు ఉన్న టేబుల్‌పై తెల్లటి ప్లేట్‌పై రెండు పెద్ద మొజారెల్లా చీజ్‌లను చూడవచ్చు. టైమర్ స్టార్ట్ అవ్వగానే ఆమె రెండు తినడం కనిపిస్తుంది. సెకండ్ బ్లాక్ తినేటప్పుడు, ఆమె కొంత ఇబ్బంది పడుతున్నట్లు అనిపించింది, కానీ ఆమె రికార్డును బద్దలు కొట్టింది. అతని పేరు మీద ఇప్పటికే 33 గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్ టైటిల్స్ ఉన్నాయి. ఆమె వృత్తిరీత్యా తినేది.

ఎలిసబీత్ గిన్నిస్ రికార్డు: 1600 లీటర్ల తల్లి పాలను దానం చేసిన తల్లి.. వేల మంది పసికందుల కడుపు నింపిన తల్లికి గిన్నిస్ అవార్డు లభించింది.

గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్ హోల్డర్ ‘1 నిమిషం 2.34 సెకన్లలో 500 గ్రాముల మోజారెల్లా తినడానికి వేగవంతమైన సమయం’ అనే క్యాప్షన్‌తో వీడియోను పంచుకున్నారు. ఈ వీడియో చూసిన నెటిజన్లు కాస్త విముఖత వ్యక్తం చేశారు. ‘ఈ వీడియో చూసినందుకు నాకు ప్రపంచ రికార్డు ఇవ్వండి’ అని ఒకరు.. ‘ఇది చాలా అనారోగ్యకరం.. రికార్డు కోసం ఏమైనా చేస్తారా?’ వ్యాఖ్యలు చేశారు. లియా షాట్‌కేవర్ తన రికార్డు కోసం ప్రయత్నించిన సమయంలో రెండుసార్లు వాంతి చేసుకుంది. అయినా పట్టు వదలకుండా రికార్డులు సాధిస్తూ ముందుకు సాగుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *