టాలీవుడ్ సినిమాలు: సెప్టెంబర్ 28.. టాలీవుడ్ అందరి దృష్టి దీనిపైనే.. ప్రభాస్..

సాలార్ సినిమా ఎప్పుడు విడుదలవుతుందో అదే తేదీకి చాలా సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి.

టాలీవుడ్ సినిమాలు: సెప్టెంబర్ 28.. టాలీవుడ్ అందరి దృష్టి దీనిపైనే.. ప్రభాస్..

టాలీవుడ్ సినిమాలు

Tollywood Movies – ప్రభాస్: ఈ మధ్య టాలీవుడ్ లో ఏ రిలీజ్ డేట్ లేనంత క్రేజ్, కాంపిటీషన్.. సెప్టెంబర్ 28. సాలార్ సినిమా క్యాన్సిల్ అయిందో లేదో.. రిలీజ్ అనౌన్స్ చేసిన సినిమాలు.. ప్రమోషన్స్ కూడా స్టార్ట్ అయ్యాయి. .ఇప్పుడు వాటిని వాయిదా వేసి సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేస్తున్నారు.ఇప్పటికే చాలా గట్టి పోటీ నెలకొని ఉంటే..తాజాగా మరో సినిమా కూడా రిలీజ్ వాయిదా వేయకుండా రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ చేసింది.

ప్రభాస్ పక్కకు తప్పుకోవడంతో.. హీరోలంతా.. ప్రభాస్ ప్లేస్ లో అడుగుపెట్టేందుకు సిద్ధమయ్యారు. సాలార్ కంటే ముందే సెప్టెంబర్‌లో విడుదల తేదీలను ప్రకటించిన సినిమాలు కూడా ఆ తేదీని రద్దు చేసి సెప్టెంబర్ 28కి వాయిదా వేయగా.. తాజాగా చంద్రముఖి 2 కూడా ఈ జాబితాలో చేరింది.

వినాయకచవితి సీజన్‌లో సెప్టెంబర్ 15న విడుదల తేదీని ఇప్పటికే ప్రకటించి చెన్నైలో కార్యక్రమాలతో బిజీబిజీగా ఉన్న చంద్రముఖి 2 కూడా ఈ నెల 11న తెలుగులో ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌ను ఏర్పాటు చేస్తున్నట్లు ప్రకటించారు. అయితే ఇప్పుడు సాలార్ డేట్ మారిందని చిత్రబృందం చెబుతోంది.

సాలార్ వాయిదా పడిందని తెలియగానే.. ఈ సినిమాలు ఒక్కొక్కటిగా డేట్ లాక్ చేసుకుంటూ టఫ్ ఫైట్ ఎదుర్కోవాల్సి వస్తోంది. రకరకాల డేట్లు మార్చుకుని ఎట్టకేలకు సెప్టెంబర్ 15 రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ చేసుకున్న రామ్ స్కంద సినిమా తూచ్.. సాలార్ డేట్ కి రాబోతుంది అంటూ ఫ్రెష్ డేట్ ప్రకటించారు. ఇంతకంటే మంచి డేట్ లేదు కాబట్టి 15 నుంచి సినిమాను వాయిదా వేసి 28న రిలీజ్ చేస్తున్నారు మేకర్స్.

చంద్రముఖి-2, స్కందతో పాటు..

ఓ వైపు చంద్రముఖి 2, మరోవైపు స్కంద.. ఇలా ఇంట్రెస్టింగ్ సినిమాల మధ్య పోటీ పడాలంటే.. నేను కూడా ఈ పోటీలో చేరను. ఇప్పటి వరకు పెద్దగా అంచనాలు లేకపోయినా తాజాగా విడుదలైన ట్రైలర్ చూస్తుంటే ఈ సినిమా యూత్ కి బాగా కనెక్ట్ అవుతుందని అంటున్నారు ప్రేక్షకులు.

లాంగ్ వీకెండ్ కావడంతో..రూల్స్ రంజన్ కూడా సాలార్ డేట్ కి రావాలని ఫిక్స్ అయ్యారు. ఈ సినిమాలతో పాటు ఎప్పుడో సాలార్ డేట్ కు రానుందని ప్రకటించిన సినిమా పిచ్చి. ఈ సినిమా కూడా యూత్, స్టూడెంట్స్ ని టార్గెట్ చేస్తూ రిలీజ్ చేస్తున్నారు. రంజాన్ తదితర చిత్రాలకు మ్యాడ్..రూల్స్ ఎలా క్రాస్ చేస్తాయో చూడాలని ప్రేక్షకులు కోరుకుంటున్నారు.

సౌత్ సినిమాలతో పాటు పాన్ ఇండియాలోనూ విడుదలవుతున్న బాలీవుడ్ మూవీ వ్యాక్సిన్ వార్ సాలార్ కు ఫైట్ ఇచ్చేందుకు రెడీ అవుతోంది. నిజానికి ఈ సినిమా ఆగస్ట్‌లో రిలీజ్ కావాల్సి ఉంటే వాయిదా వేసి సెప్టెంబర్ 28న రిలీజ్ డేట్ ప్రకటించారు.

వివేక్ అగ్నిహోత్రి కాశ్మీర్ ఫైల్స్.. సౌత్ లో కూడా బాగా ఆడడంతో.. వ్యాక్సిన్ వార్ పై కూడా అంచనాలు బాగానే ఉన్నాయి. అందుకే బాలీవుడ్ సినిమా అయినా టీకా వార్ కూడా టఫ్ ఫైట్ ఇస్తుందనడంలో సందేహం లేదని అంటున్నారు. ఈ సినిమాలకు సెప్టెంబర్ 28న థియేటర్లలో గట్టిపోటీ ఎదురుకానుంది.

టాలీవుడ్: టాలీవుడ్ టాప్ హీరోలు ఏం చేస్తున్నారో తెలుసా? ఇప్పటి వరకు చూడని కొత్త సినిమాలను ప్రేక్షకులకు రుచి చూపించేలా..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *